Help Hướng dẫn newbie bước vào nghề PTU mời vào

losslala

Banned
Reactions
427
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
xin chào ngôi nhà MMO4me thân yêu mình xin tự giới thiệu là Shin biệt danh .
hôm nay lập cái top này xin đóng góp một phần nhỏ trong thế giới PTU (paid to up load) nhằm giúp các bạn newbie hiểu thêm về cách kiếm tiền này. Hoạt động PTu trên 3 năm nói đúng hơn là 3 năm 5 tháng 10 ngày hihi. Tuy không phải preo gì nhưng cũng có ít kiến thức về cách chơi cũng như cách tool cần thiết trong PTU.

Để sinh tồn trong thế giới thì cách kiếm tiền này khá hiệu quả kềm theo là độ khó cao nhất đòi hỏi trí thông minh và pr bài viết của mình cao. Tuy vậy thì nếu bạn là người chăm học hỏi và có thời gian online trên 5 tiếng ( theo mình thế là được). So với ptc,offer,HYIP,... các hình thức kiếm tiền thì ptu khó.

Thôi vào đề luôn
-Để có kết quả tốt thì cách chơi là quan trọng nhất tuy vậy kèm theo là đồ nghề không kém gì quan trọng bạn cần có các cái dưới đây thì mới có thể bước v

ào nghề nhanh được
+ Leech host dùng để tranfer file sang host mình đang chơi
+VPs để up file lên host mình chơi nếu không đầu tư 1 gói cáp quang 10mb/s thế là ngon
+Bạn cần tìm một số nguồn phần mềm (waze) JAV....
+AUto post quá tuyệt để spam alll đề nghị dùng thema or của golembin .... hoặc post tay nhưng 1 ngày kiếm chưa được 8 $/day
+4rum quan trọng ko kém nếu ko có thì móm cả năm
-Sau khi có đủ đồ nghề thì chúng ta chọn host uy tính mà chơi VD:
Storagon.com

CRISSHARE.COM

RedLoad.Net

.............

Các host trên đều paid ổn định tớ chơi cả 3 site đánh giá cao 3 em nó các host đều có ở 4r mmo bạn lên tham khảo và nhờ ad up lên pre ( thích nhất là ad bên crisshare HD nhiệt tình )
- Sau khi có đủ rồi bạn lựa chọn cách chơi cho mình có hai thể loại ppd (pay per download) pps (pay per sale) các bạn mới vào nghề nên chọn ppd vừa dễ ăn mà dễ chơi, sau khi chơi ppd một thời gian cảm thấy chơi đủ tốt thì chuyển sang pps
+Bạn chọn ppd thì nội dung là thứ cấp thiết phải có bạn cần chọn tối ưu hóa chọn thứ mình cần post để câu lượng dl có hai mụv là waze là Jav và chia theo đó là hai 4r xxx và waze. Bạn nên định hướng trước mà post ko thì lẫn lộn nhau khó chơi mìh hiện tạ đang chơi waze.
+Bạn chơi post waze thì nên dùng hàng ngon mà ps tìm đủ mọi phần mềm tốt nhất là phần mềm crack.
+chơi xxx thì tìm nguồn chỉ cần lên google gõ xem phim xxx là có cả đống phim càng hay càng tốt
+ Cuối cùng là đi spam 4 rum bạn tham khảo ở các sticki có hướng dẫn dùng auto post
Lưu ý upfile lên trước khi chơi ptu mà ko up file thì đừng chơi nữa
Tớ viết bài còn thiếu bạn nào new tớ sẽ hướng dẫn nhiệt tình ko nói hết được ở bài viết với điều kiện donate 2.5-5$ cho 5h vì bán 4rum it ( gõ quên làm cả nhà ném đá) làm việc nhé nói mêtj cổ mà ko dk j không hiểu sẽ làm ko công miễn phí cho các bạn ở box ref PTU đợt trước thông cam tớ ko HD hiệt tình
Thêm bạn nào cần nguồn phần mềm và ebook xxx pm tớ giá cả thương lượng

TRad-in-love thank pro nói cho tớ hiểu tuyển ref ko ít lợi gì :oops:

Tớ mới tạo ra blog nguồn các câu vào leech bài nhé có một số bài chưa EN hóa nên lên gg mà dịch:D

Last edited:

SonJG

Junior
Reactions
1,728
MR
0.083
Chat with me via Skype
Like nhưng mục đích của thớt cuối cùng cũng chỉ là "donate 2.5-5$ cho 5h"

Bỏ 5h đó ra để "post tay nhưng 1 ngày kiếm chưa được 8 $/day" có phải đỡ nhọc hơn ko :eek:

Cesc0405

Hero
Reactions
414
MR
0.002
"3 năm 5 tháng 10 ngày" kinh nghiệm cơ à, account post bài là gì thế xem có tên tuổi ko ^^!
Giờ toàn các thánh chém bn năm kinh nghiệm nghe ghê quá ^^!

"3 năm 5 tháng 10 ngày" kinh nghiệm cơ à, account post bài là gì thế xem có tên tuổi ko ^^!
Giờ toàn các thánh chém bn năm kinh nghiệm nghe ghê quá ^^!
Like nhưng mục đích của thớt cuối cùng cũng chỉ là "donate 2.5-5$ cho 5h"

Bỏ 5h đó ra để "post tay nhưng 1 ngày kiếm chưa được 8 $/day" có phải đỡ nhọc hơn ko :eek:
chả có pro nào kinh nghiệm đầy mình mất time lên để kiếm donate vài xu lẻ! mất việc của họ! còn về ptu muốn học! các bạn đọc kỹ các bài hướng dẫn trong 4r, free luôn chả mất xu nào! chịu khó thì mới có $$
Tom lai la hay tra tien roi ve voi doi cua anh nao
bán 4rum mà

vuafahoai1234

Junior
Reactions
105
MR
0.098
Mình thấy ptu không khó. chỉ khó với nhưng bạn thích 50-70$/day :D
còn 5-7$ là chuyện bt. quang trọng là chịu khó.

Tut ptu cũng khá là cần ( Nguồn thì nếu 3x thì google ra cả rổ tìm những thể loại ít người chơi HEntai- Scatkinky vân vân và vân vân :)) ) còn chơi warez thì có máy cái tool leech free ở mmo4me này đấy :D dow về rồi leech :D

nên tạo 1 site riêng. cứ đáp 10-20k bài post lên đấy lấy index rồi tính sau :D ( Quan trọng tối ưu cái Seo onpage nhé )

Spam cũng rất quang trọng cho newbie :D nên đầu tư 1 tool auto post. 3x thì lên mua thema, còn warez thì chơi của bác golem.

newbie cầy 1 tháng đầu tháng sau thu nhập cũng 5-7$ 1 ngày là bt :D

P/s lười và thiếu kiên nhẫn thì đừng tham gia vào PTU phí time đấy :D

Mình thấy ptu không khó. chỉ khó với nhưng bạn thích 50-70$/day :D
còn 5-7$ là chuyện bt. quang trọng là chịu khó.

Tut ptu cũng khá là cần ( Nguồn thì nếu 3x thì google ra cả rổ tìm những thể loại ít người chơi HEntai- Scatkinky vân vân và vân vân :)) ) còn chơi warez thì có máy cái tool leech free ở mmo4me này đấy :D dow về rồi leech :D

nên tạo 1 site riêng. cứ đáp 10-20k bài post lên đấy lấy index rồi tính sau :D ( Quan trọng tối ưu cái Seo onpage nhé )

Spam cũng rất quang trọng cho newbie :D nên đầu tư 1 tool auto post. 3x thì lên mua thema, còn warez thì chơi của bác golem.

newbie cầy 1 tháng đầu tháng sau thu nhập cũng 5-7$ 1 ngày là bt :D

P/s lười và thiếu kiên nhẫn thì đừng tham gia vào PTU phí time đấy :D
bạn coppy làm sao qua được thuật toán panda của ảnh gogle hả bạn seo onpage thì phải tìm từ khóa ns chung cạnh tranh gay gắt lắm :(:(

proptu2014

Junior
Reactions
7
MR
0.000
bạn coppy làm sao qua được thuật toán panda của ảnh gogle hả bạn seo onpage thì phải tìm từ khóa ns chung cạnh tranh gay gắt lắm :(:(
panda google cha nghia li gi :) , google no la may moc , viec lach' no chi la chuyen nho :)

chữ ký
mâu thuẫn

vê lờ

Bạn nói thế ko đúng rồi. Đọc qua thì tưởng là mâu thuẫn, những nếu đọc đi, đọc lại, nghiền ngẫm suy nghĩ thì thấy đúng là nó mâu thuẫn thật. (Bản quyền của @tunvit nha)

btw, một vài người lại cứ thíc nói những câu cao siêu để người khác ko hiểu được và phải suy ngẫm ý mà :eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,963
176,437
Latest member
wiggle2782

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week