Help Hướng dẫn newbie bước vào nghề PTU mời vào

giờ chơi ptu thì chắc phải kiếm cái vốn to to đã nhỉ :D newbie :oops:
Không hẳn là như vậy đâu
nếu là newbie thì dùng auto post free,chọn host nào cho copy,import như uploaded.net chẳng hạn.
chơi dần dần rồi đầu tư mua thema,vps,làm site. chơi từ cái nhỏ chơi lên sẽ tích lũy đc nhìu exp,chứ đùng phát làm lun chưa chắc thành công đâu bạn

Không hẳn là như vậy đâu
nếu là newbie thì dùng auto post free,chọn host nào cho copy,import như uploaded.net chẳng hạn.
chơi dần dần rồi đầu tư mua thema,vps,làm site. chơi từ cái nhỏ chơi lên sẽ tích lũy đc nhìu exp,chứ đùng phát làm lun chưa chắc thành công đâu bạn
Cảm ơn bạn đã chỉ hướng cho newbie :p chắc phải tìm hiểu thêm thời gian nữa o_O

Bạn nói thế ko đúng rồi. Đọc qua thì tưởng là mâu thuẫn, những nếu đọc đi, đọc lại, nghiền ngẫm suy nghĩ thì thấy đúng là nó mâu thuẫn thật. (Bản quyền của @tunvit nha)

btw, một vài người lại cứ thíc nói những câu cao siêu để người khác ko hiểu được và phải suy ngẫm ý mà :eek:
sorry nói thẳng luôn và bên cạnh đó củng có những thằng thích lấy mâu thuẩn ra để bàn tán :p

mình cũng thích loại này mà chưa dám động vào. thấy mấy bác bảo chơi loại này phải có vốn mới đc là làm sao? là newbie nên mọi người tư vấn kỹ giùm mình. với lại mình dùng mạng cùi. VNPT 192k/tháng có la liếm đc loại này ko?

"...hoặc post tay nhưng 1 ngày kiếm chưa được 8 $/day" Câu này chưa chắc ah.Hồi xưa chơi post tay oron này:D

chả có pro nào kinh nghiệm đầy mình mất time lên để kiếm donate vài xu lẻ! mất việc của họ! còn về ptu muốn học! các bạn đọc kỹ các bài hướng dẫn trong 4r, free luôn chả mất xu nào! chịu khó thì mới có $$
nhìn giống nghĩa dê?ko phải đừng chém e,đang nhân bạn học cn thái

mình ít khi reup của người khác vì mình chỉ thích tor. rất phong phú và đa đạng :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,148
173,235
Latest member
hinhnengaudaucut

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week