Hướng dẫn unbanned pix những ai trả lời sai câu hỏi.

Status
Not open for further replies.

nth30691

Junior
Reactions
102
MR
0.014
soạn mail tới [email protected] với nội dung:
VỪA BỊ MÀ MAIL LIỀN THÌ KHẢ NĂNG ĐƯỢC LẠI NHIỀU HƠN NHA.
why member of group answer question :

Question: xxx
answer: xxx (câu trả lời bị banned)

please answer me to answer member of group.
thank you.

Lưu ý vào view xem nó ghi như thế này thì mới được nha ( cái này cũng chưa chắc vì mình bị như thế này mail nó giải quyết)

bằng chứng mới vừa xong tức thì đỡ tốn 3 đô ( send nó hồi 8h đó nha)

ai lấy lại đc tiền thì thank phát ủng hộ nhé, g9 ae :binhsua37:

Last edited by a moderator:
Nếu là bann acc chủ thì view question và thư nó kiểu nào hả thớt ??? :binhsua35::binhsua35:

Nếu là bann acc chủ thì view question và thư nó kiểu nào hả thớt ??? :binhsua35::binhsua35:

Viễn trình hỏi 1 câu dễ bị quánh đòn quá. Ai biểu lấy acc chủ ra gõ mần chi để bị ăn banned. Nhưng nếu có banned thì vẫn contact để thả ra mà (huyền được thả 2 cái ids chủ á) với email sau: what going on for my account, pls check and help me ;))

thì bạn thử nhớ lại câu hỏi + câu trả lời mà send thôi chứ mình cũng chịu:binhsua36:

Mô phật! Thank bạn, mình gõ lần 10 mấy ID chủ. Nhớ câu hỏi của ID nào chết liền. Hên xui vậy! :binhsua37:

Viễn trình hỏi 1 câu dễ bị quánh đòn quá. Ai biểu lấy acc chủ ra gõ mần chi để bị ăn banned. Nhưng nếu có banned thì vẫn contact để thả ra mà (huyền được thả 2 cái ids chủ á) với email sau: what going on for my account, pls check and help me ;))
Ờ, không gõ ID chủ mà ngồi test pri cho Pix nó bóc lột à. Nó lột ta thì bóc nó. Nó không cho bóc thì ta lột, nó mặc vào lại ta tiếp tục lột ra, lột mà chưa ra thì ta lại bóc. Đấy quánh đòn đi. :binhsua46:

Last edited by a moderator:
nó có trả lại 3usd kô lỡ dismid mất rồi :binhsua36:

Mô phật! Thank bạn, mình gõ lần 10 mấy ID chủ. Nhớ câu hỏi của ID nào chết liền. Hên xui vậy! :binhsua37:

Bài viết hữu ích vậy mà không Thanks người ta 1 cái mà cứ ngồi đó bắt bẻ hoài đi nghen :-w

Bài viết hữu ích vậy mà không Thanks người ta 1 cái mà cứ ngồi đó bắt bẻ hoài đi nghen :-w

Thanks rầu kìa. H nhớ nhé, níu mà gõ ID chủ dù có trả lời sai câu hỏi nó cũng không bann nhoa. Nó thương chủ xí nghiệp. Kinh ng... xương và máu. :)) :binhsua44:

huhu, thế banned do làm sai hay lý do j đó mà mình cũng ko rõ T_T, có dc unban ko a ??? ...

Ko thấy nó bảo là phải trả lời sao cho đúng nhỉ ? Bác thử mail lại cho nó hỏi xem phải trả lời thế nào đi ? ví dụ như câu : what is this forum about ? chẳng hạn

cũng bị 1 phát nhưng quên mất pass mail rồi nên thôi vậy....

bị ban dismiss ra lun cmnr bây giờ làm sao mà mail hôm bị ban cũng định gữi thư xin refund tiền đây nè

Ko thấy nó bảo là phải trả lời sao cho đúng nhỉ ? Bác thử mail lại cho nó hỏi xem phải trả lời thế nào đi ? ví dụ như câu : what is this forum about ? chẳng hạn

Câu hỏi này ko phải của Pix mà là của 1 website nào đó (nơi người mua dịch vụ "captcha resolving" đang dùng "automation software" truy cập vào), nếu trả lời "pixprofit" là sai và cũng làm lộ site của Pix (có thể coi là site bất hợp pháp).
Sau vụ này, nếu gặp lại đúng câu hỏi trên thì ta nên bỏ qua (escape) là tốt nhất.

Câu hỏi này ko phải của Pix mà là của 1 website nào đó (nơi người mua dịch vụ "captcha resolving" đang dùng "automation software" truy cập vào), nếu trả lời "pixprofit" là sai và cũng làm lộ site của Pix (có thể coi là site bất hợp pháp).
Sau vụ này, nếu gặp lại đúng câu hỏi trên thì ta nên bỏ qua (escape) là tốt nhất.

gặp câu bất cứ câu hỏi gì thì đừng bao h trả lới là pixprofit là bị ban ngay...trả lời gì cũng được :binhsua47:

có ai hương dẫn newbie như e capt ko?

gặp câu bất cứ câu hỏi gì thì đừng bao h trả lới là pixprofit là bị ban ngay...trả lời gì cũng được :binhsua47:

Đã kiểm chứng chưa vậy trả lời sao cũng được tránh chữ pixprofit a`????

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week