• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

huylonely - loveyou_forever607

Status
Not open for further replies.
scam làm mình nản quá. Quay lại thiền viện vài hôm để khỏi tẩu hỏa nhập ma.

Mình từ trước vẫn nói chuyện lịch sự với ông này. mình pm yahoo cũng không trả lời. vậy định hold đến bao giờ ? cho 2 ngày nữa. vào trả lời. tiền vẫn có giao dịch mà không chịu trả. có ý định scam. nhìn mặt cũng không đến nổi nào, đi scam 50 ap của người khác.

Mình từ trước vẫn nói chuyện lịch sự với ông này. mình pm yahoo cũng không trả lời. vậy định hold đến bao giờ ? cho 2 ngày nữa. vào trả lời. tiền vẫn có giao dịch mà không chịu trả. có ý định scam. nhìn mặt cũng không đến nổi nào, đi scam 50 ap của người khác.
bác police ryny đã nói nếu reporrt scam thì sẻ có info trong 2phut mà. tùy bác quyết thôi

đưa vợ con tài sản đêy em giử hộ cho bác ơi :D

tiền bạc có nhà chùa giữ rồi. vợ con thì chưa có ;))

---------- Post added at 11:10 AM ---------- Previous post was at 11:01 AM ----------

hôm đấy đúng xui, vừa bị thằng xeom234 nó cam 9LR lại bị tên này cam tiếp 50AP.

tiền bạc có nhà chùa giữ rồi. vợ con thì chưa có ;))

---------- Post added at 11:10 AM ---------- Previous post was at 11:01 AM ----------

hôm đấy đúng xui, vừa bị thằng xeom234 nó cam 9LR lại bị tên này cam tiếp 50AP.
Hôm bữa đã nói là của đi thay người mừ! hihi! Gd nhờ trung gian là ok nhất! :binhsua36:

ừm, cảm ơn bác. lòng người thật khó đoán. và giang hồ thì hiểm ác quá.

đời không thể tin ai được :binhsua37: cứ nick uy tín mà add và biết rõ info của họ thì cứ thế mà GD :binhsua45: bị ăn cam 1 lần cạch tới già - h chỉ có ai quen biết và exchanger + mod mà GD :(

đời không thể tin ai được :binhsua37: cứ nick uy tín mà add và biết rõ info của họ thì cứ thế mà GD :binhsua45: bị ăn cam 1 lần cạch tới già - h chỉ có ai quen biết và exchanger + mod mà GD :(

ừm, cảm ơn em. ( gọi là em vì bạn sinh năm 93, mình 89 :D ) giờ đúng là cạch đến tới già thật. tại lần trước giao dịch cũng khá uy tín. ai ngờ sang lần 2 thì lật lọng. mới chỉ biết số đt của tên này. ảnh của nó. nếu nó không trả thì sẽ có biện pháp riêng.

ừm, cảm ơn em. ( gọi là em vì bạn sinh năm 93, mình 89 :D ) giờ đúng là cạch đến tới già thật. tại lần trước giao dịch cũng khá uy tín. ai ngờ sang lần 2 thì lật lọng. mới chỉ biết số đt của tên này. ảnh của nó. nếu nó không trả thì sẽ có biện pháp riêng.
Có info thì sợ gì? Lôi đầu nó ra rồi giả cho nó 1 trận nên thân là chừa! hihi!
A e nên add nick các ex uy tín có info đầy đủ thì ko lo nữa! :binhsua38:

Nhưng mà phải lúc nào cũng giao dịch được với ex đâu. thế mới bị lừa.

Thôi tóm lại bác svalmta cứ đợi 1 -2 ngày nữa xem sao.Nếu nó không giả thì bác cứ xử thẳng tay.Vừa lấy tiền lại vừa cho nó nhập viện thế là xong :)).Cho nó chừa cái tội lừa gạt

Mình thấy bác ấy chưa chắc đã scam đâu. Bác svamtal đợi vài ngày xem sao

Mình thấy bác ấy chưa chắc đã scam đâu. Bác svamtal đợi vài ngày xem sao

scam = lừa đảo đúng không. chỉ là mình không muốn to chuyện thôi, bác ấy nói bán AP, gửi tiền xong không gửi AP cho mình , nói là vay 900k kia, khi nào có thì trả, như thế là scam rồi còn gì nữa.

Ko banned thì BQT fai làm gì :|...

cũng chưa biết sao, hôm rồi có PM pác này mua LR của pác
hên là hôm đó mình không chuyển VND, không biết nếu chuyển VND thì có gặp lại hok nữa :D

Hình như có luật mới đó bạn, lừa đảo trên 500k dù bất cứ hình thức nào cũng ngồi trong song sắt đó bạn

lluật thì có rồi, nhưng quan trọng là có người thi hành luật đó hay không thôi. nói thiệt từ đó đến giờ có ai thấy xử vụ án nào lừa đảo 1, hay 2 triệu đồng gì chưa vậy? ai có thì proof lên cho mọi người xem nào =)) =))

hôm nay bạn ấy đã pm lại cho mình, và đã trả trước 4.41 LR. bạn ấy đang gặp khó khăn và thú thực với mình là : bần cùng sinh đạo tặc. mình tạm thời thông cảm cho bạn ấy. hi vọng trả đủ cho mình và không bắt mình chờ quá lâu. admin và mod cũng chưa cần ban nick bạn ấy làm gì.

cảm ơn tất cả mọi người.

nhân đây nhắc đến bác xeom234 ( tức là fast) hứa trả tiền thì phải trả nhè.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom