Tutorial Hướng dẫn newbie chiến offer Android free và phù hợp tiêu chuẩn RSS .

Bản bS cài mới rồi backup . Tạo nhiều profiles từ backup, lấy cái cài rồi backup làm chi cho nặng .

hen gi :cool:

uptop cho em hỏi ngu 1 câu là : khi paid xong app nó lưu info của mình phải không ạ. và phải có rss để tạo thêm info để nó có thể paid tiếp đúng k

uptop cho em hỏi ngu 1 câu là : khi paid xong app nó lưu info của mình phải không ạ. và phải có rss để tạo thêm info để nó có thể paid tiếp đúng k
đúng tính chất hỏi ngu :p đùa tý thôi bác đừng giận :p giải thích chút nha, vì cái này giờ phổ thông rồi :D RRS là tỷ lệ giữ lại người dùng, tức là 100 người thì nó yêu cầu phải có 20 người dùng lại chẳng hạn. vd bạn đang có một dự án và bạn muốn quảng cáo nó, bạn cần là cần người dùng lâu dài chứ đâu phải người dùng 1 lần đúng không? còn một số vấn đề khác thì khôgn tiện nói, có thể hiểu đơn giản là như vậy :D

đúng tính chất hỏi ngu :p đùa tý thôi bác đừng giận :p giải thích chút nha, vì cái này giờ phổ thông rồi :D RRS là tỷ lệ giữ lại người dùng, tức là 100 người thì nó yêu cầu phải có 20 người dùng lại chẳng hạn. vd bạn đang có một dự án và bạn muốn quảng cáo nó, bạn cần là cần người dùng lâu dài chứ đâu phải người dùng 1 lần đúng không? còn một số vấn đề khác thì khôgn tiện nói, có thể hiểu đơn giản là như vậy :D
pro nhận em làm đệ vs ^^ !

vấn đề k tiện nói bác có thể inbox em đc không :)

mình gà nên không nhận đệ. tks bạn ^^

không tiện nói thì chắc là không nói được đâu bạn :p
à mình còn 1 câu hỏi; backup ra nhiều lần là thành info nhiều lần đúng k :D

à mình còn 1 câu hỏi; backup ra nhiều lần là thành info nhiều lần đúng k :D
chưa hiểu câu hỏi lắm. thì cứ tính mỗi lần bạn làm lead 1 phát thì backup lại

chưa hiểu câu hỏi lắm. thì cứ tính mỗi lần bạn làm lead 1 phát thì backup lại
ý mình là như thế này. làm lần 1 r paid, lần 2 nếu không có tiêu chuẩn rss thì thg app nó không paid đúng không. nên mình mình phải backup thêm info để thg app nó nghĩ mình là thg khác để nó paid phải k:p

ý mình là như thế này. làm lần 1 r paid, lần 2 nếu không có tiêu chuẩn rss thì thg app nó không paid đúng không. nên mình mình phải backup thêm info để thg app nó nghĩ mình là thg khác để nó paid phải k:p
làm app thì quan tâm tới rrs làm gì. làm net mới cần phải quan tâm bác

Announcements

Forum statistics

Threads
421,069
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week