Hướng dẫn và share các mẫu blog của blogspot theo các chủ đề [Update thường xuyên]

bạn LinhDung cho mình hỏi muốn bỏ tên tác giả, số comment, thời gian thì mình làm sao vậy

Giúp mình với nào bạn Dung

cái thằng blogspot này là của google tưởng ngon mà dở như cc chơi lâu rồi mới biết nó dở trước hâm mộ lắm

dở chỗ nào thím trẻ :D

Chỉ Wind sửa lại code bị
undefined
undefined
0

Không hiển thị ngày :( giúp Wind với : http://winner-land.blogspot.com/

Giúp mình với nào bạn Dung
Blog của cậu là gì nhỉ!

dở chỗ nào thím trẻ :D

Chỉ Wind sửa lại code bị
undefined
undefined
0

Không hiển thị ngày :( giúp Wind với : http://winner-land.blogspot.com/
Cậu vào cài đặt/ Ngôn ngữ và định dạng. Ở phần Định dạng cậu chỉnh lại các thời gian sao cho giống của blog mẫu là được nhé! Nhớ chỉnh múi giờ Hà Nội nữa!

cái thằng blogspot này là của google tưởng ngon mà dở như cc chơi lâu rồi mới biết nó dở trước hâm mộ lắm
Hàng free nên được như vậy là tốt lắm rồi, trong MMO nó là 1 công cụ kiếm tiền được rất nhiều người sử dụng. Còn nếu có tiền mua host đã ko xài! Chỉ tại cậu chưa tận dụng hết các tiện ích của nó thôi!

cái tên miền blog.abcxyz.com là phải mua hả bạn?

Chào cậu,
Mình tập tành làm blogspot. Định chèn cái quảng cáo vào cuối bài viết blogspot mình search gg rồi chèn sau post-body entry-content lưu temple nó báo lỗi : Error parsing XML, line 1559, column 21: Open quote is expected for attribute "{1}" associated with an element type "FRAMEBORDER". Nó là lỗi gì vậy cậu? khắc phục đc ko? cậu giúp mình với nhé. thank cậu

cho Wind hỏi tiếp muốn xóa cái Receba as novidades do blog em seu e-mail

trong blog http://trungwind.blogspot.com/2013/01/mua-sang.html?showComment=1357557655013#c1940461530942084027
là ở đoạn code nào vậy
Cậu đăng nhập blog/ Mẫu/ Chỉnh sửa/ Tiếp tục. Bấm tiếp vào Mở rộng mẫu tiện ích, Ctrl + F tìm đoạn code: Receba as novidades do blog em seu e-mail xóa đi hay chỉnh sửa tùy ý cậu! :)

Chào cậu,
Mình tập tành làm blogspot. Định chèn cái quảng cáo vào cuối bài viết blogspot mình search gg rồi chèn sau post-body entry-content lưu temple nó báo lỗi : Error parsing XML, line 1559, column 21: Open quote is expected for attribute "{1}" associated with an element type "FRAMEBORDER". Nó là lỗi gì vậy cậu? khắc phục đc ko? cậu giúp mình với nhé. thank cậu
Cậu để lại link blog của cậu nhé!

Hoàn toàn ko tìm thấy bạn ơi mình nghi là 1 script

tình hình là blogspot bị cha Fpt chặn ác liệt qá , cái lạ là 2 blog của mềnh , cái rank ngon ngon thì nó chặn , cái cùi mía chơi surf thì vào ra bt , ts nhà nó :-w

cho hỏi nếu dùng blogspot làm 18+ có bị lock acc ko nhỉ

mình có cái theme này nè ai thấy đc thì dơn về nha có gì úp lên hót rieng nhé media ko phải của mình
Demo/Tải về

Mấy theme của Johny Template - Mas Template này thì tuyệt rồi, đợt trước bị lock acc code.google nên lỗi hết java

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week