Help Hướng dẫn lập nhiều TK Webmoney không cân SDT

PiPay

Senior
Reactions
154
MR
0.000
Hiện giờ SEOSPRINT rất it nạp tiền LR, Nhiều Bạn chơi SEOSPRINT,nhất là ref của mình không biết cách lập TK WM để rut tiền mà không cần phải SDT. Vì vậy mình lập topic HD các bạn lập nhiều TK WM mà không cần SDT:
Các bạn làm theo từ bước 1 tới bước 6 nhé:

Đăng nhập Gmail or Yahoo, fb cũng dc.Sau đó đến trang :http://my.webmoney.ru

I

II **********************************************************

III **********************************************************

IV **********************************************************

NOTE:
  • Dạo này WM hay bị lỗi khi lập TK. Nên khi lập xong chưa tạo ngay dc số tk WMR, WMZ... Các bạn đợi 10phut sau login lại là tạo được. Acc SEO nào thì dùng mail đấy DK WM cho dễ nhớ.
  • Còn bán WM thì sang bên box buy sell có rất nhiều bạn mua.:)
    Các bạn cần lập 1 acc WM chính và cho SDT vào để có thể bán dc WM cho 1 số trang tự động. Còn các acc phụ k nên cho SDT vào vi khi chuyển tiền sang acc chính rất mất time để nhận mã.
  • Topic tuyển ref SEOSPRINT, share list job,bonus hằng ngày của mình: Topic Vn|Topic USA Ae qua ủng hộ nhé:)

Chúc các bạn thành công!

Last edited by a moderator:

lion_heart

Junior
Reactions
23
MR
0.000
Cho mình hỏi có thể đăng nhập nhiều tk webmoney trên cùng một ip đc k , mình sợ bị ban nên mỗi lần đăng nhâp một acc là phải đổi ip xóa cookie mất thời gian quá trời

gaconss

Hero
Reactions
255
MR
0.006
Cho mình hỏi có thể đăng nhập nhiều tk webmoney trên cùng một ip đc k , mình sợ bị ban nên mỗi lần đăng nhâp một acc là phải đổi ip xóa cookie mất thời gian quá trời

Acc trùng info + trùng IP nữa thì nó ban ngay đấy bác . Log cùng 1 IP cũng đc nhưng acc info phải khác nhau + clear cookie .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom