Hướng dẫn sử dụng soft captcha BubuPixtyper từ ver 1.7

Status
Not open for further replies.

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Vui lòng đọc hết hướng dẫn trước khi dùng để tránh làm sai
Video cho ai lười đọc, mở load nghe nha, cho dễ hiểu :

[video=youtube;d1A4HwfKKMM]http://www.youtube.com/watch?v=d1A4HwfKKMM&feature=player_embedded[/video]

Do pix mới ra chế độ không cho 1IP login quá 10 account gây hoang mang cho ae, bubuteam đã update phiên bản BubuPixtyper ver 1.7 để đối phó với tình trạng này, cũng do chức năng này mới nên mình đành viết riêng 1 topic cho dễ theo dõi
:binhsua10:
-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
I/ Cách login 10 account trên soft Bubupixtyper Ver 1.7
  • -Bước 1: Login 10 acc bằng ip của mình, phần proxy bỏ trống, xem hình

• -Bước 2: Sau khi đã login xong 10 acc bằng ip của mình, các bạn điền username và password để login 10 acc tiếp theo như thông thường, riêng phần proxy, điền proxy có dạng XXX.XXX.XXX:YYY (Xem hình)

-Cách lấy proxy: truy cập
http://www.freeproxylists.net/?page=1 chọn các proxy có màu xanh dương như hình

- Ví dụ ở đây dòng bôi màu đen ta sẽ lấy 95.59.160.189:8080 và bỏ vào ô proxy

II/ Lưu ý trước khi login nhiều acc:
  • Do proxy có hạn, nên các bạn chỉ nên login nhiều account vào ban ngày(ban đêm ra nhanh sẵn rồi), mỗi người sau khi login 10 acc trên ip mình, chỉ nên sử dụng 1 proxy lấy trên web để login thêm, để dành cho người khác xài, anh em vì nhau 1 tí thì sẽ có cap ra đều đều cho tất cả, chờ bubuteam kiếm dc tiền nhiều sẽ đầu tư server proxy riêng cho khách hàng :binhsua25:
  • Do phải connect qua proxy nên tốc độ của các acc login thêm (ko tính 10 acc mặc định login bằng ip máy) hơi chậm, nhưng khi dô luồng rồi thì cũng vèo vèo như bình thường
III/ Lỗi thường gặp:
  • Server Error: do khi lấy proxy trên cùng 1 website, sẽ có trường hợp 2 người cùng xài chung 1 proxy nên gặp tình trạng server error, vui lòng ấn logout các account bị server error và login lại acc đó bằng proxy kháckhông cần đánh captcha để login (hoàn toàn ko ảnh hưởng gì tới việc acc bị ban), cái này ai nhanh tay lấy dc proxy xịn người đó dc nha :D
  • Begin kéo dài: tương tự server error
IV/ Giới thiệu chức năng tự động dịch câu hỏi của pix ra tiếng Việt giúp mọi người đỡ phải copy ra rồi dịch bằng google translate
Khi có câu hỏi, tự động khung question sẽ bung ra như khung chó mèo, trả lời xong ấn enter, khung câu hỏi sẽ tự động thu lại

Last edited by a moderator:
Reactions
563
MR
0.000
chán nhỷ, mua 1 key 10k vnd vcb mà hổng bán,... gi%B phải đổi ra lr ai có lr send 0.45$ cho bác tunvit tớ send lại 10k vcb nào, ai có không....??????

NHân dịp đầu tiên ra soft v1.7 mua để test thử tối nay luôn.

Nghe nói soft asian nó tự động chọn lấy proxy running... cho anh em mà k cần điền proxy vào cấu hình, k biết bubuteam làm được như asian bữa trước hông..

P/S: một lời góp ý chân thành, nghiêm túc, mong bubuteam lắng nghe và nhận xét.

Evangeline

Junior
Reactions
37
MR
0.000
Chúc mừng Ver mới :m021:
Ver này ấn Help bị lỗi nhé bợn :m131:

ort2503

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
chán nhỷ, mua 1 key 10k vnd vcb mà hổng bán,... gi�%B� phải đổi ra lr ai có lr send 0.45$ cho bác tunvit tớ send lại 10k vcb nào, ai có không....??????

NHân dịp đầu tiên ra soft v1.7 mua để test thử tối nay luôn.

Chém mọi lúc, chém mọi nơi. Đi đâu cũng thấy dấu răng cả... chẳng mấy khi mà được lên móc 4rum... móc mọi chổ móc mọi nơi... đáng phục đáng phục...

Chém mọi lúc, chém mọi nơi. Đi đâu cũng thấy dấu răng cả... chẳng mấy khi mà được lên móc 4rum... móc mọi chổ móc -ọi nơi... đáng phục đáng phục...

k phải là chém, chém đúng chỗ mới là thành nhân..
Ở đây là mua thiệt, chém làm gì, ... sao lại là clone nick nhỉ, sao k lấy nick lâu năm ra mà nói...

Người ta đi mua hàng thì bảo là chém, chả biết chém cái gì,
Người ta góp ý chân thành cũng bảo là chém, đáng hết chỗ nói..

Nói thật: Tôi k thích tay đôi với kẻ tiểu nhân như ông, chỉ biết xỉa mũi vào người khác như thế, chém ở chỗ nào cứ nói ra... nhìn cũng đã biết mùi spammer nồng nặc rùi..

k phải là chém, chém đúng chỗ mới là thành nhân..
Ở đây là mua thiệt, chém làm gì, ... sao lại là clone nick nhỉ, sao k lấy nick lâu năm ra mà nói...

hờ hờ,nhìn giúp -> Join Date : Jul 2011. tham gia bên 4you, bên này reg nick để hóng thoai, dạo này sài soft bubu thấy hay nên up giúp mấy bác ấy. thấy mấy comment của bác toàn nhãm nhãm ko thấy cái gì ra hồn, nên chọc ngoáy tí vậy mà...

hờ hờ, tham gia bên 4you, bên này reg nick để hóng thoai, dạo này sài soft bubu thấy hay nên up giúp mấy bác ấy. thấy mấy comment của bác toàn nhãm nhãm ko thấy cái gì ra hồn, nên chọc ngoáy tí vậy mà...

đấy là tùy mỗi người nghĩ sao nói vậy, những lời tui nói cũng có nghĩa và thanks chứ đâu có nhảm cái chi... người ta suy nghĩ nông cạn nên nói vậy thui.

viprin

Banned
Reactions
125
MR
0.000
hờ hờ,nhìn giúp -> Join Date : Jul 2011. tham gia bên 4you, bên này reg nick để hóng thoai, dạo này sài soft bubu thấy hay nên up giúp mấy bác ấy. thấy mấy comment của bác toàn nhãm nhãm ko thấy cái gì ra hồn, nên chọc ngoáy tí vậy mà...

ít cmt lắm, mà ngứa mắt k chịu được. cứ thấy bên kia ngta nói mình cũng hùa vào nói ngta. Nhãm thì có mod. Mà nếu ngta có nhãm mình cũng nói ngta thì cũng nhãm luôn còn gì. Ít nói lại đi. Chỗ ngta làm ăn kìa. Thích thì ra mở cái thớt mà chữi nhau cho sướng

ít cmt lắm, mà ngứa mắt k chịu được. cứ thấy bên kia ngta nói mình cũng hùa vào nói ngta. Nhãm thì có mod. Mà nếu ngta có nhãm mình cũng nói ngta thì cũng nhãm luôn còn gì. Ít nói lại đi. Chỗ ngta làm ăn kìa. Thích thì ra mở cái thớt mà chữi nhau cho sướng

có lửa thì mới có khói, chúng mình quote lại thì đòng nghĩa vs việc tiếp tay cho giặc rùi..
cám ơn ông bạn nhìu nha, giờ hiểu từ nhảm nhí là gì rùi, sẽ rút kn lần sau.

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,409
MR
6.363
Ecapteam nói ít thôi, topic của nguòi ta mà , tập trung vào công việc chuyên môn đi !:binhsua14:

Ecapteam nói ít thôi, topic của nguòi ta mà , tập trung vào công việc chuyên môn đi !:binhsua14:

Bác bao mệt ghê, tớ đâu phải ecapteam, chỉ là trợ lý của ổng thui :binhsua15:
tớ thừa kế "di sản" của ổng để lại toàn những thứ rác rưởi, khuyết điểm chứ có lợi lộc gì đâu mà cảm thấy mình bị oan khiên thế này...

Bác bao mệt ghê, tớ đâu phải ecapteam, chỉ là trợ lý của ổng thui :binhsua15:
tớ thừa kế "di sản" của ổng để lại toàn những thứ rác rưởi, khuyết điểm chứ có lợi lộc gì đâu mà cảm thấy mình bị oan khiên thế này...

ờ, thì sao cũng được, topic này của người ta, hướng dẫn mem, rảnh thích chém gió quá topic nhật kí box 8 chém cho vui nhé !

Xin cái ông bên you4net nhường lại sân khấu cho chuyên môn nhé, ai chém qua chỗ khác chém, chán... một đóm lửa sinh ra bao nhiêu khói bụi chả có ích gì chỉ tốn time...

Anonymous ở cái proxy có dòng này là gì vậy tunvit...

wintin

Banned
Reactions
210
MR
0.000
Thanks Bác Nha ! Làm Bữa Giờ Log hơn 10 mấy acc code cứ lập đi lập lại hoài Tưởng bị banned Ai dè ^^

Reactions
207
MR
0.000
đã làm thử rùi ổn lắm đó, tuy nhiên mấy acc add proxy khác có chút chậm hơn so với acc bt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week