Tutorial Hướng đẫn newbie site ppd

Status
Not open for further replies.
Cài máy đến vô site các thím à , tỉnh lại đi nào :(
thì mình có lấy fee đâu mình làm theo kn của mình bác nào km rồi thi out đi, chứ bác đòi i nữa những thàng tham đòi hỏi nhiều ah out đi mình lấy fee thì hãy chõ mồm vô nhé vs mình thjx mình hưỡng dẫn đấy thì làm sao:D

thực ra mình hướng dãn cho newbie biết về ppd thôi chứ mấy ông biết rồi vô làm gì :) mình từng newbie nên biết khổ newbie định hình các bác làm offers là như nào thôi

thì mình có lấy fee đâu mình làm theo kn của mình bác nào km rồi thi out đi, chứ bác đòi i nữa những thàng tham đòi hỏi nhiều ah out đi mình lấy fee thì hãy chõ mồm vô nhé vs mình thjx mình hưỡng dẫn đấy thì làm sao:D
bạn hiểu ý tôi ko , mà nói mồn với chả mồm --- các thím kia là pro đã hiểu về offer thì còn chọt vào đây xin 1 chân để làm gì trong khi bạn chỉ hướng dẫn vào site mà thôi ---- hiểu ko suy nghi xa 1 chút nhé

KO hiểu ý nghĩa câu nói người ta thì làm ơn trước khi chửi hãy dòm kỉ vào mình cần bạn hương dẫn mình gì nào

Cần hiểu thêm câu nói đó gì nữa không , đây sẽ nói tận tình hơn tí nữa cho bạn rõ ---- sau này có phắn nhớ dòm kỉ dùm

Theo thớt 1 chân
yh: phuocvo4601

xin thớt 1 slot. hứa sẽ có hậu tạ. yh phungtrungduc_hub

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member