hướng dẫn newbie kiếm 4-5$ 1 ngày

Status
Not open for further replies.
Chủ thớt cho mình 1 vé vào inbox với . 1 ngày 3$ đối với mình là 1 niềm mơ ước rồi

mình biết nhiều bạn chơi cái duyệt task này rồi. nhưng mình mún share cho một số bạn chưa biết. vì thấy nhiều newbie chưa biết làm gì nên mún giúp đc ai thì giúp thôi. các pro đừng quăng gạch mình nhé :D

Thì ra là duyệt task CF.Cái này sắp nát cmnr mà còn tung lên đây . bó tay thằng thớt:binhsua12:

toàn giựt tit thôi!!! bác thớt này tuyển ref là chủ yếu chứ gì!!! không công khai và không cho yahoo!!! haizzzz

mình thấy cái này vẫn có thể dành cho newbie chơi đc nên mới mún share. mọi ng đang làm lại sợ nát. vậy thôi mình ko share nữa vậy

Nát thật đấy, bạn ko nhớ cái hồi thằng Team21 chưa share à, sáng làm việc liên tục, còn bây giờ bạn thấy rồi đó, sáng dậy, bật máy, vào web, uống 1 ly cafe nhiều khi còn chẳng có cái mà duyệt >"<

duyệt task CF là j thế ? :binhsua09:

Chính mình còn đéo có mà ăn còn đòi share cho ai :m020:
Giờ chính bạn mình hỏi bạn có còn làm được như xưa nữa ko???Hay chỉ còn cứt với sh1t mà cứ cố ...:m020:
Bạn là Ref lâu năm của mình nên tuỳ bạn thôi ...
Nói thật chính mình giờ còn éo nổi 2$ 1 ngày chứ đừng nói Newbie :m020:

Chính mình còn đéo có mà ăn còn đòi share cho ai :m020:
Giờ chính bạn mình hỏi bạn có còn làm được như xưa nữa ko???Hay chỉ còn cứt với sh1t mà cứ cố ...:m020:
Bạn là Ref lâu năm của mình nên tuỳ bạn thôi ...
Nói thật chính mình giờ còn éo nổi 2$ 1 ngày chứ đừng nói Newbie :m020:

ơ làm gì đến mức đấy bác ơi. em thấy vẫn ăn đc mà. tuy e ko làm nhiều nữa nhưng làm mỗi sáng vẫn đc 3$ mà

ơ làm gì đến mức đấy bác ơi. em thấy vẫn ăn đc mà. tuy e ko làm nhiều nữa nhưng làm mỗi sáng vẫn đc 3$ mà

Để cho những anh em còn làm người ta kiếm chút cháo đi bạn...
Đừng vì mấy cái đồng % Ref mà bỏ hết nồi cơm... Đến lúc chính bạn ko có mà làm.
Nick mình UP Gold mà mình còn Close cả 2 cái Pic trước rồi.Nick bạn nick thường ... thì bạn nghĩ bạn đc bao nhiêu % Ref ??:m020:
Nếu vì mấy cái đồng ấy thì mình đã ko Close Pic lại rồi .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week