Got Paid hyipfx - hyipfx.com

Status
Not open for further replies.
cậu muốn vào hyip thì vào link hyipfx.com/n/
hiện tại mình đang đưa về làm forum vì có 1 số lý do bất cập ở thái lan :)
Thân :)

ua cai nay ko bonus 1$ hả anh?

สวัสดีชื่อของฉันคือ เหงียน หนัด ควาง, กรุงเทพฯตอนนี้เรามีน้ำท่วมเพื่อให้การจัดการเว็บไซต์ที่ไม่สามารถดำเนินการต่อไป แต่คุณจะเปิดฟอรั่มสำหรับการแลกเปลี่ยนและอัตราแลกเปลี่ยนที่ HYIP เว็บไซต์ HYIP เราจะกลับไปที่สถานที่ของเราอยู่ในน้ำท่อระบายน้ำ คุณเป็นคนของฉันในประเทศเวียดนามถ้าคุณรู้ว่ามันเป็น nhatquangnguyen จาก mmo4vn.com เขาจะเปิดฟอรั่มครั้งนี้ชั่วคราวขออภัยกับคุณ!

English version : Hi , my name is visant ahuja, My place bangkok now having flood so the management site could not continue. Instead we'll open forum for the exchange of forex and HYIP. Our site hyip will open again when my place out flood. My friend is the people in Vietnam, if you know it is nhatquangnguyen of mmo4vn.com. He will open the forum this time provisional, apologize with you! ALL profit will transfer to investor main balances and you can request it from 11 to 14 /11/2011 all money real investor deposit with profit. Free member still recive profit but can't withdraw bonus money. And at time 11/11/2011 11h GMT +7 we have promotion with our forum :) Please do not deposit now, all money will refund for u with profit

Korea : 관리 사이트가 계속되지 수 있도록 방콕 지금 우리는 홍수가 있습니다. 대신에 당신은 forex와 HYIP의 교환을위한 포럼을 열어 드릴께요. HYIP 사이트, 우리는 하수구 물이 우리의 자리로 돌아갈 것입니다. 당신이 그것이 mmo4vn.com의 nhatquangnguyen입니다 안다면 당신은 베트남에서 사람들입니다. 그는 이번 임시 포럼을 열고 당신과 함께 사과!

Chào các bạn như thông báo thì các bạn đã biết hiện thời khu vực của Visant người quản lý site của tụi mình đang bị ngập lụt nên ko thể tiếp tục quản lý tụi mình, nếu các bạn là người Việt Nam thì các bạn cũng biết rõ mình là nhatquangnguyen,cũng như đã hứa với các bạn mình sẽ thành lập site hyip nhưng giờ khu vực quản lý ngập lụt ko thể làm việc tiếp tục với tui mình nên site sẽ trì hoãn lại, Nhóm của mình thực chất gồm 4 người là mình 1 quản lý thái lan 1 bạn VN support Korea và 1 thêm trader VN nữa. Trong thời gian đợi nước lũ rút hết khỏi nơi ở của quản lý của mình thì mình sẽ lập diễn đàn hỗ trợ trao đổi về forex và hyip cùng các bạn trên site này. Các bạn vẫn có thể rút tiền nhưng xin đừng deposit , mọi yêu cầu rút tiền hạn cuối là ngày 14/11/2011 sau đó site hyip sẽ đóng cửa tạm thời và mở lại sau tiền bonus các cậu ko dc rút nhưng tiền profit các cậu vẫn có thể rút bình thường . Các bạn đã deposit vẫn sẽ nhận tiền như bình thường Chúc các bạn may mắn :) , à nói luôn là có 1 số bạn nói site mình scam thì xin lỗi nhé site mình pay thật ko pay láo, SCAM like Dog nhé Thân moderator nhatquangnguyen
Giờ mới thấy tiếng Việt, tại để khó thấy quá, admin sửa lại mỗi ngôn ngữ 1 màu cho nó dễ nhìn :D

Chuẩn bị rút tiền từ 1$ bonus thui :">

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week