Hướng Dẫn PIXPROFIT Từ A Đến Z

Nhà mình dùng win7. Sao mình down Net framework 2.0 về cài thì nó hiện lỗi là Error: Canot install on a 64- bit operating system :((
Ai giúp mình với. Tks nhìu nhìu

thêm thông tin ko biết ai gặp trường hợp này chưa,hôm kia add 3 cái id mới vào gruop chính,chưa kịp gõ đề pa ,hôm nay vào thấy nó xóa 3 id đó,thế là mất toi 3 invite

các anh ơi!
em mới chơi thui nên cho em cho em hỏi chut.em đọc trong bảng hướng dẫn nhưng tới chõ Preferences:điền LR mình vừa đăng ký đúng không ah? rùi còn ô bên cạnh mình có điền j nữa không ah. va mật khẩu là mình điền mật khẩu mình thích hay la mật khẩu như thế nào hả các anh?
chỉ giúp em với.
thank các anh!

các anh ơi!
em mới chơi thui nên cho em cho em hỏi chut.em đọc trong bảng hướng dẫn nhưng tới chõ Preferences:điền LR mình vừa đăng ký đúng không ah? rùi còn ô bên cạnh mình có điền j nữa không ah. va mật khẩu là mình điền mật khẩu mình thích hay la mật khẩu như thế nào hả các anh?
chỉ giúp em với.
thank các anh!
Ô đầu chọn LR, ô cạnh nó điền số U vào rồi "save Preference"

các anh ơi!
chỉ giúp em với.
thank các anh!
Cái phần Change password là để đổi pass nếu bạn muốn. Ko muốn thì thôi, đừng động vào.

cho mình hỏi mình không hiểu lắm ở cái đoạn chuyển tiền của lb và wm. Bên paypal thì cho rút về ngân hàng. Còn 2 trang đó thì chuyển tiền đi đâu ? . Tại mình thấy trong transfer của 2 trang đó là chuyển tiền tới Account. Vậy cho mình hỏi account nào vậy ạ @@. Hay là ghi account của trang này http://moneyexchange.vn/buy.html. Xin cám ơn

Đã có người hỏi rùi nhưng mình chưa tìm được câu trả lời lên hỏi lại. Mong mọi người giúp.
"Trong nhóm của mình giả sử có một acc bị ban nick thi có ảnh hưởng j` tới acc chinh không các bạn. ??? " Thank !!!

Đã có người hỏi rùi nhưng mình chưa tìm được câu trả lời lên hỏi lại. Mong mọi người giúp.
"Trong nhóm của mình giả sử có một acc bị ban nick thi có ảnh hưởng j` tới acc chinh không các bạn. ??? " Thank !!!
"Con sâu làm rầu nồi canh" , 1 thằng bị ban thì mời ông chủ(acc chính) group xì ra 3$ nhé :( . Nếu group có nhiều invite thì nên cày không công để trả nó 3$ rồi làm tiếp, group mới thì giải tán và lấy những acc có Pri thấp add vào group khác nhé bạn ;)

cho mình hỏi mình không hiểu lắm ở cái đoạn chuyển tiền của lb và wm. Bên paypal thì cho rút về ngân hàng. Còn 2 trang đó thì chuyển tiền đi đâu ? . Tại mình thấy trong transfer của 2 trang đó là chuyển tiền tới Account. Vậy cho mình hỏi account nào vậy ạ @@. Hay là ghi account của trang này http://moneyexchange.vn/buy.html. Xin cám ơn
Bạn hiểu nôm na thế này. LR và WM là tiền ảo trên mạng,còn moneyexchange đó chính là dịch vụ chuyển đổi tiền ảo đó thành tiền VND vào tài khoản ngân hàng của bạn,còn làm thế nào thì mỗi trang đều có video hướng dẫn cụ thể,bạn tìm xem nhe.:))

thêm 1 vấn đề nữa pri 6 vẫn kéo xuống đc nhé các bạn,mình có cái id pri6 cố gõ xuống 5 4 2 1 rùi

thêm 1 vấn đề nữa pri 6 vẫn kéo xuống đc nhé các bạn,mình có cái id pri6 cố gõ xuống 5 4 2 1 rùi
pri 8,9 vẫn kéo bình thường.nhưng nếu pri cao wa' thì tạo cái ID mới pri 4 làm ngon hơn.

Trước giờ chiến qlink,bây giờ tính chuyển sang pix,cho mình hỏi mấy câu:
1)cày pri thì mình cày trên soft hay là cày ở trên web?
2)khi cày pri 1 id phụ thì mình nên add vào id chủ luôn hay là cày xong được pri ngon rồi mới add?
3)1 email chỉ tạo được 1 ID của pix hay có thể tạo nhiều?

Thanks mọi người nhiều

Trước giờ chiến qlink,bây giờ tính chuyển sang pix,cho mình hỏi mấy câu:
1)cày pri thì mình cày trên soft hay là cày ở trên web?
2)khi cày pri 1 id phụ thì mình nên add vào id chủ luôn hay là cày xong được pri ngon rồi mới add?
3)1 email chỉ tạo được 1 ID của pix hay có thể tạo nhiều?

Thanks mọi người nhiều

1. Có soft rồi tội gì cày trên web bạn.
2. Tùy bạn, sao cũng dc.
3. 1 email chỉ tạo dc 1 ID.

soft asian bản 14.09.2011 em dùng rất hay hiện tam giác đỏ, có ai gặp tình trạng tương tự không?

Ah quên mất bạn lionheart, câu 2 nếu bạn test id thì bạn nên add vào group phụ trc, nếu cày xong thấy pri ngon thì thoát id đó ra add vào group chính, ko thì bạn add vào group chính luôn rồi test cũng dc. Nhớ phải add group nhé đừng cày solo 1 id vì phải đến 3$ mới dc pay, cày 1 id nếu xui xui tăng pri thì khó lên dc 3$ lắm, lúc đó chỉ còn cách cho nó làm chủ group thôi.

thanks bạn tiendat1204 nhiều,cho mình hỏi thêm là nếu mình test xong thấy pri ngon rồi mới add vào id chủ thì số code khi mình test có được cộng vào tổng số tiền của id chủ không hay là chỉ tính tiền cho id chủ bắt đầu từ những code khi mình đã add id đó vào id chủ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week