Hướng dẫn và share các mẫu blog của blogspot theo các chủ đề [Update thường xuyên]

giúp fix cái hiển thị hình ảnh ở đây với các pro

bác linhdung cho tớ hỏi, có cách nào chuyển hướng từ blog.mydomain.com => mydomain.com trong blogger ko?

bác linhdung cho hỏi mình có tạo cái poll trên blog,mình đã setup ngôn ngữ hiển thị về english hết rồi,thế mà cái poll nó vẫn có thêm mấy dòng tiếng việt như:
Thay đổi phiếu của bạn
Số phiếu đến nay: 2
Những ngày còn lại để bỏ phiếu: 164
mình có dùng chức năng kiểm tra phần tử của chorme để định vào html sửa thủ công,nhưng chả hiểu sao tìm cái đoạn code đó trong phần "chỉnh sửa HTML" thì lại không có,bình thường sửa kiểu này trên wordpress thì ok mà ở blogger khó nhằn quá,bác linhdung giúp mình với!!

Anh chị em ai giúp mình sửa lỗi này với.

Đầu tiên chưa gắn nhãn bài viết thì giao diện của BÀI VIẾT NỔI BẬT trống trơn như thế này, Ads bên phải nằm đúng vị trí

Sau khi gắn nhãn vào bài viết thì nó bị lỗi Ads, nhảy hết xuống, đồng thời mấy cái Contact ở cuối trang nhảy hết lên trên, như thế này

Ai biết cách sửa thì teamview sửa giúp mình với.
Thanks
Địa chỉ blog của mình là: http://lienketaz.blogspot.com/

bác linhdung cho hỏi mình có tạo cái poll trên blog,mình đã setup ngôn ngữ hiển thị về english hết rồi,thế mà cái poll nó vẫn có thêm mấy dòng tiếng việt như:
Thay đổi phiếu của bạn
Số phiếu đến nay: 2
Những ngày còn lại để bỏ phiếu: 164
mình có dùng chức năng kiểm tra phần tử của chorme để định vào html sửa thủ công,nhưng chả hiểu sao tìm cái đoạn code đó trong phần "chỉnh sửa HTML" thì lại không có,bình thường sửa kiểu này trên wordpress thì ok mà ở blogger khó nhằn quá,bác linhdung giúp mình với!!
Blog của cậu là gì vậy?

Anh chị em ai giúp mình sửa lỗi này với.

Đầu tiên chưa gắn nhãn bài viết thì giao diện của BÀI VIẾT NỔI BẬT trống trơn như thế này, Ads bên phải nằm đúng vị trí

Sau khi gắn nhãn vào bài viết thì nó bị lỗi Ads, nhảy hết xuống, đồng thời mấy cái Contact ở cuối trang nhảy hết lên trên, như thế này

Ai biết cách sửa thì teamview sửa giúp mình với.
Thanks
Địa chỉ blog của mình là: http://lienketaz.blogspot.com/
Cậu hỏi người thiết kế temp sẽ dễ hơn đấy cậu ạ!

Bác linhdung cho mình hỏi là mình đang dùng cái template x9 function shadow, mỗi lần mình tạo bài viết nào là nó lại hiện ra ngoài trang chủ luôn còn ý định của mình là để bài viết chính bên ngoài còn đặt link của bài viết con trong bài viết chính kia.

VD :

Vì không có kinh nghiệm làm web nên có hỏi ngu thì mong bác thông cảm nhé :)
Cám ơn vì bác đã giải đáp thắc mắc giúp anh em 4room !

Bác linhdung cho mình hỏi là mình đang dùng cái template x9 function shadow, mỗi lần mình tạo bài viết nào là nó lại hiện ra ngoài trang chủ luôn còn ý định của mình là để bài viết chính bên ngoài còn đặt link của bài viết con trong bài viết chính kia.

VD :

Vì không có kinh nghiệm làm web nên có hỏi ngu thì mong bác thông cảm nhé :)
Cám ơn vì bác đã giải đáp thắc mắc giúp anh em 4room !
Cậu gửi link blog của cậu cho mình xem nhé, vẫn chưa hình dung ra ý muốn của cậu là gì?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,727
172,794
Latest member
storiesigapps

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week