• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM ID MMO: @acer571 , YM: acer5714 SCAM Tool Auto Click + Traffic bằng SSH

Status
Not open for further replies.

ckv2015

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
1,243
MR
3.371
bức xúc gì đâu, chỉ là mình ghét mấy thằng đã có ý scam mà còn thể hiện này nọ. Thích thì nói 1 tiếng giải quyết cho nhanh :)
Mất thì có 10$ thôi :)

không ngờ chủ thớt lập hẳn 1 topic hoành tráng thế mà cuối cùng nói lời lại không giữ lời, thật là thất vọng quá đi, :confused:
Chắc thớt hum qua đi ăn đám cưới bị mấy thằng nó oánh bỏ mạng rồi. :D:D:D

YouAndIVN

Hero
Verified
Trusted 3
Reactions
1,789
MR
2.688
$740.00
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Biết ngay kết quả là như vậy mà :)

Trong cái giới MMO này , trả là trả mà ko trả là "hứa" :D , lời nói gió bay thôi :)

MOD tiễn em nó ra đảo đi nào. Vụ này coi như bài học mới :
THUÊ CODE TOOL SAU ĐÓ ĐỂ LỘ TOOL RA NGOÀI (VÔ TÌNH HOẶC CỐ TÌNH) , BÁN CHO NGƯỜI KHÁC 1 THỜI GIAN THU ĐC 1 KHOẢN KHA KHÁ THÌ NÓI LÀ BỊ LỘ, YÊU CẦU BÊN CODE TOOL KHÓA LẠI.

Kiểu này giống như là lừa đảo có chủ ý vậy, tự nhiên 1 đống người bỏ tiền ra mua tool xài (topic liên quan cả tuần, video demo đầy đủ, nhận xét tốt rất nhiều) chả thấy ai nói gì. Đùng 1 cái khi có người sell giá rẻ hơn (3$ ,5$) thì làm trò con bò tố cáo với team code tool rồi nói là bị lộ?? Rồi đổ vạ người mua là ham rẻ, xài tool lậu??? (giá trị của tool là theo người bán chứ người mua cần phải quan tâm à?, tool chả phải bản crack thì sao nói là lậu đc)

Nói chung là đến giờ éo hiểu lí do gì ngoài chứ : BỊ LỘ?? Rồi hết trách nhiệm :) Anh em mất tiền cộng lại cũng phải vài trăm $ cmnr (thế này chắc gần bằng giá trị cái tool cmnr :) )

SAU NÀY CÁC TEAM CODE TOOL RÚT KINH NGHIỆM LÀM CÁI KHÓA ĐỂ BẢO VỆ CHO CẢ KHÁCH CODE, BẢN QUYỀN TOOL CŨNG NHƯ TRÁNH ĐẺ GIỐNG TRƯỜNG HỢP NÀY , LÀM NGƯỜI KHÁC MẤT TIỀN OAN UỔNG

Last edited:

gmailservice

Banned
Reactions
1,677
MR
0.001
Chat with me via Skype
Biết ngay kết quả là như vậy mà :)

Trong cái giới MMO này , trả là trả mà ko trả là "hứa" :D , lời nói gió bay thôi :)

MOD tiễn em nó ra đảo đi nào. Vụ này coi như bài học mới :
THUÊ CODE TOOL SAU ĐÓ ĐỂ LỘ TOOL RA NGOÀI (VÔ TÌNH HOẶC CỐ TÌNH) , BÁN CHO NGƯỜI KHÁC 1 THỜI GIAN THU ĐC 1 KHOẢN KHA KHÁ THÌ NÓI LÀ BỊ LỘ, YÊU CẦU BÊN CODE TOOL KHÓA LẠI.

Kiểu này giống như là lừa đảo có chủ ý vậy, tự nhiên 1 đống người bỏ tiền ra mua tool xài (topic liên quan cả tuần, video demo đầy đủ, nhận xét tốt rất nhiều) chả thấy ai nói gì. Đùng 1 cái khi có người sell giá rẻ hơn (3$ ,5$) thì làm trò con bò tố cáo với team code tool

SAU NÀY CÁC TEAM CODE TOOL RÚT KINH NGHIỆM LÀM CÁI KHÓA ĐỂ BẢO VỆ CHO CẢ KHÁCH CODE, BẢN QUYỀN TOOL CŨNG NHƯ TRÁNH ĐẺ GIỐNG TRƯỜNG HỢP NÀY , LÀM NGƯỜI KHÁC MẤT TIỀN OAN UỔNG
Ai còn tiếc nuối cái tool thì yh cho em kiếm lại tý đỉnh, còn người ta cam rùi thì có ban quản trị giải quyết rùi :D

BlackDJ

Junior
Reactions
21
MR
0.044
Hic :( Em mua rồi không sài được. Video hướng dẫn thì bị xóa, chẳng biết phải làm sao. Nghèo còn rách

Ai còn tiếc nuối cái tool thì yh cho em kiếm lại tý đỉnh, còn người ta cam rùi thì có ban quản trị giải quyết rùi :D

Tưởng cậu này bán tool khác nên pm hỏi mua, mà qua mấy topic thì hóa ra cũng là xài bản lậu của tunvit (cài host ảo gì đó)

Liệu cậu này và chủ topic có liên quan gì ko? Khi 1 thằng vừa ra đi, 1 thằng tiếp tục công cuộc mang tool "lậu" đi bán . Đề nghị MOD xử lý luôn cậu này
http://mmo4me.com/threads/tool-click-cleanfiles-va-yanfile-bang-ssh-cho-anh-em.198777/

@tunvit, @binh6699, @danhmay24h, @hungtai1900, @thachthao, @legialoc , @animax1991 ,@Tranau90

Tưởng cậu này bán tool khác nên pm hỏi mua, mà qua mấy topic thì hóa ra cũng là xài bản lậu của tunvit (cài host ảo gì đó)

Liệu cậu này và chủ topic có liên quan gì ko? Khi 1 thằng vừa ra đi, 1 thằng tiếp tục công cuộc mang tool "lậu" đi bán . Đề nghị MOD xử lý luôn cậu này

@tunvit, @binh6699, @danhmay24h, @hungtai1900, @thachthao
Bác nói gì cũng nên xem xet cho đúng, em cũng chưa cam ai đồng nào, muốn giúp bác mà bác ns thế thì thui vậy, bác cũng hiểu điều gì đó khi inbox cho em rùi, các mod cứ xử lý em đi :D

Bác nói gì cũng nên xem xet cho đúng, em cũng chưa cam ai đồng nào, muốn giúp bác mà bác ns thế thì thui vậy, bác cũng hiểu điều gì đó khi inbox cho em rùi, các mod cứ xử lý em đi :D
Mở miệng ra thì : em giúp các bác, em chỉ các bác...nhưng chung quy là "BÁN KIẾM TIỀN"

Mà có phải cao siêu gì, cái trò crack theo host ảo hôm trước có ông quay video chỉ free giờ mang đi bán :rolleyes:

Mở miệng ra thì : em giúp các bác, em chỉ các bác...nhưng chung quy là "BÁN KIẾM TIỀN"

Mà có phải cao siêu gì, cái trò crack theo host ảo hôm trước có ông quay video chỉ free giờ mang đi bán :rolleyes:
cho xem cái video đi, miệng ns host ảo mà có biết nó là cái gì không :D, trc ông kia quay là để khoe khoan và cũng ra đảo rùi đó, bác nói như trên mạng đầy dãy ra vậy, kiếm đi cho có kìa

Đợi 1-2 có mất mát cái chi :D

hi vọng gần như 0,000001% thôi, vì cậu để ý xem từ lúc bị report xong hắn có hoạt động nick này nữa đâu. Trong khi vừa bị tố cáo để MOD mở topic thì ngay lập tức hắn vào comment ngay => Hắn tạo nick clone khác và vẫn đang hoạt động bt :)

Thôi MOD vào banned tiễn hẵn ra đảo cho đỡ ngứa mắt nào :D

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype
cậu ta hẹn 14/9 thì thôi lỡ r cho cậu ta hết tuần này đi dù sao cũng tâm lý mất tiền r đợi vài hôm nữa đi

danhmay24h

Staff member
Moderator
Trusted 4
Reactions
3,921
MR
27.406
$782.68
Services
Call me! Call me! Chat with me via Skype
@acer571 banned forever.

Còn bạn @YouAndIVN muốn tố cáo ai thì hãy lập topic và đưa đầy đủ bằng chứng lên bạn nhé.

Topic sửa title chuyển SCAM và close.

Thân !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,894
176,359
Latest member
ku11services

Most viewed of week