Tutorial hướng dẫn thêm một người làm adroid nữa

Status
Not open for further replies.
vậy thì lập topic là bán tool đi để ai có nhu cầu thì vào mua.sao phải nói là hướng dẩn nghe tình cảm quá nhĩ. 50$ fix còn 40$. sai tui đi đầu xún đất. ah có khi đói quá rồi giờ fix xún còn 20$ cũng nên. a e vào mua nhanh nhé.

vậy thì lập topic là bán tool đi để ai có nhu cầu thì vào mua.sao phải nói là hướng dẩn nghe tình cảm quá nhĩ. 50$ fix còn 40$. sai tui đi đầu xún đất. ah có khi đói quá rồi giờ fix xún còn 20$ cũng nên. a e vào mua nhanh nhé.
thừ nhất..giờ tao đưa cái tut cho mày..bảo đảm cái loại như mày đọc mà làm đc,..t đi đầu xuống đất..vậy nên t ms ns hd
thứ hai:làm adroid thì có lúc này lúc khác.vào làm chung lỡ gặp biến còn share nhau các kiếm tiền khác..
thứ ba:m cút khỏi cái topic này dùm đi.để t lục lại đc cái yh nc xin xỏ của mày đã..rồi m xem..

@boyitc88 vào giải quyết vụ này dùm đi..cứ để nó thích gì là nói nấy trên topic của t ko chịu đc..

coi chừng bị scam nhé bà con...nó nhiều chiêu trò lắm..tui newbie mà xém bị lừa
yahoo chú là gì vậy..cho tui cái tên yh..xem có nc vs tui chưa,mới viết được 1 cái..chắc chắc là thằng duy ở trên(dùng 2 nick mmo thôi) cho xin yh đi

tao im lặng..im lặng để t xỉ nhục mấy thứ như chúng bây.
còn lại..
nếu ai thấy t đã scam cái gì của bây.thì up lên.t trả gấp 100 lần..
chào thân ái

chủ toppic đã và đang hướng dẫn mình làm nhé . Cái này là ai muốn học thì học sợ scam này nọ thì đừng học . Sao phải vào topic cãi nhau loạn xạ lên thế nhỉ .

đêm nay rảnh..up cái cho ai cần thì pm :)

hóng thớt

bán tut ít thôi. Làm được thì tự mà cày cuốc mà ăn, ko ăn đc thì bán à. giỏi thì share ra. bán bán c c. đã pro cái gì mà bán, pro nhìn nó cười cho

Last edited:
Tóm lại là bán tút hay share vậy bác? Đọc tiêu đề hấp dẫn quá, vào đọc hơi bị bựa. :D

mất tiền mà có công việc ngon lành thì dc mà.ai không mua thì thôi sao lại vào làm loạn toppic lên thế.không lẽ công người ta hướng dẫn kiếm ra tiền k dc lấy fee sao?50$ to lắm hay sao cứ vào xoi mói người ta vậy nhỉ.người học cũng lên feedback lại rồi. nói chung không bao giờ thích mấy thứ mà dạy free cuối cùng chả dc cái méo j cả.nên có fee mà làm ăn dc thì cứ nộp tiền học và làm thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week