Hướng dẫn về " Amazon Gift card "

ksnhn1403

Junior
Reactions
153
MR
0.055
Không biết có anh / em nào biết cách kiểm tra 1 cái mã " [h=2]Amazon Gift card " xem nó có sạch hay không thì chỉ mình với !!! và mình muốn dùng nó để mua bán trên AMZ có được không ? tại vì mình thấy nhiều người thu mua mà giá không cao lắm ...tks pro nhiều ![/h]

Không biết có anh / em nào biết cách kiểm tra 1 cái mã " [h=2]Amazon Gift card " xem nó có sạch hay không thì chỉ mình với !!! và mình muốn dùng nó để mua bán trên AMZ có được không ? tại vì mình thấy nhiều người thu mua mà giá không cao lắm ...tks pro nhiều ![/h]
check nguồn thôi
toàn gift đâm chọc thôi, check đc thì còn nói gì nữa hả thớt :binhsua160:

vẫn có nguồn làm offer ngày vài trăm gift nha cậu -_-

Upvote 0
Ko có một cách nào . Trừ kh nhận nguồn offer thì cậu bảo gửi cả email nhận gc

Upvote 0
Tại vì mình thấy ntn nè các bạn :
1. Lúc mình bán thì không biết ng mua sẽ dùng cách nào để check những cái mã đó xem đã sử dụng hay chưa? ( mình muốn biết cách kiểm tra 1 cái mã gjft card hợp lệ ih )
2. Hiện nay, không biết có a/e nào dùng gjft card đó để mua hàng hóa trên AMAZON chưa? nếu ai biết thì hướng dẫn cho mình với ! Bán qua trung gian thì khoảng 17k/1 mã gjft card nên mình thấy tiếc công sức cày cả ngày ...

- - - Updated - - -

toàn gift đâm chọc thôi, check đc thì còn nói gì nữa hả thớt :binhsua160:

Mình đang cày gjft mà bạn, thấy vẫn còn nhiều người làm cái này lắm !

Upvote 0
GC sạch thì bán mình đi bạn 18.5k nhé, hold 24h thôi. Khuyến khích giao dịch tại nhà mình ở Tân Bình, Tp.HCM.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week