Ask Hướng dẫn sử dụng tools RRS

@hungit

e biết bác giàu mà có nói gì đâu , em nghèo cũng có vướng mấy anh giàu như bác đâu.
http://huetoday.net/tool-rrs-vinh-vien-gia-10--7087-1-1
tool nó có người bán 10$. Em dc share nên share lại thôi. Còn khi bác nói đụng chạm đạo đức. Thì bác cũng nên xem lại mình . oke :))))
Hôm qua khi được mình thông báo, chính cậu check tool và cũng xác nhận là có virut 1 mớ...! vậy nên tôi cảnh báo cho mọi người...! vậy thôi, hết chuyện

Lũ gà con éo biết kiếm tiền = cách nào, chỉ biết cách đi rình rồi trộm.....

làm éo gì phải cẩn thận, người cẩn thận là thằng gắn virut để rình mò và đi ăn cắp thông tin ấy.... chỉ có lũ gà con éo biết kiếm tiền bằng cách nào nên sử dụng cách kiếm tiền của con chó...Thôi next..đi kiếm tiền đây ...!

chốt. toôl ko bị virú, mình cũng nhạn của bác này check choách kĩ ko bị gì hết, cậu xem kĩ lại đi. mắc công vãi loằn

nếu cần thì team mình cho xem log chat, rồi check cái file live cho @@

Hôm qua khi được mình thông báo, chính cậu cũng xác nhận là có virut 1 mớ...! vậy nên tôi cảnh báo cho mọi người...! vậy thôi, hết chuyện
đúng là máy em qua cũng dính. và em phải cài lại win. em cũng nc với bác đàng hoàng . Nhưng nay bác nói như em đi lừa đảo người ta . :|

chốt. toôl ko bị virú, mình cũng nhạn của bác này check choách kĩ ko bị gì hết, cậu xem kĩ lại đi. mắc công vãi loằn

chính bạn kia confirm là có virut 1 mớ....bác có biết gì không mà coment lung tung nãy giờ thế

đúng là máy em qua cũng dính. và em phải cài lại win. em cũng nc với bác đàng hoàng . Nhưng nay bác nói như em đi lừa đảo người ta . :|
mình có nói lừa đảo đâu nhỉ..... Mình có tag tên cậu vào đây để bạn xác nhận và cũng cảnh báo cho mọi người cẩn thận luôn..thôi bạn làm việc đi, mình cũng làm việc đây

thôi cậu không sao đâu. có thể máy tớ bị dính virut truóc khi share cho bác kia. :)

em ko biêt bác thế nào chứ em cũng nhạn đc tool này từ đó và ko thấy sao hết
bác ấy cảnh báo nhẹ nhàng được rồi , nhưng bác ý hơi có ý bảo mình gán virut nọ kia. :)), cũng muốn học mánh ấy quá. bỏ đi câụ

có bác nào làm được sharkgame không. Em có 1 acc mà đang không có điều kiện làm được. Bác nào làm được thì làm với em. Net paid các bác 9 em 1 ạ :(. E có cũng có cái tool rrs như trên ạ :). acc info viet balance đang có 70$ ạ. bác nào làm được e cung cấp đủ info của e cho các bác ạ. Thanks :)
share e cái tool vs bác ơi

có bác nào làm được sharkgame không. Em có 1 acc mà đang không có điều kiện làm được. Bác nào làm được thì làm với em. Net paid các bác 9 em 1 ạ :(. E có cũng có cái tool rrs như trên ạ :). acc info viet balance đang có 70$ ạ. bác nào làm được e cung cấp đủ info của e cho các bác ạ. Thanks :)
còn cần người làm cùng bác không? iem cho quân chiến cho

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom