Hyip hội và cổ đông đã SCAM! Vuamoney không xứng đáng là con người!

Status
Not open for further replies.
Reactions
425
MR
0.000
Đã 1 tuần trôi qua, vẫn ko thấy tăm tích của vuamoney, người mà mình từng ngưỡng mộ và đặt niềm tin tuyệt đối.

Đây là thông tin của hội:
http://mmo4me.com/showthread.php?27281-Hyip-hoi-va-co-dong-6-9-2011-

Hội đã chính thức SCAM. Số tiền mình bị SCAM tổng cộng là 245$(chỉ vì cái tội THAM:)). Anh em hội bị SCAM vào báo danh lun. Theo mình tính thì số tiền hội dep vào hơn 1000$. Chắc giờ này anh vuamoney đang sung sướng với số $ kiếm được rồi.

Đôi lời gửi đến anh vuamoney:

Người ta SCAM 1, 2$, họ bị chửi lên chửi xuống, ko còn mặt mũi để nhìn đời. Còn anh, anh khiên của bọn em hàng trăm $$ chắc suốt đời này, anh trả nợ cũng ko hết. Tiền ko mua được hạnh phúc đâu anh ạ? Chúc anh tọa nguyện với số $$ kiếm dc và sớm gặp tai họa.........:(

Tiện thể đây, nhờ anh em ở quận 9-Sài Gòn:
Anh em bị SCAM cũng như ko SCAM làm ơn tìm giúp mình thông tin này:

Tên: nguyễn hoàng công danh tuổi 27
Công việc
-Quản lý hệ thống OHSAS, EMS
Được tuyển dụng và hiện làm tại:
-Địa chỉ: Công ty Nidec Viet Nam Lô I1 Khu Công Nghệ Cao , Quận 9, TP.HCM

Mình sẽ Bonus mọi chi phí tiền xăng cộ cho anh em tìm được chủ hộ:)

Last edited by a moderator:
may mà mình ko tham gia. chia buồn cùng các bạn

k khéo vụ này còn to hơn vụ daigai ý nhở, từ h chăc mem hyip cạch k tham gia vào mấy hội hyip này luôn rồi hehe, may quá mình k dính xu nào

vuamoney SCAM rồi cơ à. Mình xin chia buồn cùng các bác. Thèm Acc LR của vuamoney quá đê!

cuối cùng cũng có người report scam vuamoney, mình cũng bị scam 5$, chia buồn cùng chủ thớt @@
gửi vuamoney: bạn làm mọi người thất vọng quá, nhưng nên nhớ nhân quả tuần hoàn, có ngày bạn sẽ phải trả giá cho những gì bạn đã làm @@

Thế hỏi Shin xem, thằng vuamoney có đóng bảo hiểm không. Đáng lẽ trường hợp này mấy mod phải quan tâm chứ. Bị 1 lần vì bác Dại Gái rồi.

Hú hồn tính deposit Ô___Ô
chia buồn cùng các bác nào đc mua cam :))

Mà 4rum nên thắt chặt cái rule khi mà có người huy động vốn các mem khác đi :|, lần này là lần thứ 2 rồi đó :|

Thế hỏi Shin xem, thằng vuamoney có đóng bảo hiểm không. Đáng lẽ trường hợp này mấy mod phải quan tâm chứ. Bị 1 lần vì bác Dại Gái rồi.
mềnh nghĩ nó chả đóng đâu, cái này ae tự nguyện tham gia thôi sao mà BQT quản đc, mà đã có vụ daigai rồi ae vẫn chưa chịu cạch h lại dính vào vụ này nữa. Hehe hóng gió giữa mùa đông nào

Bạn nên lưu ý là forum chỉ cho hoạt động các hội PTC, PTU thôi. Còn hội HYIP , các vấn đề vay tiền, mượn tiền ... đều do tự phát, khi gửi tiền cho họ do chính bạn tự nguyện nên BQT không can thiệp vào vấn đề đó

1.Info của nó kià.Tìm nó mà phang.Chán cơm thèm dao :))

tên: nguyễn hoàng công danh tuổi 27
Công việc
- quản lý hệ thống OHSAS, EMS
Được tuyển dụng và hiện làm tại

2.Đã biết HYIP 99.99% sẽ dẫn tới Scam quan trong là sớm hay muôn mà cứ lao đầu vào thì chập nhận rủi ro thôi

:)) cái topic ấy ngay từ đầu mình đã cạch rồi, nói thì không ai tin, có khi lại bị chửi nữa

Hú hồn tính deposit Ô___Ô
chia buồn cùng các bác nào đc mua cam :))

Mà 4rum nên thắt chặt cái rule khi mà có người huy động vốn các mem khác đi :|, lần này là lần thứ 2 rồi đó :|
Cũng có thể người ta cần huy động chính đáng mà, các bạn nên cảnh giác và k cho mượn hoặc deposit nhiều quá là được
với phải xác nhận trước là đc

1.Info của nó kià.Tìm nó mà phang.Chán cơm thèm dao :))

tên: nguyễn hoàng công danh tuổi 27
Công việc
- quản lý hệ thống OHSAS, EMS
Được tuyển dụng và hiện làm tại
Bác này đưa info lên rồi nè. E nói chuyện vs bac vuamoney 1 lần nên chả biết nói cái rì, ngồi hóng thôi :D

Vuamoney đề nghị tuyên án tử hình cho tội lấy đi đồng tiền xương máu của anh em.

admin nên có biện pháp để ngăn tình trạng này xảy ra 1 lần nữa

lần sau có vuamoney thứ 2,cần phải up cmnd điện thoai bàn may ra còn tin
vuamoney scam theo dạng này ko khác ji scam của Hyip

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member