Ask Hướng dẫn làm offers tất tần tật HỎI GÌ ĐÁP ĐẤY(chỉ hướng dẫn không cấp soc,hma,site,$).

Vâng, hỏi gì đáp nấy, cho mình hỏi về các thuật ngữ của bạn dùng trên, và công việc nói đơn giản là làm như thế nào(100%) newbie. Thanks!

Vâng, hỏi gì đáp nấy, cho mình hỏi về các thuật ngữ của bạn dùng trên, và công việc nói đơn giản là làm như thế nào(100%) newbie. Thanks!

nói đơn giản thì nó còn tùy vào hướng đi của bạn.Với off dow thì dow về cài đặt và nhận $.với suvery thì check...check...check...chờ lead và nhận $,...

tình trạng offers dowload khi setup mà nó ko hiện gì cả thì khắc phụ ntn thớt ( xài sandboxie )
cùng câu hỏi nè thớt ơi. Help heo...:binhsua12:

Cho em hỏi có trang nào nhiều off down k? Làm bằng HMA liệu 1h có thể kiếm đc 1$ k? (tốc độ down tầm 200-300kbs). Tại e newbie muốn làm mấy cái dễ trước... :D. Tks anh/chi.

nói đơn giản thì nó còn tùy vào hướng đi của bạn.Với off dow thì dow về cài đặt và nhận $.với suvery thì check...check...check...chờ lead và nhận $,...

Surveys check..check..check.. va chờ lead là sao :D

cùng câu hỏi nè thớt ơi. Help heo...:binhsua12:

cái này thì cũng k rõ lắm vì k làm off dow.nhưng ó thể là do lỗi của off or do đụng chạm đến soft nào đó của máy như soft virut hay gì gì đó.
mình chỉ biết thế về em dow này.

ai chỉ tui làm off down với làm ko lead:binhsua75:

off dow thì bạn dùng hma fake IP đi rùi làm thui.cụ thể là dow và cài đặt.như mỗi off nó có giới hạn time
khi dow xong nhớ cài ngay nếu cái nào nó yêu cầu thêm phần đăng kí thì zô điền điền điền và nhận $ thui.
nhớ là với các off cùng sever,acc # nhau thì phải xóa cooki,fake IP thì mới đc.Làm trên máy ảo để khi làm
xong xóa 1 cái hết dữ liệu đã dow về để thì lần sau làm mới đc.

Thớt cho mình hỏi về các con 28 mtm down còn trả điểm k vậy :D
với các con rokket blvd khó lead vậy là tại sao mình làm băng hma à tks :D

chủ thớt có yahoo không, cho mình xin để hỏi một số thứ được không. Trên topic loạn quá :|

Hỏi thớt là bờ rô phai của firefox có ảnh hưởng đến lead offer không? một số con chỉ lead 1 lần...... giải pháp ngon nhất cho vấn đề lày :)
thank kiu

Hỏi thớt là bờ rô phai của firefox có ảnh hưởng đến lead offer không? một số con chỉ lead 1 lần...... giải pháp ngon nhất cho vấn đề lày :)
thank kiu

...cái profile đó hình như dùng cho cheat thì phải.tất nhiên mỗi profile nó sẽ lưu những gì bạn thực hiên nên vấn đề nó chỉ lead 1 lần có lẽ do quá trình bạn sử lý chưa sạch sẽ nên nó còn lưu lại lịch sử làm con off đó nên khi làm lại 1 lần nữa thì k đc lead(chỉ là suy đoán của riêng mình thui vì k trực tiếp xem nên k thể nói chính xác đc).

còn giải pháp ngon nhất thì bạn có thể làm mỗi profile 1 acc hoặc xóa hết profile cũ đi tạo profile mới.và làm bình thường và vẫn xóa cooki như bình thường.

cho mình hỏi cái offer CC với trial là gì , cách nhận biết thế nào vậy ???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,678
Latest member
sbobetstyle

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week