Hướng đi cho những ai bị Quiz đá kênh.

Bác xuân pro tiếng anh đấy bạn:D. Cao thủ đó
Haizz, Cao thủ: listening, writing thoai. Về speaking ko xài nhiều nên ko đc tốt, gọi điện cho Account Security Team của Apple, chả hiểu do gọi qua internet nó tậm tịt hay mình nói ko chuẩn, bị 2 lần con nhân viên toàn " i can't hear you", chắc kiểu dân Miền Tây nghe dân Nghệ An nói đếch hiểu gì @@.Còn làm Sub video thì làm tốt .. câu đc tây xem :v

Haizz, Cao thủ: listening, writing thoai. Về speaking ko xài nhiều nên ko đc tốt, gọi điện cho Account Security Team của Apple, chả hiểu do gọi qua internet nó tậm tịt hay mình nói ko chuẩn, bị 2 lần con nhân viên toàn " i can't hear you", chắc kiểu dân Miền Tây nghe dân Nghệ An nói đếch hiểu gì @@.Còn làm Sub video thì làm tốt .. câu đc tây xem :v
Thế bác là giỏi rùi, em còn không biết gì cơ :D

vào GA là có bác . còn tiền thì vào vài bước nữa bác muốn hỏi cái nào ?

Có lẽ GA bác dùng cho web chăng. GA em nó ghi là tiền sẽ không được thống kê từng ngày mà phải 10 ~ 12 hàng tháng mới cập nhật. Còn view thì mới đến ngày 24 thôi?

Có lẽ GA bác dùng cho web chăng. GA em nó ghi là tiền sẽ không được thống kê từng ngày mà phải 10 ~ 12 hàng tháng mới cập nhật. Còn view thì mới đến ngày 24 thôi?
em chả biết nữa hôm bữa đăng ký phát nó được luôn . không add websites
=> em nghĩ ko phải GA Websites rồi song em thêm kênh em vào
view lên từng phút $ thì biết sau 24h

em chả biết nữa hôm bữa đăng ký phát nó được luôn . không add websites
=> em nghĩ ko phải GA Websites rồi song em thêm kênh em vào
view lên từng phút $ thì biết sau 24h

Vậy bác chỉ em cách xem tiền của Youtube trong GA với.

bản tiếng việt nhe bác

Báo cáo hiệu suất > Báo Cáo Phổ Biến > click Sản Phẩm > AdSense cho nội dung .... > $$$$$$$$$$$

Được rồi bác à. Có xem được thống kê tiền cho từng channels liên kết không bác. Theo như thống kê này thì kênh bị Quiz đá, liên kết vào adsense đã nhảy tiền rồi.

Được rồi bác à. Có xem được thống kê tiền cho từng channels liên kết không bác. Theo như thống kê này thì kênh bị Quiz đá, liên kết vào adsense đã nhảy tiền rồi.
:D cái đó thì hình như vào từng channel nó có cập nhật mà . theo e thấy Ga nó tổng tất cả chứ chưa thấy cái quáy nào từng mục như thím nói
hoặc e ko biết

:D cái đó thì hình như vào từng channel nó có cập nhật mà . theo e thấy Ga nó tổng tất cả chứ chưa thấy cái quáy nào từng mục như thím nói
hoặc e ko biết

Ý mình là giả sử mình có 3 kênh liên kết GA thì làm sao để xem được mỗi kênh được bao nhiêu trong GA ấy mà. Dù sao cũng thánks bác.

Ý mình là giả sử mình có 3 kênh liên kết GA thì làm sao để xem được mỗi kênh được bao nhiêu trong GA ấy mà. Dù sao cũng thánks bác.
:( vụ đó em không biết rồi bác
em có sáng kiến là xem trong kênh đó cập nhật ở bảng ANALYTIC thôi

Kệnh bị quiz đá, tiền về 0 hết, mình bật kiếm tiền lại nhưng chưa liên kết với GA , nhưng 2 hôm nay thấy nhảy tiền lên, ko biết là tiền đó vào đâu? ai có cách nào giúp mình kiểm tra được không

Kệnh bị quiz đá, tiền về 0 hết, mình bật kiếm tiền lại nhưng chưa liên kết với GA , nhưng 2 hôm nay thấy nhảy tiền lên, ko biết là tiền đó vào đâu? ai có cách nào giúp mình kiểm tra được không

Bác kiểm tra xem quảng cáo có phải của Quiz ko, nếu k phải thì là kênh trống rồi. Kênh em hồi trước chưa vào Quiz với GA bật kiếm tiền lên vẫn nhảy đấy. Giờ thì cho vào GA nên tiền nhảy vào GA.

Bác kiểm tra xem quảng cáo có phải của Quiz ko, nếu k phải thì là kênh trống rồi. Kênh em hồi trước chưa vào Quiz với GA bật kiếm tiền lên vẫn nhảy đấy. Giờ thì cho vào GA nên tiền nhảy vào GA.
Thanks bạn nhưng làm sao để kiểm tra

Thanks bạn nhưng làm sao để kiểm tra

Xem 1 video đã bật được kiếm tiền. Xong ần F12 -> CtrlF tìm cụm từ: attribution nếu phần content là QuizGroup... thì vẫn trong Quiz, còn nếu dạng ký tự loằng ngoằng thì ko phải trọng net rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,950
174,119
Latest member
Luongson0309

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week