Ask Hướng dẫn thay đổi IP làm off

Phức tạp nhỉ!

Trên kia đã chỉ cho chỗ lấy sock. Giờ chỉ cần google cách add sock vào FF hoặc Chrome nữa thôi.

Còn add vào mà ko vào mạng dc thì là sock die

thế bây giờ bạn kêu mấy người mới chơi mmo đừng dính vào nữa...lúc đầu bạn chơi thì cũng phải mò ko chơi off thì đánh captcha cũng phải cần hướng dẫn. lúc đó có ai kêu bạn '' đánh captcha mà ko biết fake ip thì nghỉ đi'' ko
ý bạn đó là cái đấy fai tự tìm hiểu trước khi bước chân vào mmo đó bạn :(

Phức tạp nhỉ!

Trên kia đã chỉ cho chỗ lấy sock. Giờ chỉ cần google cách add sock vào FF hoặc Chrome nữa thôi.

Còn add vào mà ko vào mạng dc thì là sock die
mình add vào 10 cái thì 10 cái đều die..nhưng thôi giờ mình đang xem hướng dẫn hma gì ấy r mua acc luôn....TKS tất cả các bạn nhé

mình add vào 10 cái thì 10 cái đều die..nhưng thôi giờ mình đang xem hướng dẫn hma gì ấy r mua acc luôn....TKS tất cả các bạn nhé
sock share thì đương nhiên dễ die rồi
hàng free cũng có giá của nó chứ, mà bạn học off ở đâu vậy, biết fake, tự lo sock dc mà không biết làm off đây :oops:

sock share thì đương nhiên dễ die rồi
hàng free cũng có giá của nó chứ, mà bạn học off ở đâu vậy, biết fake, tự lo sock dc mà không biết làm off đây :oops:
v ae mình hợp tác ko,,, mình làm off ngày cũng 7 8$ nếu biết fake ip...khoảng 1h30p fake 1 cái ip là oke r....mà mò mãi r ko biết fake :D ( sock, hma , vip72, ....) ko hiểu gì hết chỉ biết là fake IP là oke :v

v ae mình hợp tác ko,,, mình làm off ngày cũng 7 8$ nếu biết fake ip...khoảng 1h30p fake 1 cái ip là oke r....mà mò mãi r ko biết fake :D ( sock, hma , vip72, ....) ko hiểu gì hết chỉ biết là fake IP là oke :v
Dua site day rui paid daily hay wek gi dau ta làm cho xem

Bác kia sao lúc đầu ko giúp lúc sau lại nhiệt tình thế :)
sock trên mạng thì check trước rồi hãy fake. Điền vào browser thì điền cho đúng sock hay là proxy. Hoặc bạn xem hướng dẫn dùng proxifier ấy.
hma thì dễ rồi nhưng mà giờ người ta xài sock ko bạn ơi

Bác kia sao lúc đầu ko giúp lúc sau lại nhiệt tình thế :)
sock trên mạng thì check trước rồi hãy fake. Điền vào browser thì điền cho đúng sock hay là proxy. Hoặc bạn xem hướng dẫn dùng proxifier ấy.
hma thì dễ rồi nhưng mà giờ người ta xài sock ko bạn ơi
tks bạn nhiều...bạn có yahoo ko teamview làm thử dùm mình 1 phát...mai sau thành công ..mình nhớ ơn bạn :D

làm offer phải bỏ nhiều thời gian ra tìm hiểu thôi bạn, cứ google là có rất nhiều, bạn có thể tham gia thêm một số diễn đàn trong và ngoài nước để có thêm kinh nghiệm. bắt đầu luôn khó mà :)

Làm Seosprint thì dùng HideMyIP.
Lên google mà tìm bản crack.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week