Help HYIP ! Có thực sự là SIÊU LỢI NHUẬN ???

Status
Not open for further replies.
Khi tham gia mmo nhất là mấy thứ đầu tư mạo hiểm thì ai mà chả lo sợ chứ..
Nguyên nhân chính của nỗi sợ hãi đó là vì: quen sợ hãi, lớn lên với nỗi sợ, bị quản lý bằng nỗi sợ và không biết cách thoát khỏi nỗi sợ; vì vậy làm gì cũng SỢ TRƯỚC CÁI ĐÃ.
bạn này triết lý quá nhưng rất đúng. con người trong xã hội hiện đại thường vô cảm trc đồng loại bởi vì nỗi sợ hãi. VD: vụ 1 em bé 2 tuổi ở Trung Quốc bị xe cán 18 người đi qua đường ko quan tâm đến: nguyên nhân chính theo mình ko phải là họ ko có tình người mà do chính nỗi sợ của họ. họ sợ liên lụy đến bản thân. nói chung con người ko khắc chế đc nỗi sợ thì khó mà thành công.:))

Ko phải ai cũng có cơ hội kinh doanh mà! Thì nói là siêu lợi nhuận là thế nhưng siêu scam thì cũng thế hihi!

bạn này triết lý quá nhưng rất đúng. con người trong xã hội hiện đại thường vô cảm trc đồng loại bởi vì nỗi sợ hãi. VD: vụ 1 em bé 2 tuổi ở Trung Quốc bị xe cán 18 người đi qua đường ko quan tâm đến: nguyên nhân chính theo mình ko phải là họ ko có tình người mà do chính nỗi sợ của họ. họ sợ liên lụy đến bản thân. nói chung con người ko khắc chế đc nỗi sợ thì khó mà thành công.:))

chơi HYIP có dễ dẫn đến vô cảm hok nhỉ?? :)

biết đầu tư đúng lúc đúng chỗ thì sẽ là siêu lợi nhuận ngược lại thì :m131:

:))

+) 1%/ 1 ngày cũng đã là siêu lợi nhuận rồi

+) Bán tạp hóa, thẻ đt, quần áo : cần có mặt bằng, nguồn hàng v.v... và có phải lúc nào cũng bán được đâu ? Tính 25% 1 gói bim bim, ngày bán được mấy gói, 6% cái thẻ đt, ngày được mấy cái hay chỉ km mới nhiều ng mua ? Bán quần áo công nhận lãi nhưng đừng nghĩ nó dễ, làm thử đi rồi mới biết, lãi 1 cái thì còn những cái không bán được, tiền thuê mặt bằng, tiền lấy hàng ... tiền... tiền đủ thứ.

+) Ai nói với bạn là HYIP không phải làm gì, hay bạn chỉ nghe quảng cáo rồi tự ảo tưởng thế ?

+) Nếu chỉ đúng cho Monitor thì các bạn làm monitor đi, làm đi rồi biết có những khó khăn gì rồi đến lúc không vượt qua được lại nản, kể này nọ.

+) Cuối cùng là ai tham gia HYIP cũng phải tự biết những rủi ro của nó, chơi thì phải biết chấp nhận và đúc rút kinh nghiệm mà tránh, kể lể rủi ro của nó ra đây cũng bằng thừa. Đâu phải mình bạn nhìn ra được những hạn chế của nó sao vẫn nhiều người găn bó với HYIP lâu thế ?

bác này làm gì mà chém em dữ thế, em chỉ đưa ra đề tài để mọi người thảo luận trả lời cho câu hỏi "HYIP có thực sự là siêu lợi nhuận?" như mọi người vẫn nói thôi mà. Nhưng phải công nhận mấy ý kiến của pác cũng có ích cho nhiều người.

Ai nói với bạn là HYIP không phải làm gì, hay bạn chỉ nghe quảng cáo rồi tự ảo tưởng thế ?
nếu pác đọc kỹ bài viết của mình thì mình ý của mình không phải là như vậy bạn nhé!

chết bank xác với nó

Khó! cái j` cũng thế thôi

Cái j` cũng có cái khó của nó thui
Bạn bảo kinh doanh lãi hơn Hyip
Đấy là đã kinh doanh 1 thời gian rui`, con` khi mới kinh doanh thy` lại khác
Bạn không những phải tim` hiểu trước mà còn phải chuẩn bị rất nhiều thứ khác, vốn bỏ ra cho lần đầu quả không nhỏ, phải thuê mặt bằng, phải bỏ vốn mua hàng........ và đương nhiên bạn cũng không thể chủ động về thu nhập, những ngày đầu kinh doanh khá ít khách, vì còn chưa quen khách, lãi có được khá khó khăn
Còn hyip thy` khác, có thể chủ động nguồn vốn, lãi suất
Nhưng cái gi` cũng có giá của nó, siêu lợi nhuận thi` nguy hiểm, ăn cam bất cứ lúc nào
Nói chung kiếm tiền đâu dễ

Haiz , HYIP là siêu lợi nhuận bởi vì sao ?

Bởi vì để làm nó => bạn cần bỏ ra những gì => Thứ nhất đó là vốn ( không cần nhiều, 100$ là hợp lý ) => Tiếp đó là 1 máy tính có internet => chi phí bỏ ra cho mỗi tháng chỉ tầm 400-500k ( đã gồm tiền điện ).

Nhà bạn mở hàng tạp hóa , nếu đấy là siêu lợi nhuận hơn HYIP như bạn nói thì người ta đã làm nhiều rồi, đâu đến lượt nhà bạn làm. Tiếp đó, như bạn gọi là Kinh Doanh, chứ không phải Đầu Tư. Mình nhấn mạnh từ Kinh Doanh, bởi vì làm Kinh Doanh mỗi ngày bạn phải tính toán => từ tiền thuê cửa hàng tới tiền thuê nhân viên ( nếu cần ), rồi lại phải mất thời gian đi lấy hàng, nhập hàng, tính toán số hàng cần... etc, cuối ngày thì phải chốt sổ. Trong khi đó mình chơi HYIP, chỉ cần đầu tư xong là ok, đi chơi thoải mái, tới giờ vào bằng điện thoại rút tiền, cái quan trọng là xác định được thời điểm và có kinh nghiệm thì sẽ chẳng lo scam. Như mình bây giờ ngày nào dưới 30$ là coi như không đạt chỉ tiêu rồi.

Đầu tư ở HYIP , % nó cao hơn so với ngân hàng , so với các mảng đầu tư khác thì là cao hơn, còn làm kinh doanh, dịch vụ thì khác, bạn có bỏ đi chơi được không hay là phải canh ít nhất 12 tiếng mỗi ngày ? Thậm chí đang ăn cơm có người gọi cũng phải lao ra bán ?

Vậy nên chốt lại, đừng so sánh đầu tư với kinh doanh, và đừng so sánh mmo với việc làm ngoài đời ;) vì công việc ngoài đường của mình lương cao hơn cả mình chơi hyip đấy :)

Câu nói cũ

Vẫn câu nói cũ!!!
KIẾM TIỀN KHÔNG DỄ
Cái j` cũng có cái khó của nó thôi
Không thy` người ta đã đổ hết đi kinh doanh hay mmo rùi

Haiz , HYIP là siêu lợi nhuận bởi vì sao ?

Bởi vì để làm nó => bạn cần bỏ ra những gì => Thứ nhất đó là vốn ( không cần nhiều, 100$ là hợp lý ) => Tiếp đó là 1 máy tính có internet => chi phí bỏ ra cho mỗi tháng chỉ tầm 400-500k ( đã gồm tiền điện ).

Nhà bạn mở hàng tạp hóa , nếu đấy là siêu lợi nhuận hơn HYIP như bạn nói thì người ta đã làm nhiều rồi, đâu đến lượt nhà bạn làm. Tiếp đó, như bạn gọi là Kinh Doanh, chứ không phải Đầu Tư. Mình nhấn mạnh từ Kinh Doanh, bởi vì làm Kinh Doanh mỗi ngày bạn phải tính toán => từ tiền thuê cửa hàng tới tiền thuê nhân viên ( nếu cần ), rồi lại phải mất thời gian đi lấy hàng, nhập hàng, tính toán số hàng cần... etc, cuối ngày thì phải chốt sổ. Trong khi đó mình chơi HYIP, chỉ cần đầu tư xong là ok, đi chơi thoải mái, tới giờ vào bằng điện thoại rút tiền, cái quan trọng là xác định được thời điểm và có kinh nghiệm thì sẽ chẳng lo scam. Như mình bây giờ ngày nào dưới 30$ là coi như không đạt chỉ tiêu rồi.

Đầu tư ở HYIP , % nó cao hơn so với ngân hàng , so với các mảng đầu tư khác thì là cao hơn, còn làm kinh doanh, dịch vụ thì khác, bạn có bỏ đi chơi được không hay là phải canh ít nhất 12 tiếng mỗi ngày ? Thậm chí đang ăn cơm có người gọi cũng phải lao ra bán ?

Vậy nên chốt lại, đừng so sánh đầu tư với kinh doanh, và đừng so sánh mmo với việc làm ngoài đời ;) vì công việc ngoài đường của mình lương cao hơn cả mình chơi hyip đấy :)

anh làm gì ngoài đường vậy anh last.......

Quan trọng chơi HYIP là phải có vốn ! kinh nghiệm ! máu liều ! và may mắn ! .
Royalty7.com + silverstructure.com + investforia.com + metalroi.com + rprofits.com => ai chơi từ đầu mấy site này dep mạnh thì phải giầu không :m131:

Quan trọng chơi HYIP là phải có vốn ! kinh nghiệm ! máu liều ! và may mắn ! .
Royalty7.com + silverstructure.com + investforia.com + metalroi.com + rprofits.com => ai chơi từ đầu mấy site này dep mạnh thì phải giầu không :m131:

Nếu biết trước vậy chắc giàu rồi. haha :m204:

Liều thì ăn nhiều ! Bán hàng phải thuê quầy - phải tìm kháck phải quảng cáo - phải tốn sực lực và time - Còn HIYP thì nó lại khác mà ! ngồi chơi hưởng lợi ! Nhưng nguy hiểm nthi luôn rình rập ! Tuỳ người thôi ! Có người chơi HIYP thì giàu có ! Có người thì chết như .... con chó ;)) :binhsua01: Kinh doanh cũng vậy thôi có thằng bán hàng thì có kháck ! Có thằng bán chả ma nào nó mua :

vẫn rất nhiều người kiếm được tiền từ HYIP bạn ko thể vì vài cái site bạn chơi bị scam mà phủ nhận nó được kể cả gõ captcha hay làm PTC , PTU cũng phải học hỏi 1 vài tháng thậm chí ai ít thời gian thì phải cả năm mới thành thạo HYIP cũng vậy nó mang lại cho bạn điều gì ? bạn bỏ tiền và nhân ra tiền ko phải làm gì vì vậy kèm theo rủi do là cực cao nếu đủ bản lĩnh và ham học hỏi thì hoàn toàn có thể kiếm 1 nguồn thu ko nhỏ từ HYIP . Rất rất nhiều người đã và đang làm được điều này . tôi ko tham gia HYIP ko phải vì nó quá mạo hiểm mà vì ko có dư tiền vốn . HYIP luôn là 1 trong những phương thức mmo hàng đầu trên thế giới và nó ko dành cho những người ko có tính kiên trì 100 người mới tham gia HYIP thì có thể nói 99 người sẽ lỗ 1 người may ra hòa vốn bạn nghĩ sao mà vừa chơi đã có lãi ? những đồng tiền bạn mất hôm nay là học phí cho mai sau nếu bạn quyết tâm đi đến cuối con đường . bạn bỏ giở bây h thí tiền đó coi như mất ko là đúng .học cái gì cũng vậy bạn ko học cho xong thì chả có gì hết mất tiền , mất thời gian mất công sức ! Trên đời này ko có con đường nào trải đầy hoa hồng hết có hoa hồng hay không là do bạn cả thôi !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week