[HƯỚNG DẪN] PAYZA - ĐĂNG KÝ - XÁC MINH(verify) - RÚT TIỀN

cậu dùng thẻ visa nào vậy? nếu visa của bank thì gọi lên bank hỏi giao dịch của pz nó lầy bao nhiêu ? bank nó sẽ đọc số $$ cho cậu thôi. (không dùng vnd nhé)
( thẻ visa ảo thì mình không dùng nên không biết :)
nhìn là biết của truscad rồi.bon trus cad mới có kiur trừ như thế.

payza bi hold, đổi infomation để verify, mà nó hỏi tại sao lại dùng tên khác tài khoản đã đăng kí, thì giải thích thế nào vậy các bạn.

Last edited by a moderator:
Có bác nào verify mà nó yêu cầu gửi bằng lái xe với cmt có công chứng ko vậy? chỉ gửi ảnh thôi có ko đc ah.

Gửi ảnh thì ảnh phải rõ . NHưng tốt nhất là đem đi scan rồi hãy gửi bạn à :) .

Xin hỏi số tiền trong visa thấp nhất là bao nhiêu để verify được

Xin hỏi số tiền trong visa thấp nhất cần có là bao nhiêu để verify được

Cho mình hỏi tên thẻ Visa khác tên PZ thì có veri được không ?

Trả lời hơi muộn nhưng có để người khác biết luôn

Có thể verify payza mà không cần trùng tên trong payza.
Trong bài viết không đề cập tới, kể cả paypal.Vì lý do khuôn mẫu(chuẩn cho người sử dụng) nên những việc này ko thể pub lên.

Xin hỏi số tiền trong visa thấp nhất cần có là bao nhiêu để verify được

Số tiền thấp nhất trong visa theo mình là : $ 1.XX nhân cho 2 = $ 4 = 85000 VND => Vì không phải lúc nào kế nối thẻ với payza cũng thuận lợi, 1 số lỗi sẽ charge $ 1 trước( không phải số tiền để verify code), và sẽ có thể verify code 1.XX thất bại ngay từ kết nối đầu tiên khi charge thẻ

Last edited by a moderator:
PZ nó gửi em cái thư này... đọc sơ qua thì nó bắt chứng minh nhân thân... mặc dù đã qua bước verify và chưa thực hiện bất cứ giao dịch nào (verify xong để đó được 1 tháng rồi, có login vài lần)
Cho em hỏi là thủ tục như nào...?
Có bỏ được không, vì em thấy hơi rườm rà vì phải scan hình các kiểu...
Tình trạng account vẫn ổn và không bị restrict hay hold tiền gì cả (vì chưa có giao dịch nào ngoài cái refund của PZ cả)

Attachments

102.5 KB · Views: 76
chủ thớt cho hỏi thẻ master card sao ko very được vậy. chỗ điền mã số nó chỉ cho visa là sao

Mình muốn order prepaid card của payza mà sao k có cái phần add prepaid card nhỉ?
Hay do tk mình là loại starter?

Tại sao lúc mình kích hoạt thẻ ACB VISA, step 1 điền thông tin lại báo địa chỉ không đúng????

# NGUYÊN LIỆU :

$ 1 CMND hoặc BẰNG LÁI XE
$ 1 GIẤY THANH TOÁN TIỀN ĐIỆN HOẶC ĐIỆN THOẠI BÀN ,INTERNET.
$ 1 CHÚT HỒI HỘP , KIÊN NHẪN

Nội dung tham khảo

hello Alertpay(PAYZA) services

I know that in this time.Alertpay(payza) service can't be used to confirm your account via credit card / visa. so, I provide a number of full information, to verify Alertpay(payza) services and certification (verified account)

Information includes :

A identification card, a driver's license, an electricity bill, a bank statement transaction

cách này thì sao vậy mọi người ? mình chụp hình lại rồi gửi qua cho nó hả ? tại cái hình thớt đưa bị lỗi rồi ... ^^

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back