Hướng dẫn làm socialssap.com

Mình chơi cách đây cả tháng nên không biết giờ có thay đổi gì không nhưng hồi đó là thế này. vụ not done thì các bạn phải test cho kĩ. Thời gian delay giữa mỗi lần click. Làm thế nào để đạt được tỉ lệ hoàn thành cao nhất là được. Cái này tùy từng gói mạng nên không thể nói rõ với các bạn được. Cứ mày mò rồi sẽ có thành quả cao. :D

làm thế nào mà mình toàn bị not done vậy, ai hướng dẫn fix với :(

Not done là do time chạy bạn chỉnh lại là dc, ko hiểu thì mình teamview. Nhấp phải vào chọn edit iMacros nhé.

Mình chơi chỉ vướng 1 chỗ duy nhất đó là link like của mình có dính link rút gọn nên chạy auto ko được nữa. Cái này lúc dính lúc không mình không hiểu được thớt có biết hướng giải quyết ko giúp mình với

Mình chơi chỉ vướng 1 chỗ duy nhất đó là link like của mình có dính link rút gọn nên chạy auto ko được nữa. Cái này lúc dính lúc không mình không hiểu được thớt có biết hướng giải quyết ko giúp mình với

Bạn down cái auto trong mediafire của mình là dc nó có qua link anonym.to đó bạn

Hiện giờ trang web của nó đang lag do nhiều auto quá :D, các bác cứ đợi chiều coi sao nhé.

Làm rồi mà máy mình vẫn phát nên mới hỏi. Chạy báo thiếu flash xong lại load đâu vào đó haizz

Cậu xóa hẳn FF, rồi cài lại đừng cho nó update cái adobe flash, lúc chạy Youtube nó sẽ ko chạy video dc nữa.

Lấy đâu gmail mà chiến đây @@
gia tài có 2 gmail

Đầu tiên các bạn phải có 1 tài khoản socialssap + 1 tài khoản WMZ or Paypal để nhận tiền ( WMZ min 1 $ & Paypal min 5$ thanh toán trong 24h, trễ nhất là 2 ngày )

B1: Cài iMacros cho FireFox tại:

https://addons.mozilla.org/en-US/firefox/addon/imacros-for-firefox/

B2: Down socialssap.rar " www.mediafire.com/download/rp9vn8eot5gjerp/socialssap.rar " unrar và copy vào thư mục C:\Documents and Settings\Admin\My Documents\iMacros\Macros, bộ auto này gồm auto Like face, Like Youtube, Dis Youtube, Subscribe

B3: Cần tài khoản gmail để tạo kênh youtube, Vào YouTube Setting > Privacy > bỏ check 2 mục như trong hình:

Vào Connected accounts >> feed settings on your channel >> check cả 3 mục, Add video.. , Like video..., Subscribe... .

B4: Up ảnh cho avartar và kênh đầy đủ:

B5: Bắt đầu chạy auto kiếm tiền, Vào socialssap.com >> Service >> Chọn Youtube >> Trong đó có 3 mục Like, Dislike, Subscribe tương ứng với auto phía trên, chọn auto mà chạy cho đến khi hết mục nào thì ta chọn tiếp mục khác, mặc định chọn 300 hay gì tuỳ bạn bấm Play ( Loop ) trong iMacros.

B6: Khi chạy hết tất cả auto thì bạn reset moderm đổi tài khoản youtube tiếp tục auto.

Hết rồi, ai không hiểu chỗ nào thì mình chỉ, mình chỉ free nên có lẽ ko bằng mấy người bán, nên ko xài hay ko làm xin đừng nói lời cay đắng, chúc các bạn kiếm nhiều $$$
thot cho hoi la moi lan reset lai phai đăng ký 1 ac mới của socials sap đúng không. nhiều ac chung 1 tài khoản wmz có đk ko???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom