Matrix Hướng dẫn Xem còn thiếu bao nhiêu tiền up Silver, Gold, Diamond của zeek

Status
Not open for further replies.

congdaittb

Senior
Reactions
549
MR
0.000
Congdaitb trả cho đủ nợ 600$ đi, nó đang thử tính trung thực của cậu đó. Sau 31 ngày nữa mà cậu vẫn không trung thực thì nó ban không thương tiếc đấy
hết víp rồi, trả cho mất tiền àh

ptlong04x1

Junior
Reactions
54
MR
0.000
thì cậu nâng cấp lên gold chả được 50 bonus points, diamond là 100 points đó thôi

Thấy nó ghi là lúc nâng cấp silver tặng 10 points, rồi thi MLM tặng 10 vip, giờ vẫn chưa thấy. Hôm trước mình có chát thì nó bảo hệ thống Zeek đang bảo trì, sẽ cộng point và vip sau, nhưng ko hứa trước thời jan, biết vậy thôi.

Reactions
283
MR
0.001
Chat with me via Skype
ủa vậy bây giờ hết tháng silver mà không bỏ 10 $ ra up thì có bi xuống free ko các bác

chắc chắn là xuống rồi nhưng Zeek nó du di cho mình vài ngày để mình đi vay mượn trả nó, sau đó thì nó a lê biến xuống thôi

kim15576

Junior
Reactions
161
MR
0.000
The following subscription payments are due:
You have no past due subscriptions. Thanks! ............... zậy là sao zạ.. thíu tiền nó hả...... z có sao k nhỉ

nhoxkuteit

Junior
Reactions
21
MR
0.000
Bác vào phần request check (trong phần retail profit...), rồi nhấn chọn "To pay my Silver Gold or Diamond subscription with Available Cash click Here. "
sau đó nhấn vào applay now
thì khi đó phần Set Aside for Subscription Payment from Earnings: của bác sẽ là một con số khác $0.00
khi đó bác có thẻ paid bình thường nhá.
thanks bác. và e nợ nó 2 tháng nhưng làm như bác chủ chỉ. trả cái dòng cuối cùng. thế là ăn gian dc nó. :D

Reactions
2,869
MR
0.067
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Há há! :binhsua01:Có 1 acc diamond 16/7 hết Vip! nó cho thời hạn 30 ngày! Ta ko đóng tiền luôn! hehe! :binhsua01:
MÀ ko biết làm vậy nó có pay tiền ko! :binhsua12:

cái bọn củ chuối này , tháng nào mình cũng đóng phí đều đặn vào ngày hết hạn mà nó ko cộng cho mình, giờ nó vẫn ghi mình thiếu 2 tháng chưa đóng...
nó không auto paid cái này nên bác vào trả bằng tay đi nhá, do hệ thống của nó thôi mà

lala_86

Banned
Reactions
18
MR
0.000
Mình bị thế này thì phải làm sao, giúp mình đi:binhsua09:

Reactions
306
MR
0.000
Đây là hướng dẫn cho bạn nào đã trả fee tháng bằng cashbalance mà vẫn báo thiếu.

Ví dụ tk mình free từ 7 tháng 3, đến ngày 7 tháng 5 thì lên sivel.

Mình trả fee tháng vào ngày 7 tháng 6 qua cashbalance nhưng no vẫn báo thiếu.

Và cách giải quyết là đây, thật ra nó ghi nợ chổ mình trả rôi, nhưng chưa xác nhận.

Mình chỉ cần xác nhận lại thôi, không mất bất kì xu nào khác.

TẢI VỀ XEM TẠI ĐÂY

cái bọn củ chuối này , tháng nào mình cũng đóng phí đều đặn vào ngày hết hạn mà nó ko cộng cho mình, giờ nó vẫn ghi mình thiếu 2 tháng chưa đóng...

cậu hiẻu nhầm nó ùi nhé, nó đã ghi nợ cho cậu và số $ cậu đóng nó vẫn ghi sổ đoá..bi giờ cậu chỉ cần vào làm bước xác nhận lại là ok.ko mất xu nào đâu.

làm theo hướng dẫn này

Mình làm như bạn rùi nhưng nó chỉ cho nhấn 1 lần, bây giờ vẫn còn ghi nợ 1 tháng mà mình nhấn vào nó ko cho làm nữa. Hix:binhsua17:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,983
176,455
Latest member
Thuongkbn

Most viewed of week

Most discussed of week