HYIP ibet365.biz - 110%/ngày

The amount of 0.5 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U7853465->U11873695. Memo: API Payment. Withdraw to halepru92 from iBET365.. Date: 17:33 12.06.16. Batch: 136468326.
WTF :D

Vậy mà thế éo nào ngoài trang chủ thống kê có ông DEP 2000$. Admin site fake mạnh tay quá chăng :p
Cũng có thể mà cũng có thể là ko? Cái ông Dep đó chắc ăn cam nên dep trực tiếp từ tài khoản :D.

Đừng dep nữa,càng dep site ko có tiền trả đâu :( định thúc đẩy scam thành website not available à? :(
Site này chắc vừa đánh *** thua sạch nên giờ ko có tiền trả mà nó ko muốn scam nên mỗi ngày cho anh em rút 0,5$ đây mà,lấy lòng tin của mọi người để người khác dep vào tạo lại vốn cho nó *** tiếp và lại thua tiếp :D

Đừng dep nữa,càng dep site ko có tiền trả đâu :( định thúc đẩy scam thành website not available à? :(
Site này chắc vừa đánh *** thua sạch nên giờ ko có tiền trả mà nó ko muốn scam nên mỗi ngày cho anh em rút 0,5$ đây mà,lấy lòng tin của mọi người để người khác dep vào tạo lại vốn cho nó *** tiếp và lại thua tiếp :D
Phải dep mạnh lên bằng Balance chứ. :D. Đằng nào tiền trong balance cũng ko rút đc thì lấy luôn số đấy dep rồi đợi nó đi kiếm tiến chơi *** euro thắng rồi pay :D.

Chắc thua mọe trận Pháp vs Rumani :)). Dep vào để nó có tiền ***, *** thắng mới pay được chứ bác, he he.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom