[huycasmen] Tuyển ref site lodubux , bonus Cao , site ngon đây !

Mai mình có việc phải về quê, mình đi khoảng 4 - 5 ngày thôi, nên không click được. Bạn đừng xóa ref mình nhé, khi nào về mình sẽ click đều đặn. Thân!! ^^

Đã ref cho bạn
ID: nhoxngoc262
LR: U2120792

Đã click xong 6ads hôm nay
$0.0352 .. Theo ông huy từ bên rightbux :))

Last edited by a moderator:
Up nào ..
Sáng mình vào thì ko có ads để mà click :( .. toàn bôi đen hết

hihi bạn chờ tí xíu , chắc hôm qua bạn click rồi đó , nó chưa reset , 12g nó mới reset lận !

---------- Post added at 08:33 AM ---------- Previous post was at 08:32 AM ----------

Các bạn trong list cho Huy thêm địa chỉ Arletpay nha , site này nó để thanh toán qua LR chứ nó kén LR lắm , thằng admin toàn kêu Huy chọn arletpay ! nên các bạn cho Huy thêm arletpay của các bạn nha , xin lỗi các bạn vì sự đường đột !

hihi bạn chờ tí xíu , chắc hôm qua bạn click rồi đó , nó chưa reset , 12g nó mới reset lận !

---------- Post added at 08:33 AM ---------- Previous post was at 08:32 AM ----------

Các bạn trong list cho Huy thêm địa chỉ Arletpay nha , site này nó để thanh toán qua LR chứ nó kén LR lắm , thằng admin toàn kêu Huy chọn arletpay ! nên các bạn cho Huy thêm arletpay của các bạn nha , xin lỗi các bạn vì sự đường đột !

ừ okee.. Mình tạo AP nhưng mà chưa verify .. :D và cũng k biết verify bằng cách nào ! toàn chơi wmz với LR

được chứ , tại mấy site này nó làm khó dễ quá , nó thanh toán qua AP thì rất nhanh , mà LR thì chậm , Huy phải thanh toán qua AP rồi đổi qua LR lỗ quá trời ! hixhix đành phải chịu thôi !

được chứ , tại mấy site này nó làm khó dễ quá , nó thanh toán qua AP thì rất nhanh , mà LR thì chậm , Huy phải thanh toán qua AP rồi đổi qua LR lỗ quá trời ! hixhix đành phải chịu thôi !

Chủ pic tốt quá :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,155
173,250
Latest member
thicongPgiamdoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week