Hyip hội và cổ đông đã SCAM! Vuamoney không xứng đáng là con người!

Status
Not open for further replies.
:)) cái topic ấy ngay từ đầu mình đã cạch rồi, nói thì không ai tin, có khi lại bị chửi nữa
Em dự đoán còn có mấy bác nữa sắp Cam.Nói chắc không ai tin,lại nghĩ là em cũng nên.Nhưng có 2 người có khả năng rất cao.Bác ok em pm inbox riêng cho.:D

cuối cùng đã scam , hình thức này ăn được thì sống , gặp lúc scam thì cả lũ chịu ,hihi

THAM thì THÂM, các bác quá tin người và giao đồng tiền xương máu cho người đó... trên đời này k có gì sướng bằng chính công sức mình làm ra đâu, các bác đừng nghĩ ngồi k mà có miếng ăn trừ khi gửi tiền vào ngân hàng việt nam lúc đó các bác tha hồ hưởng lãi, lúc đó mới thực sự có lãi.

Cái proof cha vuamoney giao ngay cả cái info vietcombank mà ko ra tật, nhìn vào là nghi liền, tại sao phải giấu địa chỉ, tại sao phải giấu số tài khoản ngân hàng nhỉ?? !! Và tại sao phải giấu số điện thoại, chứng minh thư... những hành động giấu diếm trên đây để các bác đáng suy nghĩ xem, hạng người đó là người nào, có nên tin tưởng mà nạp vào k? Đó là bài học kinh nghiệm để đời, khi nào cần làm 1 công việc gì đó với người đó như giao dịch, buôn bán... thì trước hết bản thân các bác phải cần thông tin chính xác từ người đó như địa chỉ, số chứng minh thư,...

Đây là 1 lời khuyên, đừng thấy tiền to mà tham, trước nhất là đối với HYIP.

Last edited by a moderator:
admin đã ghi rõ đây là hình thức siêu lợi nhuận + nguy hiểm cao mà giờ còn lập topic kêu scam đúng là đoãng:binhsua36:

THAM thì THÂM, các bác quá tin người và giao đồng tiền xương máu cho người đó... trên đời này k có gì sướng bằng chính công sức mình làm ra đâu, các bác đừng nghĩ ngồi k mà có miếng ăn trừ khi gửi tiền vào ngân hàng việt nam lúc đó các bác tha hồ hưởng lãi, lúc đó mới thực sự có lãi.

Cũng có người cần huy động vốn thực sự , và làm việc chân chính , nhưng đây là do ko tìm hiểu kĩ info nơi mình đắp tiền vào , và ko có gì để trói chân :)

Mình đã khuyên các bạn trước rùi , hiểm họa khôn lường , đừng bao giờ đụng tới HYIP nữa , đây đâu phải là vụ lần đầu đâu , nghe chữ HYIP HỘI và CỔ ĐÔNG là đã mắc cười rùi ,sặc mùi sđiên... Có thể là chủ động tạo event để kiếm tin tưởng , sau đó scam ôm 1 quả , 2 là ko còn đủ khả năng chi trả do thua lỗ .... Tóm lại là SAY NO WITH HYIP

Xin góp 2 triệu cho bác nào xử đẹp thằng này :)

tìm dc số phone cty nó đây,ai bị scam thì gọi thử coi
(84-8) 37360014, 37360015

tìm dc số phone cty nó đây,ai bị scam thì gọi thử coi
(84-8) 37360014, 37360015

Nói với cái ông tổng giám đốc gì đó xin ổng cái info thật của thằng vuawebmoney, cơ hội tốt cho anh em kiếm nó mà tính sổ. Nếu thằng vưawebmoney mà trốn, thì thông tin của nó có lưu lại, trốn đằng trời đâu có thoát được haha, trừ khi nó phi tang luôn cái thông tin trên hồ sơ công ty =))

Tóm lại, kiu 1 người con gái, giả vờ tìm chồng, sau đó xin thông tin thật, may ra ông tổng giám đốc có khiếu mê gái thì ổng mới cho =))

Nói với cái ông tổng giám đốc gì đó xin ổng cái info thật của thằng vuawebmoney, cơ hội tốt cho anh em kiếm nó mà tính sổ. Nếu thằng vưawebmoney mà trốn, thì thông tin của nó có lưu lại, trốn đằng trời đâu có thoát được haha, trừ khi nó phi tang luôn cái thông tin trên hồ sơ công ty =))

Tóm lại, kiu 1 người con gái, giả vờ tìm chồng, sau đó xin thông tin thật, may ra ông tổng giám đốc có khiếu mê gái thì ổng mới cho =))
nhưng quan trọng là cái info đó thật đc bao nhiêu % vì chả thằng ngu nào có ý scam mà lại dám sow info từ đầu haizz

thông tin đó là của thằng nào nó ghét chứ ko phải của nó thì sao =))

vụ này mình ăn cam đắng
mình bỏ ra 5 chai cho bác nào cóvà hình ảnh nơi trốn
tìm được info mình nhờ mấy ông anh ở quận 1 xử
vụ chẳng muốn viết topic scam
vì mình quá tham và có lòng tin
giờ chẳng dám tin ai trên mạng nữa
cho mượn tiền nữa
:binhsua38::binhsua38: 7 chai vì tin
vãi

zay tóm lại là close topic,hết
Bác vô tình thế.......tập hợp anh em, tìm chủ hộ mà xử chứ.......

---------- Post added at 01:42 PM ---------- Previous post was at 01:40 PM ----------

vụ này mình ăn cam đắng
cho mượn tiền nữa
vãi
Ủng hộ bác....thêm 1 triệu nữa:D

Có thể là đồng bọn của nó, dụ close topic để xong chuyện đó mà :m158:
Chém tí cho zui nhé, đừng tưởng thật :))

Mà có khi nào ổng làm giả số tiền ở ngân hàng để đi lừa tình không nhỉ, ví dụ vietcombank ổng có 1,000,000 ổng view source HTML ra rồi chỉnh lại 100,000,000 sau đó chụp cái proof và rồi đưa lên cho anh em chiêm ngắm :)) chẳng hạn.

NGUYÊN VĂN CỦA NÓ ĐÂY
+vietcombank xin lỗi ko để dc cái address+số seri vì sợ làm phiền ko cần thiết
Sặc mùi cam quýt ngay từ đầu.

Chỉ còn 1 cách nữa là ra bank vietcombank hỏi thông tin tên "NGUYỄN HOÀNG CÔNG DANH" ở TP.HCM là ra liền. Nhân viên vcb họ hỏi: "Tại sao các chú lại tìm người này đây là thông tin mật cho khách hàng, ko share bậy". Thì mình bảo là: "Cần thông tin để công an đi bắt". Giả vờ nói thế là nhân viên vcb họ cho thông tin liền.

---------- Post added at 01:42 PM ---------- Previous post was at 01:40 PM ----------

Ủng hộ bác....thêm 1 triệu nữa:D
vụ này mình ăn cam đắng
cho mượn tiền nữa
vãi
Mình góp 1 triệu nữa.....Bác nào ra tay coi:)
thế là tổng 9tr rồi bác nào hốt đc vụ này vào cm cái nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week