Solved Hướng dẫn tạo server để kết nối Tool Traffic Click Botz, Lazy SSH thanhps

@sandaru bác cho e hỏi , e chưa có dịp dùng thử kết hợp giữa HMA + tool .. cho e hỏi khi xài kết hợp với HMA thì ổn hơn ssh k , và HMA chỉ có 1 kết nối với 1 thiết bị cùng 1 lúc , vậy treo 2 máy là phải mua 2 acc HMA pk , cho e tin kinh nghiệm khi xài với HMA

@sandaru bác cho e hỏi , e chưa có dịp dùng thử kết hợp giữa HMA + tool .. cho e hỏi khi xài kết hợp với HMA thì ổn hơn ssh k , và HMA chỉ có 1 kết nối với 1 thiết bị cùng 1 lúc , vậy treo 2 máy là phải mua 2 acc HMA pk , cho e tin kinh nghiệm khi xài với HMA
Mình cũng chưa xài, ổn thì chắc ổn vì đa số xài nó ko dính vụ bandwidth như ssh, cậu xem rule kĩ của người bán để setting xài hma tốt hơn.

Mình cũng chưa xài, ổn thì chắc ổn vì đa số xài nó ko dính vụ bandwidth như ssh, cậu xem rule kĩ của người bán để setting xài hma tốt hơn.
Sao cái này mình tạo dc sever tool xong mình add domain của mình vô cái vps này thì tool lại không thể kết nối sever nhĩ
Có cách nào fix cái này ko cậu . Mình trỏ domain vô 1 thư mục trong htdocs

Sao cái này mình tạo dc sever tool xong mình add domain của mình vô cái vps này thì tool lại không thể kết nối sever nhĩ
Có cách nào fix cái này ko cậu . Mình trỏ domain vô 1 thư mục trong htdocs
Ý cậu là sao nhỉ, file hosts của cậu có đúng dạng "IP botz42.com", "IP martive......" không?

thớt làm ơn cho mình hỏi tức là mình tạo 100 con vps giống y 1 con mình đã cài đúng ko ạ
Là làm server trên 1 con vps. 100 con vps còn lại kết nối tới server đó đỡ fải cài.

có cách nào mà cài phần mềm trong 100 vps giống y nhau ko các bác nhỉ .như kiểu nhân bản ý. đỡ mệt hơn. ngoài cách này

Ý cậu là sao nhỉ, file hosts của cậu có đúng dạng "IP botz42.com", "IP martive......" không?

Nghĩa là mình tạo sever tool xong rồi . Mình bật tool ở vps khác kết nối ok hết . Sau đó mình add thêm 1 domain vô cái vps đó . trõ domain vô thư mục htdocs . Thì vô vps khác thì tool lại ko kết nối được nữa
Có cách nào fix vừa chạy dc domain vừa chạy dc tool ko cậu . tks cậu nhiều :D

các bác cheat sao rồi ổn ko các bác,sợ cheat tới cuối tháng chết hết kênh coi như trắng tay

Tool này dành chạy cpm là nhiều chứ YTB nó đá sạch cậu à

Nghĩa là mình tạo sever tool xong rồi . Mình bật tool ở vps khác kết nối ok hết . Sau đó mình add thêm 1 domain vô cái vps đó . trõ domain vô thư mục htdocs . Thì vô vps khác thì tool lại ko kết nối được nữa
Có cách nào fix vừa chạy dc domain vừa chạy dc tool ko cậu . tks cậu nhiều :D
Mình chưa làm kiểu đó nên cũng chẳng biết lỗi ra sao :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,261
173,379
Latest member
nhungmilano

Most viewed of week

Most discussed of week