Hướng giải quyết khác về vụ MagicKaitoKid !!!

Status
Not open for further replies.
hôm nay mới để ý cái này địa chỉ cách nhà mình 5km nếu thread không nhầm thì, con đường này toàn dân anh chị ở khúc này phức tạp lắm đạo long nổi tiếng phan rang rồi, giờ đang ở sg không thì đợi bác kiện cáo đi xem cho biết

- - - Updated - - -

bạn ở ninh thuận chỗ nào vậy tháp chàm hả inbox cái yahoo hôm nay uống cafe đàm đạo

Clone hả em :"> Mới vào forum biết rõ thế :">

dân ở pr không biết rỏ trên núi ah, có thể tìm báo sẽ biết rỏ mà lên báo CA ninh thuận mà xem thử nói đúng hay sai, vừa có 1 vụ cướp ở SG hay ĐN gì đó có góp mặt của 2 người ở đạo long đó chém lìa tay người thì phải, hình như là cũng ở đường ngô quyền đó báo có đưa tin vụ này

mình mới vào 4rum chứ đâu phải mới đc sinh ra đâu mà chuyện ở địa phương lại ko rỏ, dân pr ko rỏ chuyện pr mà lại rỏ chuyện SG thì mới đáng nói :binhsua07: 2 bạn ở NT kìa hỏi xem thì rỏ:binhsua07:dân ĐL không tìm chích cũng đâm chém nói chung là cái khúc ĐL toàn tạp nham

mình mới vào 4rum chứ đâu phải mới đc sinh ra đâu mà chuyện ở địa phương lại ko rỏ, dân pr ko rỏ chuyện pr mà lại rỏ chuyện SG thì mới đáng nói :binhsua07: 2 bạn ở NT kìa hỏi xem thì rỏ:binhsua07:dân ĐL không tìm chích cũng đâm chém nói chung là cái khúc ĐL toàn tạp nham
Rung cây dọa khỉ à @@ Biết giờ cái gì đáng sợ nhất k ? Những người có tiền là đáng sợ nhất ... còn mấy thằng nghiện ngập vs đầu đường xó chợ thì chỗ nào chả có làm sao phải khoe chỗ này nổi tiếng chỗ kia kém tiếng , nhảm vđ

Rung cây dọa khỉ à @@ Biết giờ cái gì đáng sợ nhất k ? Những người có tiền là đáng sợ nhất ... còn mấy thằng nghiện ngập vs đầu đường xó chợ thì chỗ nào chả có làm sao phải khoe chỗ này nổi tiếng chỗ kia kém tiếng , nhảm vđ

gì mà xoáy tập thế ghê thế, tôi chỉ nói làm gì là quyền của thread kia liên quan gì đến tôi:binhsua08:mấy ông dọa khỉ hay không dọa khỉ thì đi mà dọa, ông trên nói tôi là sao clone mà biết rỏ thế, thì tôi nói thôi tôi là dân NT không lẻ chuyện ở địa phương tôi tôi không biết, new thì new ở 4rum thôi có phải new là người vừa được đẻ ra ở ngoài đâu mà chuyện địa phương mình cũng không rỏ:binhsua08:phận ông và ông kia cũng giống tôi là new cả. tại sao chỉ xoáy tôi:binhsua09:
hay tại đồng hương của scam nên cũng bị mọi người kì thị

gì mà xoáy tập thế ghê thế, tôi chỉ nói làm gì là quyền của thread kia liên quan gì đến tôi:binhsua08:mấy ông dọa khỉ hay không dọa khỉ thì đi mà dọa, ông trên nói tôi là sao clone mà biết rỏ thế, thì tôi nói thôi tôi là dân NT không lẻ chuyện ở địa phương tôi tôi không biết, new thì new ở 4rum thôi có phải new là người vừa được đẻ ra ở ngoài đâu mà chuyện địa phương mình cũng không rỏ:binhsua08:phận ông và ông kia cũng giống tôi là new cả. tại sao chỉ xoáy tôi:binhsua09:
hay tại đồng hương của scam nên cũng bị mọi người kì thị

ồ, không ai nói cậu cũ mới gì đâu.

Chỉ là thấy cậu có cái mùi giống thằng Kid, cho nên mọi người phản ứng đó mà . À, chắc do cậu đồng hương đấy, chắc vậy.

Up cho lên cao, mình ghét Scam!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week