Warning HUỲNH LAM mua HMA 6 tháng không chịu PAY

Thớt hơi bị thiếu suy nghĩ :D.

Thứ nhất: publish facebook => mời gọi scam. đáng lí ra là phải inbox riêng, chứ đăng như thế thì khác nào.....
Thứ 2: Còn thím huynhlamid này thì chỉ cần up proof mua HMA của ai lên là xong thôi, đơn giản mà

Người thiếu suy nghĩ có vẻ như là bạn, bạn đọc đc chữ k? tôi đã bảo vì k đóng bh nên cho fb chỉ riêng thanh niên này, coi như uy tín. Có những thứ cá nhân k thể bỏ như facebook acc, nên người ta mới đem nó ra làm uy tín để sell đấy bạn ạ. Và tôi hoàn toàn k đăng fb ở đâu cả, rõ vấn đề chứ, k đăng bài kèm facebook. Ok

ko ý mình là cái này thớt nói Có HMA vs xchanger làm dc gì không nhỉ.

thì thím có mua HMA của ai hay xin của ai thì up proof giao dịch lên là xong.
Như thế k xác định 100% là acc mua từ lúc nào bạn ạ, xong him lại bảo mua acc 150k, dù sao thì pay 150k còn đỡ hơn pay 600k mà :)

Như thế k xác định 100% là acc mua từ lúc nào bạn ạ, xong him lại bảo mua acc 150k, dù sao thì pay 150k còn đỡ hơn pay 600k mà :)

nói chung là thớt sai hoàn toàn khi đưa acc trước. Tại vì forum này đầy rẩy bọn chó, sơ sẩy 1 tí là mất miếng thịt ngay. thớt nên rút kinh nghiệm coi như 1 bài học. sau này có buôn bán, tuyệt đối ko đưa hàng trước. chắc thớt chưa kinh doanh gì nhiều nên còn hơi khờ.

nói chung là thớt sai hoàn toàn khi đưa acc trước. Tại vì forum này đầy rẩy bọn chó, sơ sẩy 1 tí là mất miếng thịt ngay. thớt nên rút kinh nghiệm coi như 1 bài học. sau này có buôn bán, tuyệt đối ko đưa hàng trước. chắc thớt chưa kinh doanh gì nhiều nên còn hơi khờ.
Đại khái là mình chủ quan vì có thể tìm đc info thằng này thôi. Cảm ơn bạn đã quan tâm.

Thứ nhất, ngày 16 t đã cho m fb t rõ ràng, mua hay k thì việc sau đó như một buyer bình thường người ta sẽ xem và ib với seller qua facebook đó chứ k phải m nói người lạ là xong chuyện, đặc biệt phản ứng bình thường thằng nào k k đòi tiền tao thì t rep ngay "thanh toán clgt??" chứ k phải để im đó. Ok
Thứ 2, nếu k có tật giật mình thì sau khi t nói cái title đó m đóng topic làm gì, để giờ mở ra. Topic "https://mmo4me.com/threads/co-hma-vs-xchanger-la-m-dc-gi-khong-nhi.289799/https://mmo4me.com/threads/co-hma-vs-xchanger-la-m-dc-gi-khong-nhi.289799/"
yahoo t đây, helloworld_stone m chụp giúp t log chat lên t có đòi tiền k nhé.

Người lạ chưa từng quen
còn đây là logchat mua HMA ngày 16 với @Tinhcamenter
zô ăng a nghe coi

thanks bác ....chỉ có điều thớt vẫn k hiểu mmo là gì ....scam kiểu mà để người bị scam nó biết hết info kiểu này thì scam chi mệt

thanks bác ....chỉ có điều thớt vẫn k hiểu mmo là gì ....scam kiểu mà để người bị scam nó biết hết info kiểu này thì scam chi mệt

Chuẩn rồi, Up cái proof giao dịch thế là xong thôi.

Thằng scam nó chắc đăng cười thầm khi đọc topic này

cả mấy tiếng rồi mà chả ai quan tâm e cả.....tưởng nổi ai ngờ bị chìm lâu quá
bác làm 1 vụ khoả thân đê là dân chúng nó vào quan tâm bác liền :D

NGUYỄN ĐÌNH VŨ idol của e :D khỏa thân trước đi e nối bước theo sau
thôi . em mà khoả thân thì dân chúng nó quan tâm em hết . bo bác sao :D

cái hma này chỉ cần có mail lúc reg . kể cả nó change mail, change pass thì lấy lại dc trong vòng vài phút nhé
chat support bảo nó tao quên pass. giờ tao chỉ nhớ cái mail tao reg thôi.
là nó forgot về mail đó liền.:p:p

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week