Hướng đi cho ae cạp cạp pixprofit !!

Status
Not open for further replies.
Mình thấy các bác chuyển qua chơi Captchabucks 2.9 đi.Mặc dù nó load ko ổn định nhưng mà làm từ 5,6 h chiều đến 7,8 giờ sáng hôm sau chắc cũng sống khỏe như cạp thằng pix thôi.Nó trả 1LR/1000 capt ,pay vào thứ 6 hàng tuần.Tự mình làm mà ko phải thông wa admin mấy dự án như Qlink,217.......
:binhsua06:

Mình thấy các bác chuyển qua chơi Captchabucks 2.9 đi.Mặc dù nó load ko ổn định nhưng mà làm từ 5,6 h chiều đến 7,8 giờ sáng hôm sau chắc cũng sống khỏe như cạp thằng pix thôi.Nó trả 1LR/1000 capt ,pay vào thứ 6 hàng tuần.Tự mình làm mà ko phải thông wa admin mấy dự án như Qlink,217.......
:binhsua06:
bác cho xin cái link dk với hướng dẫn cụ thể cho ae với
trang này uy tín mấy năm rồi bác :(

bác cho xin cái link dk với hướng dẫn cụ thể cho ae với
trang này uy tín mấy năm rồi bác :(
Các bác vào trang Captchabucks.com dow cái tool captchabucks 2.9 về.Giải nén ra,tắt chương trình virut đi,nhiều chương trình ngăn ko cho nó chạy.Phải có tài khoản LR,đăng ký ngay trên tool luôn (nhấp vào khóa Registry phía dưới bên trái tool ,đơn giản mà, sau đó trong foder xuất hiện file account giữ va copy nó ra đừng xóa đi sau này cần thì ta điền lại tài khoản của mình vô).Còn cách làm việc với nó là các bac cứ search trên google với từ khóa"kiếm tiền với captchabuck 2.9" là ok nhiều trang hướng dẫn chi tiết luôn.
Nó có ưu điểm là ko bane account ,xử lí 1 captcha la 120s ,trang này cũng lâu rồi 1-2 năm gì đó.Nó pay hơi chậm nhưng mà nhiều người vẫn đang kiếm $ với nó đấy.
:binhsua41:

qlink ban ngày load nhanh ko các bạn nhỉ

cái night thì mình ko biết nhưng cái day thì lúc nào cũng ok

bạn ơi bạn đang chơi group Qlink nào vậy
uy tín ko bạn? Pay đàng hoàng thì nói mình biết với nha
thời buổi khó khăn, bạn của mình ko kiếm dc việc làm, nó kêu mình tìm cho nó 1 nghề
Mình thấy Qlink nhiều vụ scam quá, ko biết nên tin tưởng ai. Bạn mình nó đang nghèo mà nếu còn bị scam thì tội nghiệp nó

Captchabucks.com
site này nói thật các bạn ko nên tham gia bởi vì :
- load chậm và ko ổn định ( có thể nói là rất tệ, mình đã từng làm )
- Vẫn trả tiền những mình contaxt nó mới trả, đôi khi nó quăng 1 đống tiền vậy hên xui ai nhận được thì nhận
Ai muốn làm thì làm nhưng mình khuyên đừng mất thời gian vì nó
Làm kolo còn sướng hơn thằng này nhiều

ai có hướng đi tốt chia sẻ cùng mọi người đi nào
ngồi chờ pix pay mà não cả ruột :(

soft xiao bây giờ ko làm dc nữa, có làm thì làm phần mềm của qlink thôi.

bạn ơi bạn đang chơi group Qlink nào vậy
uy tín ko bạn? Pay đàng hoàng thì nói mình biết với nha
thời buổi khó khăn, bạn của mình ko kiếm dc việc làm, nó kêu mình tìm cho nó 1 nghề
Mình thấy Qlink nhiều vụ scam quá, ko biết nên tin tưởng ai. Bạn mình nó đang nghèo mà nếu còn bị scam thì tội nghiệp nó
http://www.capcha-vn.com nhé bạn. rất uy tín
các bác ơi thế thằng Qlink bên captcha-vn có add đc cùng 1 soft không ta
trước thì có mà h xiaoa nghỉ update r`. chỉ dùng cái soft free 1vs1 thôi

search gg mình cũng thấy qua trang này, nhưng chưa gõ qua nó bao h
Ko biết captcha load nhiều ko vậy bạn ha :D
Pix và kolo thì chán quá rồi ko mún bàn đến nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads