Got Paid Hướng dẫn làm task cf daily kiếm 5$ - 10$ ngày cho newbie

Các bạn nào mà pm qua yahoo không được thì các bạn thông cảm gửi mail qua gmail nhé..
Tại cái yahoo mình đang bị lỗi không vô được nên không trả lời được cho các bạn .:binhsua08:
Các bạn đã gửi mail mình đã reply lại hết. :)

xin lại cái mail thớt ơi, chả may k biết sài gmail xóa cái thư gởi đi mà sao nó xóa luôn cái thư đến :binhsua29:

tanks 2point này giờ nào ra nhiều vậy thớt?
Nãy h ngồi f5 15p ko có cái nào, lag hết cả máy @@

các bạn đã đăng ký ref cho mình ai chưa mail xác nhận đã ref thì mail xác nhận ref cho mình biết để mình gửi hướng dẫn làm các task khác qua cho mấy bạn nhé.
Còn các bạn đã xác nhận thì lát vào mail mình hướng dẫn nhé..tại rất nhiều task nên mình sẽ hướng dẫn vài cái thông dụng trước.
Hôm trước mình đã thử cheat = fake ip để làm thêm task trên 2 site ..cả 2 site đều đã nhận được proof đã rút về paypal được...hiện nay mình đang chờ site đó send tiền lần 2 để chắc chắn là sẽ cheat được site đó.Nếu được thì mình sẽ share cho ref của mình. :)
Chỉ ưu tiên cho ref của mình thôi nhé..
Mình cũng thông báo các bạn là acc mới đăng ký thì các bạn phải làm task ảnh hoặc vài task khác thì sau đó mới có những task khác nhé :).Điển hình là task 12point.

ĐÃ sent hướng dẫn task 3 point , cách làm , mẹo làm (cái này là kinh nghiệm của riêng mình) , sáng mai mình sẽ hướng dẫn task 3 point xem video và task 12point cho ref nhé :)

@link88 : tùy thôi bạn à...tại mình fake không dùng sock siếc ,HMA gì hết... với lại đâu phải ai cũng có điều kiện mà đầu tư sọck để làm offer..tay trắng thì làm captcha hoặc task là ok rồi... :)

các bạn chú ý site goldigger đang bị lỗi ...đừng làm task nhé các bạn..khi nào nó fix các bạn hãy làm task lại :)

siêng năng chăm chỉ biết cách làm,làm đúng khung giờ thì ok hết nhé bạn :)
Làm nhiều task chứ không chỉ task ảnh 2 point nhé :)

siêng năng chăm chỉ biết cách làm,làm đúng khung giờ thì ok hết nhé bạn :)
Làm nhiều task chứ không chỉ task ảnh 2 point nhé :)
canh giờ làm nữa hả b? ngày làm mí tiếng v?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week