Help Hyip-nhập môn dành cho người mới chơi (Rất bổ ích cho newbie)

:binhsua07:Ta là giống cái nà:binhsua166:và ta rất khoái track "don't cry" của GunsNRoses:m019:

haha. tham gia 4 room lâu rùi mới gặp người đồng cảm. có khi nào chữ duyên phận nó vận vào ta? ha ha

Last edited by a moderator:
Bài này xuất hiện đầu tiên tại EKT, do bro kimhuan ( vnmonitor ) => nick ở forum này bây giờ là canawan, sau đó không biết ai đã leech sang forum Thế Giới Kiếm Tiền ( TGKT ) sau này đổi tên thành VMO.vn và giờ đã sập. Bài này thì đọc cách đây gần 4 năm rồi, theo đánh giá cá nhân thì đây là bài hữu ích cho newbie, mặc dù lần đầu tiên đọc mình thấy nó rất sâu sắc và thấm thía >:) nhưng sau này khi đã có kinh nghiệm quay lại đọc thì lại thấy rằng bài này nội dung không được sâu sắc và chỉ là phần nổi của tảng băng ( phần chìm thì tất nhiên pro sẽ không share b-) )

Bài này xuất hiện đầu tiên tại EKT, do bro kimhuan ( vnmonitor ) => nick ở forum này bây giờ là canawan, sau đó không biết ai đã leech sang forum Thế Giới Kiếm Tiền ( TGKT ) sau này đổi tên thành VMO.vn và giờ đã sập. Bài này thì đọc cách đây gần 4 năm rồi, theo đánh giá cá nhân thì đây là bài hữu ích cho newbie, mặc dù lần đầu tiên đọc mình thấy nó rất sâu sắc và thấm thía >:) nhưng sau này khi đã có kinh nghiệm quay lại đọc thì lại thấy rằng bài này nội dung không được sâu sắc và chỉ là phần nổi của tảng băng ( phần chìm thì tất nhiên pro sẽ không share b-) )

Pro share toàn site SCAM nhỉ :)):))

+ Không đặt tất cả trứng vào cùng một giỏ.

+ Theo dõi sự phát triển của site đó.

+ Đặt và tuân thủ nguyên tắc của mình, không nên hoa mắt trước lợi nhuận mà bỏ đi nguyên tắc đó.

+ Đánh giá giao diện, những trang có giao diện tào lao thì 100% ko nên tham gia.

theo mình là tập trung trứng vào 1 giỏ và chăm sóc kỹ lưỡng từng quả trứng

oh bạn đánh giá đúng
bài này mang cái nét khái quát quá cao không có gì sâu sắc cả

mình thì nghĩ khác, đánh chậm mà chắc, tốt nhất là định chơi site nào thì theo dõi cho sát sao, khi nào nó ổn định thì hãy nhảy vô

uhm bạn chơi kiểu tập trung , minh thích kiểu chơi như bạn
chư đa dang hóa và lan dải có lãi thì cũng chỉ là " vặt mũi đắp tai " thôi

oh bạn đánh giá đúng
bài này mang cái nét khái quát quá cao không có gì sâu sắc cả
Có bài nào sâu sắc bạn post giùm anh em học hỏi nhé. Thank!

Mình cũng đồng quan điểm với cách đánh giá của chủ thớt! dù kinh nghiệm chưa nhiều, vẫn được ăn cam nhưng vẫn có niềm đam mê và lòng tin! hy vọng anh em mới chơi chịu khó tìm hiểu và theo chân những pro trong 4r mình!! Quan điểm là đánh nhanh thắng nhanh và rút lẹ!!:m091:

cái nguy hiểm của chơi hyip là đánh thắng nhanh rút lẹ đó
tưởng đã thắng nhanh và rút được lẹ sao
một cái sai lầm mà ai cũng nghĩ là đánh nhanh là có thể rút lẹ

Có bài nào sâu sắc bạn post giùm anh em học hỏi nhé. Thank!

tất nhiên là có vì kinh nghiệm xương máu minh đã từng trải qua rồi.
viết 1 bài sâu sắc có tâm huyết mất thời giam lắm chứ bạn. (Có nhưng cuốn sách về Kinh Doanh người ta mất 30 năm mới viết xong. )
Theo bạn là thời kỳ bạo loạn ở forum thế này có nên chia sẻ không hay nhận toàn gạch với đá. cái này còn phụ thuọc vào tinh thần nữa :)

tất nhiên là có vì kinh nghiệm xương máu minh đã từng trải qua rồi.
viết 1 bài sâu sắc có tâm huyết mất thời giam lắm chứ bạn. (Có nhưng cuốn sách về Kinh Doanh người ta mất 30 năm mới viết xong. )
Theo bạn là thời kỳ bạo loạn ở forum thế này có nên chia sẻ không hay nhận toàn gạch với đá. cái này còn phụ thuọc vào tinh thần nữa :)
Nêu thực sự bạn muốn share cho anh em thì thời kỳ nào chả đc. Kinh nghiệm tốt mọi người sẽ học tập và cám ơn bạn. còn ngược lại mình nghĩ mọi ngời cũng sẽ ủng hộ bạn thôi. Cơ bản là tinh thần xây dựng 4room, vì sự phát triển của anh em MMO Việt Nam.

chym bằng sắt ai đút vô cho nổi........

Chym bằng sắt thì bướm bằng gì nhỉ?
"Rộng hẹp nhỏ to vừa vặn cả.
Vắn dài khuôn khổ cũng như nhau."

cũng là newbie mà ko có xiềng
tks

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member