huycashmen-cho mài 1 vé ra đảo

theo như mình đc bik thì chủ thớt đã thông báo là ngừng tuyển ref site lodubux đó rồi... nên không đáng để chủ thớt ăn 1 phiếu ra đảo

chỉ có site này http://mmo4vn.com/showthread.php?24...site-ngon-bonus-ngay-khi-dang-ky-refback-200- không thấy chủ thớt đâu và lặn mất tích 2 tuần ko rb + bn cho anh em nên bên này mình cho 1 phiếu, coi như chủ thớt đã mất uy tín rồi !!!!

Bác này thấy củng tuyển ref nhiều lắm này

hairrr...mình hay thằng huycashmen nhỉ ? Mình tuyển ref nhiều nhưng mà cũng chẳng có mà nào tham gia hết,chán lắm! :binhsua166:

---------- Post added at 05:41 PM ---------- Previous post was at 05:39 PM ----------

theo như mình đc bik thì chủ thớt đã thông báo là ngừng tuyển ref site lodubux đó rồi... nên không đáng để chủ thớt ăn 1 phiếu ra đảo

chỉ có site này http://mmo4vn.com/showthread.php?24...site-ngon-bonus-ngay-khi-dang-ky-refback-200- không thấy chủ thớt đâu và lặn mất tích 2 tuần ko rb + bn cho anh em nên bên này mình cho 1 phiếu, coi như chủ thớt đã mất uy tín rồi !!!!

sao mình k thấy chử thanks của bạn đâu hết nhở ^^!

Last Activity
09-01-2011 07:50 PM

Bạn ấy không đăng nhập vào diễn đàn từ ngày 1-9 rồi, mình nghĩ có lẽ bạn ấy bận. Chờ vài ngày nữa xem sao.

Last Activity
09-01-2011 07:50 PM

Bạn ấy không đăng nhập vào diễn đàn từ ngày 1-9 rồi, mình nghĩ có lẽ bạn ấy bận. Chờ vài ngày nữa xem sao.
mình nhớ là bạn đó có thông báo sắp vào học nên nghỉ mmo rồi mà

mình nhớ là bạn đó có thông báo sắp vào học nên nghỉ mmo rồi mà

vào học thì có nghe nói mà không có thông báo chính thức, nếu đi học thì cũng phải rb đc 1 lần rồi bạn đây 2 tuần rồi mà vẫn ko có :(

đề nghị pác thiensuvoly cứ banned nó đê! cảnh cáo mấy thắng tuyển ref xong rồi quỵt mất.Chỉ có mấy đồng xu nhưng cũng tiếc lắm chớ bộ.Lúc trước 2 pác superlove và pác nhanhui cũng có xô xát vì tranh cãi k rb or bn đó thui.Đã bước dzô MMO này rồi ai cũng vì mún kiếm chút cơm ăn thui,vài xu cũng là tiền.Pác cứ banned cảnh cáo nó,không cần thanh minh hay xác nhận gì hết.Chắc nó cũng biến lun gòy :binhsua33:

bận đi học thì cũng vô thông báo 1 câu là nghỉ để mọi người dừng reg và click chứ, đằng này im luôn,

bao nhiêu mem vào reg, click từa lưa hết. Tốn công mọi người.

Dzô trách nhiệm. :binhsua33:

bạn ấy nghiêm chỉnh lắm, hồi lâu lâu bạn ấy có nói phải đi học rồi mà, cũng ko ol nên ban cũng có giải quyết đc gì đâu

bạn ấy nghiêm chỉnh lắm, hồi lâu lâu bạn ấy có nói phải đi học rồi mà, cũng ko ol nên ban cũng có giải quyết đc gì đâu

bạn nói sai rồi! nghiêm chỉnh thì đâu có quỵt tiền của ref,đi học có phải đi chết đâu,nán 10' lại rb + bn cho a e k đc sao? tuy banned thì k lấy lại đc tiền,nhưng đủ sức răng đe những thằng xấc xượt như nó.Sẽ bớt đi tình trạng tuyển ref rồi quỵt

nghiêm chĩnh ! chắc bạn cũng tuyễn ref =)) !
đi học thì phãi thông pm mọi người rồi thanh toàn chứ !
ko liên quan nhưng thấy bức xúc thôi ! mình nghĩ đừng ai benh vực nứa ! đi học chã nhẽ ko có thời gian online 1h à ! mắc cười ! =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom