Help ID seosprint của khoatai, 1 con sâu bọ của seosprint Việt

Sunny88

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
Đây là comment đậm chất zòi bọ và ngu dốt của khoatai:

chơi mấy ngày mình phát hiện có mấy job pay giá tốt làm lại cũng nhanh mà nó lại k check nên để 2 hay 3 cái form sãn tới job đó là cóp py pát :binhsua16: khẻo mà nó vẫn pay như thường

Sau comment này thì anh em seosprint hết sức phẫn nộ với loại cheat dốt nát này, vì những thành phần thế này mà seo nó cấm hầu hết VN mình

MÌnh xin lỗi nhưng nếu là sự thật thì chính những cái loại sâu bọ như cậu đã làm Seo trở nên như ngày hôm nay đấy
Sâu bọ thì người ta nói sâu bọ, chứ như tao tao gọi là cặn bã =))
hài vẫn còn cái thể loại này nữa hỏi sao nó cấm việt nam dài dài
chuẩn :|, mở tab có mất j đâu mà làm rứa

- - - Updated - - -

bà con tìm id xem nào :|
à vâng để mình gọi bạn là cục sh*t của xã hội vậy nhé
Nói tui biết ID của bạ trong Seosprint là gì để tui Cấm bạn coi !

mình mới vào đọc sáng nay cũng rất bục mình, chỉ vì những thằng như này mà càng ngày làm seo càng khó, quyết định lừa nó 1 vố để lấy ID nó về cho anh em trị, mình giả vờ gửi thư xin làm ref cho nó thế là nó ham hố mắc lừa ngay =))

khoatai said:
Sunny88 said:
Anh ơi, em mới chơi SEO, em muốn làm ref cho anh, anh cho em link ref với
Bạn ref theo link này nha
http://www.seosprint.net/?ref=1971191
Nếu chưa biết làm thì inbox tối về mình hướng dẫn chi tiếc

Thân !

Trên đây là ID của nó, giờ anh em nghĩ nên trị nó như thế nào?

muốn tao cho luôn id, làm shit gì, mẹ lập box bày chơi nhiều acc, sài tool là k phạm luật của nó ah

- - - Updated - - -

Mẹ tao mới chơi làm k đúng thì nói làm đang hoàng đm nhào dô chửi này chưởi nọ muốn gì tao chìu

muốn tao cho luôn id, làm shit gì, mẹ lập box bày chơi nhiều acc, sài tool là k phạm luật của nó ah

mày nói ngu lắm con, chơi nhiều acc thì làm job cho bọn Nga đàng hoàng thì tụi nó có thèm để ý không, nó được hoàn thành tốt thì càng nhiều acc nó càng thích, còn cái loại cheat ngu như mày chỉ làm hại đến anh em VN thôi

- - - Updated - - -

Mẹ tao mới chơi làm k đúng thì nói làm đang hoàng đm nhào dô chửi này chưởi nọ muốn gì tao chìu

bạn khoatai, bạn nói vậy là chưa được rồi, người ta nói có gì không đúng, bạn nói đàng hoàng lại chứ, sao lại chửi bới như thế :binhsua02:

Các bác hung hãn quá, theo dõi thì cái nick khoatai cũng chỉ mới làm seo có vài ngày; trước tớ tuyển ref tớ hiểu ko phải ref nào cũng ý thức được ngay hậu quả của việc cheat báo cáo seo. Những người có suy nghĩ làm ẩu kiểu này tớ gặp đầy.

Người ta chưa thông thì các bác thông từ từ được rồi đằng này gọi người ta là sâu bọ :D Các bác có manh động quá ko thế!? :D

mày nói ngu lắm con, chơi nhiều acc thì làm job cho bọn Nga đàng hoàng thì tụi nó có thèm để ý không, nó được hoàn thành tốt thì càng nhiều acc nó càng thích, còn cái loại cheat ngu như mày chỉ làm hại đến anh em VN thôi

Ngu cái ****** mày, tao nói tao mới chơi biết gì mà này nọ, tao chỉ đọc rule của nó, cái gì nó cấm mấy người làm, thì tao cũng làm cái nó cấm, mẹ không thì thì cũng nói để biết mà sửa
- Bạn làm đàng hoàng lại
- Như vậy nó ban acc đó
- như vậy sẽ ảnh hưởng tới anh em ...
.....
Và yếu câu dừng lại không được ah
Mấy ngườ nhảy dô kêu sâu bọ này nọ, rồi cẵn bã
Ở nhà mấy người làm sai gì cha mẹ mấy người nói như vậy sao lên đây nói chuyện như vậy.
Nói đàng haongf thì thằng nào không nghe, còn cái laọi nahyr xổm dô chửi thì nói đúng cũng k ai thèm nghe

Ngu cái ****** mày, tao nói tao mới chơi biết gì mà này nọ, tao chỉ đọc rule của nó, cái gì nó cấm mấy người làm, thì tao cũng làm cái nó cấm, mẹ không thì thì cũng nói để biết mà sửa
- Bạn làm đàng hoàng lại
- Như vậy nó ban acc đó
- như vậy sẽ ảnh hưởng tới anh em ...
.....
Và yếu câu dừng lại không được ah
Mấy ngườ nhảy dô kêu sâu bọ này nọ, rồi cẵn bã
Ở nhà mấy người làm sai gì cha mẹ mấy người nói như vậy sao lên đây nói chuyện như vậy.
Nói đàng haongf thì thằng nào không nghe, còn cái laọi nahyr xổm dô chửi thì nói đúng cũng k ai thèm nghe

Ờ thích đàng hoàng hả, mày nói tạm biệt với acc của mày đi được rồi

bạn khoatai, bạn nói vậy là chưa được rồi, người ta nói có gì không đúng, bạn nói đàng hoàng lại chứ, sao lại chửi bới như thế :binhsua02:

Xem lại coi ai ăn nói không đàng hoàng trước bạn, mình cũng muốn kiếm thêm thấy cái nào dễ thì làm thôi, không biết thì cộng đồng giúp đỡ hỗ trợ chứ cái kiểu của thằng thớt chả biết cả đời nó có giúp gì cho ai không hay chỉ đi xiên xỏ người khác

- - - Updated - - -

Ờ thích đàng hoàng hả, mày nói tạm biệt với acc của mày đi được rồi

Acc làm ngày nào rút ngày đó, trong acc cũng có gì đâu bạn. Bỏ tạo acc mới mượn điện thaọi của ai đó active rồi làm tiếp có gì khó khăn, nhưng bỏ acc thì có tác dụng gì

Xem lại coi ai ăn nói không đàng hoàng trước bạn, mình cũng muốn kiếm thêm thấy cái nào dễ thì làm thôi, không biết thì cộng đồng giúp đỡ hỗ trợ chứ cái kiểu của thằng thớt chả biết cả đời nó có giúp gì cho ai không hay chỉ đi xiên xỏ người khác

Uhm tao sẽ giúp đỡ anh em seo VN ngay giờ đây :)) mày cứ làm acc của mày đi, tao đợi mày làm nhiều nhiều rồi mới report, cho mày chưa kịp rút tiền đã bị ban cho tức chơi, vậy nhé, *** thèm nói nữa đâu :))

Người ta không biết thì nói người ta đàng hoàng, có j mà phải chửi rủa nhau như vậy. Cùng là kiếm miếng cơm thôi mà

mấy thằng loz cheat lại chửi người khác cheat
vãi cả tư cách

biết thế nào là hoàn thành , nhìn đẹp à :binhsua07:, đúng thứ tự ???
làm chủ job bao giờ chưa ??? hay chỉ biết cheat
làm job 0.3 rub , khác nhau với 1rub nhiều lắm nhé

mỗi cách kiếm cơm khác nhau, mục đích cuối cùng là kiếm tiền.
các bạn không biết rằng SEOSPRINTS cũng là một hình thức cheat.....
Google, nhà quảng cáo coi bọn seosprints là một lũ sâu bọ
có đúng như vậy không....???

BQT SEO cheat lên nó biết rằng chẳng có tư cách chửi người khác cheat ---> chưa ban IP VN.

nhắc lại.. đã cheat là cheat, không thay đổi được
lại còn sỉ nhục nhau nữa :binhsua07:

--------
bổ xung
mấy thằng *** *** to mồm nhất là đây

Originally Posted by pokervn2012

MÌnh xin lỗi nhưng nếu là sự thật thì chính những cái loại sâu bọ như cậu đã làm Seo trở nên như ngày hôm nay đấy
Originally Posted by goodbyemichelle

Sâu bọ thì người ta nói sâu bọ, chứ như tao tao gọi là cặn bã

Originally Posted by phamvantruong

hài vẫn còn cái thể loại này nữa hỏi sao nó cấm việt nam dài dài

Last edited by a moderator:
Nói thật mấy bạn kia cũng hơi quá đáng rùi đó.
MMO thì tâm lý cheat đã ngấm vào máu rồi nên ko tránh khỏi suy nghĩ tìm cách nào làm cho nhanh, thành ra có khi làm sai mà ko biết mình đang làm sai.
Người ta bảo ko biết ko có tội, chỉ ra cái sai dùm người ta đc rồi. Đừng cho mình cái quyền gọi người khác là sâu bọ vì 1 lý do lãng nhách như kia

Uhm tao sẽ giúp đỡ anh em seo VN ngay giờ đây :)) mày cứ làm acc của mày đi, tao đợi mày làm nhiều nhiều rồi mới report, cho mày chưa kịp rút tiền đã bị ban cho tức chơi, vậy nhé, *** thèm nói nữa đâu :))

Cái loại như mày thấy người ta không đúng chỉ biết nhào dô mà cắn thì cũng là cái loại như mày nói to thôi, chứ mày nói chuyện đang hoàng như bác KhucThuyDu thì ai chả nghe.
Muốn report thì cứ làm, seo trả tiền liền làm xong rút thì sợ gì đâu, chắc cái vụ bữa của bác gì bên kia bị ref acc tùm lum rồi report này nọ chắc cũng có phần của cái loại thích chọc chứ k thích giúp như mày thôi.

Tao sai tao chịu sai và sẵn sàng sữa nhưng với những thằng chửi bới thì tao xem = :poop:

Mới chơi có gì chưa biết thì bảo chứ

Ngày đầu làm offer thấy mấy con > 500point thèm rỏ rãi , tìm mấy cái code của thẻ free bên US để ăn xem được không?

Vớ đc 1 em , sau nó bảo đâm CC , hủy cả list mail mà vẫn ngậm tăm chịu

Chứ chưa gì chửi người ta như gì :'(

Phải mình bị nghe chửi cũng đ' chịu được

Bố mẹ đẻ ra mình , bị bố mẹ chửi còn tức

Các bạn làm được cái gì cho người ta mà chửi người ta gớm vậy

Vì miếng cơm manh áo cả , chưa biết thì sửa

Kể như biết rồi mà cố tình làm còn đáng bị chửi

Đằng này , có lão nào biết chơi , biết cheat rồi mà lên khoe khoang không :-" hay toàn ngậm tăm ăn mình :-"

- - - Updated - - -

Acc làm ngày nào rút ngày đó, trong acc cũng có gì đâu bạn. Bỏ tạo acc mới mượn điện thaọi của ai đó active rồi làm tiếp có gì khó khăn, nhưng bỏ acc thì có tác dụng gì

Thì ra là newbie hả, thấy acc từ năm 2011. Chả bao giờ thấy xuất hiện ở Seo tự dưng thấy ông reg acc từ năm 2011 vào phán 1 câu xanh rờn như thế, nếu newbie thì thôi cho mình xin lỗi rút lại câu nói trên

Muốn report thì cứ làm, seo trả tiền liền làm xong rút thì sợ gì đâu, chắc cái vụ bữa của bác gì bên kia bị ref acc tùm lum rồi report này nọ chắc cũng có phần của cái loại thích chọc chứ k thích giúp như mày thôi.

Cái người ở Seo đang bị chọc phá mà cậu nói đến chính là mình đó.

Cách cậu làm việc cũng là 1 trong các hình thức phá hoại cộng đồng SeoSprint đó, lần sau mong cậu không làm như thế nữa, nếu không đến lúc không có việc để mà cheat nữa đâu

Why ? ....................................................

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back