Hyip hội và cổ đông đã SCAM! Vuamoney không xứng đáng là con người!

Status
Not open for further replies.
có mấy người dưới 10post vào chém gió ,ko biết có đại ca vuamoney vào nhận lời nguyền rủa của anh em ko nhỉ

hên xui , ai biết linh hồn còn lảng vảng đâu đây ko =))

---------- Post added at 10:38 PM ---------- Previous post was at 10:37 PM ----------

Bác bị nó xoắn 170 ngàn đô nha à :binhsua50:

170k là bạn ko thấy bác ấy comment đâu , bác ấy lên báo mục tin nóng rồi =))

ngoài xã hội thiếu gì scam mà sống cho tới chết vẫn an hưởng tuổi già đấy thôi . . . sao cứ phải luật nhân quả chứ nhỉ ??? 1 câu hỏi

Ngu thì chịu :))

Bụng làm dạ chịu

1 ngày hơn 203 reply :-s
động đến xèng mà, vụ này còn chấn động dài dài.
@vuamoney: nếu vì lý do j đó mà k trả lại tiền cho người ta thì cũng nên dũng cảm như bác daigai, thừa nhận sai lầm rồi lo mà trả nợ còn nếu có ý định scam thì mình có câu này tặng bạn: ĐI ĐÊM LẮM CÓ NGÀY GẶP MA. nếu vì lý do j đó mà k

close cái topic này đi.chả thấy giải quyết được cái éo gì.ông nào làm được gì thì làm đi,mấy topic kiểu này rồi cũng chẳng đi về đâu.

Trí thông minh của chúng ta bắt đầu từ kinh nghiệm...
.
.
--> Còn kinh nghiệm thì từ sự ngu dốt của chúng ta mà ra !!! :binhsua70:

Ngu thì chịu :))

Bụng làm dạ chịu

đúng như thế này này , chửi thôi chứ còn bảo luật nhân quả thì cứ y như là nói chuyện lạc vấn đề . tớ bức xúc thì chả bh lôi cái nhân với quả vào đây , mình sống sao thì con người mình sẽ thế đây còn có phần để tin chứ giờ ko lẽ tớ nói là " tao giết người " 10 năm sau có người giết tao à , bố con ma nó tin =))

AE xem chữ kí nhá có lẽ nhân vật chính giống chữ kí của tớ =)) ka ka

động đến xèng mà, vụ này còn chấn động dài dài.
@vuamoney: nếu vì lý do j đó mà k trả lại tiền cho người ta thì cũng nên dũng cảm như bác daigai, thừa nhận sai lầm rồi lo mà trả nợ còn nếu có ý định scam thì mình có câu này tặng bạn: ĐI ĐÊM LẮM CÓ NGÀY GẶP MA. nếu vì lý do j đó mà k
bác daigai lúc trc là do thua *** mà phải nợ.
còn tay này ngay từ đầu đã có ý định scam rùi còn gì @@

close cái topic này đi.chả thấy giải quyết được cái éo gì.ông nào làm được gì thì làm đi,mấy topic kiểu này rồi cũng chẳng đi về đâu.
Người ta Report SCAM, ông ko thích thì đừng đọc, đi chỗ khác nhé! Thanks!

anh em ra ngắm sao băng đi ,ai nhìn thấy sao băng ước nó gặp quả báo bị xe tông tàn phế đi

Thôi bố thí cho nó đi, coi như là bài học kinh nghiệm xương máu, lần sau có tiền đi *** thua còn đỡ nhục hơn là đầu tư lãi suất cao, đã cho nó ăn không mà còn mang tiếng là tham :binhsua46:

Tìm khẩu như avatar mình tìm nó bắn đi.Tìm được mà không ai dám bắn thì pm mình bắn giúp.Mình bắn khuyến mãi cho :))

Có info của hắn đấy pak nào ở quận 9 thì quất liền đi , Ngay từ đầu mình đã nghi về cái hội này, cũng may đánh nhanh rút gọn ;) .... . Xin chia buồn với các bạn bị scam :(

topic này lập ra như để mọi người than vãn hay sao đó, mình nghĩ là close lại đi vì cuối cùng cũng chả có kết quả gì. Còn nói về chuyện lập topic cho người khác biết rút kinh nghiệm khỏi bị scam thì mình thấy khi nào bạn bị scam rồi bạn sẽ tự biết rút kinh nghiệm thôi ( cái giá cho kinh nghiệm đắt lắm chứ ko rẻ như mọi người nghĩ đâu ). Thanks

Vote cho mod close.

cảm ơn lời cảnh báo. tôi cũng đang dự định deposit 100$ vào đó để kiếm thêm. vì thấy hoạt động của nhóm và acc LR có khá tiền.
quyết định cuối cùng là tự đầu tư cho khỏe, thua thì cam chịu. không dính dáng đến mấy anh việt nam cho thêm rắc rối

Cười vỡ bụng với reply của bác =))
Nếu bạn đọc truyện thì cũng có cách nói đó =)) mình đọc thấy buồn cười nên học luôn =))

Scam thì vẫn cứ scam.
Đúng là đa số MMO đều là sinh viên nên không hẳn ai cũng đóng phí.Và chỉ có 1 số nhỏ EX đóng phí,còn anh em vẫn thường giao dịch là do tin nhau.
Hj mấy bác lắm tiến có tiền đóng phí rồi làm quả nặng là chuồn!
MMO cũng mệt và xô bồ như cuộc sống.Bác nào MMO nhiều chắc sinh tính đa nghi,ít có niềm tin vào người khác mất!
Thì đó :))
Lúc sáng topic của mình có ông exchanger vào cm, mình nói rồi
Mình xem exchanger với member MMO4VN như nhau
Exchanger thì đóng chút phí là ok :)) nên vs mình là bt
Cho AE giải quyết bức xúc :D

cái proof ngân hàng ko có tên chủ tài khoản !! có khi lại là info giả , nếu info đúng mình sẽ đi giúp mọi người 1 chuyến
có mấy ông anh giang hồ cũng máu chiến lắm ;))
từ vụ dại gái tới giờ cạnh ko dám chơi HYIP nữa

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795