Hướng dẫn verify tài khoản Payza bằng thẻ Visa ảo

tài khoản bạn còn nhiêu?

phải login vào acc để verify nhé, hình như bạn mới làm thao tác add thẻ thôi, kiểm tra lại coi

tài khoản bạn còn nhiêu?

phải login vào acc để verify nhé, hình như bạn mới làm thao tác add thẻ thôi, kiểm tra lại coi
Tớ mua gói 200k giá là 230k
ép thẻ nó bảo lổi Staff bảo khoan hả ép nữa. Mai hả ép vào lần nữa rùi veri
Bạn có thể cho mình YH để nói chuyện dc ko

Tớ mua gói 200k giá là 230k
ép thẻ nó bảo lổi Staff bảo khoan hả ép nữa. Mai hả ép vào lần nữa rùi veri
Bạn có thể cho mình YH để nói chuyện dc ko

Đang tìm hiểu vấn đề bạn gặp phải, tạm thời bạn đừng add vội, để mình kiểm tra chính xác đã.
số tiền 21k của bạn hệ thống sẽ trả lại sau vài ngày (tiền đó chỉ để check thẻ có thật không thôi)

Đang tìm hiểu vấn đề bạn gặp phải, tạm thời "ạn đừng add vội, để mình kiểm tra chính xác đã.
số tiền 21k của bạn hệ thống sẽ trả lại sau vài ngày (tiền đó chỉ để check thẻ có thật không thôi)
Cậu cho mình xin cái Yahoo đi

Đang tìm hiểu vấn đề bạn gặp phải, tạm thời bạn đừng add vội, để mình kiểm tra chính xác đã.

Bên topic PP đã verify thành công rồi các bác nhé, mại zô mại zô

bạn cho hỏi sao mình add visa vào nó cứ báo : Billing address is invalid
Chả hiểu làm sao nữa

Check lại cái Address coi có ký tự đặc biệt nào không, dấu " / " cũng không được nhé ;))

ôi ở VN địa chỉ toàn sẹc sẹc

cho minh hỏi cái bên cậu tính 1 USD giá bao nhiêu thế

thẻ này ko very dc pZ nhé. bỏ cái "/" nay cung ko dc. Fun tien vao Baokim cung ko dc luon. coi nhu di tong, ma very o STP thi ok, ko hieu sao nữa

Last edited by a moderator:
cần yahoo Thớt

cho cái yahoo để tiện hỏi đi Thớt , có cái yahoo mà ko thèm cho . Tiện thể cho hỏi là , số tiền 200k ở trong thẻ visa rêv có chuyển vào bảo kim được ko ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week