hướng dẫn rút tiền về bank bằng visa.

dancuj

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
cho mình hỏi cách rút tiền về bank bằng visa. hiện là tk pp minh đã add bank vcb mà bị ngược tên mình sợ rút về sẽ bị refu . minh đã add visa vcb vào và đã VERIFIED. nhưng mình vào withraw thì ko thấy hiện thẻ visa chỉ thấy mỗi tk thẻ ATM . pro nào vào tư vấn dùm e với.

Việt Nam chỉ rút tiền đc bằng bank thôi bạn nhé.
Support thằng Paypal kêu nó đổi tên lại dùm.

đổi tên mất thời gian bao lâu bạn. mà số tk vcb add vào là 13 chử số là hay số CIF 7 chử số vậy. em chưa rút về lần nào mong dc tư vấn

đổi tên mất thời gian bao lâu bạn. mà số tk vcb add vào là 13 chử số là hay số CIF 7 chử số vậy. em chưa rút về lần nào mong dc tư vấn
Mình cũng vừa đổi tên để W đây. Có chút kinh nguyệt thế này:

Muốn đổi nhanh thì miêu tả chi tiết cho nó luôn trong email gửi lần một và nói rõ cách đổi tên. Chứ không như mình.

- Lần 1: Vứt nó cái bằng lái xe :( Nó đổi theo đúng thứ tự của bằng lái luôn :(( ~~~> Ngược ( Mất oan 1 ngày đợi email)
- Lân 2: Nó lại hoạnh họe bảo " Tao review lại bằng lái của mày. Trên đó *** có ngày sinh" - Lại mất công miêu tả cho nó cách đổi tên sao cho with được. Thế là mất mợ nó thêm 1 ngày nữa :(

bác thớt nên nói rõ cái thẻ visa của ACB là loại nào. ACB có 2 loại thẻ: 1 loại là số tài khoản bank và số thẻ visa khác nhau. và 1 loại là số thẻ visa và số tk bank cùng là 1

cho dù là thẻ visa loại nào thì đều nhận được tiền từ paypal hết. Tuy nhiên, nếu bác thớt mà muốn nhận được tiền từ paypal về cái thẻ acb đó thì bác phải add tài khoản bank của thẻ acb vào paypal thì mới nhận được tiền. và bác thớt lưu ý: tền tk bank và tk paypal phải trùng nhau, nếu bị ngược giống cái vcb kia thì cũng không được

bác thớt nên nói rõ cái thẻ visa của ACB là loại nào. ACB có 2 loại thẻ: 1 loại là số tài khoản bank và số thẻ visa khác nhau. và 1 loại là số thẻ visa và số tk bank cùng là 1

cho dù là thẻ visa loại nào thì đều nhận được tiền từ paypal hết. Tuy nhiên, nếu bác thớt mà muốn nhận được tiền từ paypal về cái thẻ acb đó thì bác phải add tài khoản bank của thẻ acb vào paypal thì mới nhận được tiền. và bác thớt lưu ý: tền tk bank và tk paypal phải trùng nhau, nếu bị ngược giống cái vcb kia thì cũng không được

VCB chứ ko phải ACB bạn. visa mình dùng chung với tk thẻ ATM. mà mình add thẻ ATM vào pp bị ngược tên. giờ phải làm sao pro

Mình cũng vừa đổi tên để W đây. Có chút kinh nguyệt thế này:

Muốn đổi nhanh thì miêu tả chi tiết cho nó luôn trong email gửi lần một và nói rõ cách đổi tên. Chứ không như mình.

- Lần 1: Vứt nó cái bằng lái xe :( Nó đổi theo đúng thứ tự của bằng lái luôn :(( ~~~> Ngược ( Mất oan 1 ngày đợi email)
- Lân 2: Nó lại hoạnh họe bảo " Tao review lại bằng lái của mày. Trên đó *** có ngày sinh" - Lại mất công miêu tả cho nó cách đổi tên sao cho with được. Thế là mất mợ nó thêm 1 ngày nữa :(

bác hướng dẫn e dc ko

Bạn mail cho nó bảo đại khái là tao reg acc bị ngược tên. Scan/chụp cái cmt gửi cho nó. Đại khái như dưới, thêm thắt tùy bạn:

I just tried to add a bank account in my paypal. And I found that my name showed in reversed order (first name displayed as last name and vice versa). Now I send you my national id photo in the attached file, please help me to correct my name.

login vào tk pp nhiều lần có ăn mit ko.

Mình chả thấy bị sao, của mình login thoải mái. Nhưng thấy nhiều bác khuyên ko nên login quá nhiều lần / ngày :3. Cá nhân mình nghĩ login chả ảnh hưởng gì. Người ta làm ăn online thì phải check tài khoản thường xuyên là lẽ thường.

login nhieu lần ko sao, nhưng ip khác nhau login nhiều lần thì coi chừng, nói chung nên hạn chế, có check có tiền chuyển đến ko thì check qua mail là đc rồi

nên suy nghĩ trước khi phán nhiều thông tin trái chiều sẽ làm người hỏi bị loạn đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,427
173,595
Latest member
Idappleaddci

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week