Solved Hướng dẫn tạo server để kết nối Tool Traffic Click Botz, Lazy SSH thanhps

Dự là có mấy thánh làm xong rồi đem cho thuê :D

Anh em nào có down file tạo acc nhanh(create.zip) thì down và giải nén vào lại (đè file cũ) đi nhé, sửa lại phần account lazy ssh. :p

hôm qua chưa nhìn thấy topic này , mới đi thuê mất 2$/ 1 tháng , chắc thánh ấy cũng làm theo cách này :(
Thánh nhọ :D

Hướng dẫn mình lỗi ko xem đc video với bạn

1. Flash: mediafire.com/download/yscsm53k7iwtzx9/flashplayer17_ha_install.exe
2. Browser Patched (ghi dề lên Browser.exe của Traffic click botz): mediafire.com/download/j6yjo899mj92n6v/Browser.rar

1 cài flash riêng biệt hay cài flash của firefox
2 (ghi dề lên Browser.exe của Traffic click botz) Mình không rõ cái browser.exe ở chỗ nào nữa
Chủ thớt giúp mình cái này với. Cảm ơn bạn

query lại là sao vậy cậu. Thông cảm mình dốt tin học!!!
Là bây giờ cậu mà sửa trong file .sql đó thì cậu fải xóa database đã tạo, và chạy lại file .cmd (Thấy cậu ghi account info như trên chắc cài theo topic bên kia)

1/ Mở Port 80, 3306 cho VPS Google(BẮT BUỘC PHẢI LÀM ĐẦY ĐỦ):
Cách mở port 80 nhanh nhất, các bạn tick như hình dưới đây khi tạo vps là các bạn đã mở xong port 80:

Chọn Project => Compute => Compute Engine => Networks => default*(đa số là vậy) => New Firewall Rule:

Click "Creat" để tạo. Xong là các bạn đã tạo luôn 3306.

cái chỗ này, bác cho e hỏi, e chỉ đi mua vps chứ đâu có acc gg để có bước này hả bác, ng ta quăng cho vps thì chỉ biết xài, nhưng bác bảo bắt buộc phải làm đầy đủ hix, thì phải làm sao đây, thông cảm nha bác, IT dốt đặc, chỉ biết xài thôi ==!

Last edited:
cái chỗ này, bác cho e hỏi, e chỉ đi mua vps chứ đâu có biết reg vps, mà mua làm gì có bước này hả bác, ng ta quăng cho vps thì chỉ biết xài, nhưng bác bảo bắt buộc phải làm đầy đủ hix, thì phải làm sao đây, thông cảm nha bác, IT dốt đặc, chỉ biết xài thôi ==!

lúc mua bảo người bán mở cho .

xài đỡ của bác ấy luôn,k tốn nhiều băng thông đâu bạn nhỉ :( ! cho mình xài đỡ nhé .thank thớt nhiều

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,111
173,193
Latest member
w88gripe

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week