Got Paid hyipfx - hyipfx.com

Status
Not open for further replies.

boyswat

Hero
Hot Boy
Reactions
1,015
MR
1.025
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
vừa nhận được tiền post proof lên ae :D

Plan:7 days 2.3% daily
14 days 2.8% daily
Ref: 3.00%

Join:
http://hyipfx.com/n/?ref=boyswat

Last edited by a moderator:
lãi cao thế, sợ!!!

e mới được chừng này
Last Access: Nov-9-2011 01:13:01 AM

Account Balance: $0.02
$0.02 of LibertyReserve
Earned Total: $0.02
Pending Withdrawal: $0.00
Withdrew Total: $0.00
Active Deposit: $1.00

Last Deposit: $1.00 Nov-7-2011 09:40:43 AM
Total Deposit: $1.00

proof đó mình nhận từ tiền ref deposit , còn site sống có lâu ko thì mình ko biết :D

Tiền bonus đã bị trừ
Nhận đc mail này
[email protected]

01:10 (6 giờ trước)

tới leminhlkt
Hello Le Minh

Your account name is leminhlkt
Your e-mail is [email protected]
Your e-gold account is
You have been registered: 2011-11-07 00:05:36

You can login at our site at this link hyipfx.com/n/
Ban co the dang nhap tai site tai link hyipfx.com/n/
if u forget request money from today to 14/11/2011 you can contact us at Yh! quang_mahidol or email [email protected]
Moi tranh chap sau 14/11/2011 cac ban vui long lien lac mod nhatquangnguyen tai mmo4vn.com
hoac Yh! quang_mahidol
Thank you
Vào rút thử dc 0.06$ instant

hĩ sao minh ko nhan tien nhi toan paid lAO ko
bạn có biết admin site đó là ai ko mà bảo pay láo ? site đó của mình đấy , bạn dep 5$ khi nào đưa proof coi đừng có mà vu khống
site này cùi mía, admin ko có tiền list vào monitor, host thì rẻ 7$/tháng .
-> theo mình ko nên dep
site mình có thể cùi nhưng bạn xem lại snoork.com bạn có thể d dó dc ko ? host 7 $ / tháng dc coi là host rẻ sao ? bạn thử thuê thử cái host xem 7$ thuộc loại gì ? ko biết gì đừng nói bậy, còn ip của host thì host nó cung cấp cho nhiều site việc trùng ip là chuyện thường tình. Nói thật đánh giá của bạn chẳng có tí gì là đúng cả, bạn thử thuê cái host giá cao nhất của site đó thử nhé xem thử trùng được bao nhiêu site thì biết, toàn bắt chước người ta gõ trên google để biết rõ site hyip scam, cái đó mình nói thật ko đúng tí ti nào cả!

site của mod nguyên mà.uy tín.có j thì bắt máy bay sang thai lan du lịch rồi đòi luôn. k sợ scam đâu :binhsua57:

site của Mod, yên tâm mà chiến kìa ae

bạn có biết admin site đó là ai ko mà bảo pay láo ? site đó của mình đấy , bạn dep 5$ khi nào đưa proof coi đừng có mà vu khống

site mình có thể cùi nhưng bạn xem lại snoork.com bạn có thể d dó dc ko ? host 7 $ / tháng dc coi là host rẻ sao ? bạn thử thuê thử cái host xem 7$ thuộc loại gì ? ko biết gì đừng nói bậy, còn ip của host thì host nó cung cấp cho nhiều site việc trùng ip là chuyện thường tình. Nói thật đánh giá của bạn chẳng có tí gì là đúng cả, bạn thử thuê cái host giá cao nhất của site đó thử nhé xem thử trùng được bao nhiêu site thì biết, toàn bắt chước người ta gõ trên google để biết rõ site hyip scam, cái đó mình nói thật ko đúng tí ti nào cả!

Mình cũng vì cái vụ IP host này mấy thằng trẻ con không bít gì vào sủa là admin site PTC gì đó, 4rum toàn thằng nguy hiểm :))

site này cùi mía, admin ko có tiền list vào monitor, host thì rẻ 7$/tháng
3,405 other sites hosted on this server.
.
-> theo mình ko nên dep
mod có cần phải sồn sồn lên thế ko?
- thường ngày em đánh giá hyip thế nào thì ở đây em đánh giá như vậy thôi, mod ko chơi hyip ko biết chứ mấy site kiểu như này nhanh scam lắm. Lâu lâu mới có một trường hợp ngoại lệ là site của mod nên mới không phải scam thôi.

- Em khuyên không nên dep chứ em đâu có bảo site này scam mà mod bảo em "bắt chước người ta gõ google" gì gì đó? (Thường ngày em check status của một site hyip ở forum mmgp.ru nhé)

- Em có bảo site này cùng admin với site scam chỗ nào đâu mà mod bảo "trùng ip là chuyện thường tình" gì đó?
Em chơi hyip lâu nay ko biết là host shared thì có nhiều site trên một host do nhiều người khác nhau mua à?

- 7$/tháng em biết là đắt so với host thường, nhưng thường các site hyip ngon ít ra nó cũng phải tậu một con dedicated server giá vài chục $/ tháng ở geniusguard, antiddos.biz hay ít nhất cũng là ở koddos. Mấy site chơi host shared rẻ tiền ít khi sống lâu lắm. Mod chơi forex cũng biết chứ, biến động giá cũng có những quy luật nào đó, nhưng những quy luật đấy đâu phải lúc nào cũng trúng, gặp ngoại lệ sao lường trước được?

Tóm lại: mod đọc bài post của em hay là của ai mà trả lời kiểu tức cười vậy?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week