Tutorial ILCOIN - CƠ HỘI ĐẦU TƯ LỊCH SỬ!

Status
Not open for further replies.

vannghia721

Banned
Reactions
70
MR
0.000
CLOSE topic

Mình thỀ sau này có miếng gì ăn thì ăn 1 mình, bởi vì chia sẻ cho người ta lại bị bảo là "Bỏ độc" vào đồ ăn thì lại mang tiếng.

Attachments

116.1 KB · Views: 682
Last edited:
oánh dấu :D

"Hầu hết những người đầu tư vào giai đoạn đầu đã kiếm được rất nhiều lợi nhuận khi Onecoin liên tục tăng giá, đồng thời họ cũng đã kiếm được rất nhiều tiền từ chính sách trả thưởng của tập đoàn."
Những người vào sau thì đang ôm cục tiền ảo và tiền của họ thì trả cho người vào trước hết rồi à thớt.

"Hầu hết những người đầu tư vào giai đoạn đầu đã kiếm được rất nhiều lợi nhuận khi Onecoin liên tục tăng giá, đồng thời họ cũng đã kiếm được rất nhiều tiền từ chính sách trả thưởng của tập đoàn."
Những người vào sau thì đang ôm cục tiền ảo và tiền của họ thì trả cho người vào trước hết rồi à thớt.
:D đúng là các bạn lấy dc tiền, nhưng là lấy của những ng khác, đa cấp nó cũng kiểu vậy à,

mình chỉ giới thiệu chương trình đầu tư nhé. và mình xin nói rõ cho 2 bạn nghe là nếu ngày xưa lúc mình giới thiệu ONECOIN (8/2014) các bạn tham gia (ko cần phát triển mạng lưới hay ref gì hết nhé) thì đến bây giờ cũng sinh lời là x5 nhé
Nếu bạn muốn nhiều tiền hơn thì phát triển mạng lưới đó là chuyện khác... . OK hiểu chứ

Mình suy nghĩ rất thoáng rằng tiền của mình bỏ vào, nó sinh lợi nhuận cho mình thì mình vui vẻ nhận lấy, còn cái tiền đó của người sau hay người trước thì mình ko quan tâm, vì họ chơi thì chấp nhận chịu, lợi nhuận đi kèm rủi ro mà :D ,cho nên bác nào kiếm nhiều tiền từ onecoin thì mình chúc mừng nha

Mình suy nghĩ rất thoáng rằng tiền của mình bỏ vào, nó sinh lợi nhuận cho mình thì mình vui vẻ nhận lấy, còn cái tiền đó của người sau hay người trước thì mình ko quan tâm, vì họ chơi thì chấp nhận chịu, lợi nhuận đi kèm rủi ro mà :D ,cho nên bác nào kiếm nhiều tiền từ onecoin thì mình chúc mừng nha
:D các bác có tuyển ref thì có lương tâm 1 tý, nó cho họ biết rủi ro, cứ quảng cáo trên trời thì chả khổ người ta

đọc từ đầu đến cuối ..........ko hỉu gì hết
.

Có những giới hạn giống onecoin ko thì ko thấy đc đề cập trong bài viết

mình chỉ giới thiệu chương trình đầu tư nhé. và mình xin nói rõ cho 2 bạn nghe là nếu ngày xưa lúc mình giới thiệu ONECOIN (8/2014) các bạn tham gia (ko cần phát triển mạng lưới hay ref gì hết nhé) thì đến bây giờ cũng sinh lời là x5 nhé
Nếu bạn muốn nhiều tiền hơn thì phát triển mạng lưới đó là chuyện khác... . OK hiểu chứ
Mình hiểu là những thằng tuyển ref thì chỉ giới thiệu mặt lợi của nó mà lơ đi bản chất để câu càng hiều ref càng tốt. "site bắt buộc phải có người bảo lãnh mới vào đc" bản chất lộ rõ.

Bản chất của reshare đang mọc lên sau nấm là gì vậy các bác, sao người ta tham gia nhiều vậy, chơi mmo mà thấy site nào lấy của người sau trả người trước là k chơi, thì hỏi bạn chơi đk những site nào???

Nói chung là gần đây nhiều thánh phán thường xuyên sai bét :D, nhiều khi ngu ngu ngơ ngơ trong sáng không biết gì, rùa rùa vào trước mà lại trở thành đại gia; còn suy luận phán đoán đủ thứ thì lại không ăn được gì :D
Mấy cái đầu tư này giờ phụ thuộc vào cộng đồng rất nhiều, thấy cái nào có tiềm năng thu hút được cộng đồng trong tương lai thì cứ chiến.

Last edited:
Nói chung là gần đây nhiều thánh phán thường xuyên sai bét :D, nhiều khi ngu ngu ngơ ngơ trong sáng không biết gì, rùa rùa vào trước mà lại trở thành đại gia; còn suy luận phán đoán đủ thứ thì lại không ăn được gì :D

bác đú ko :D nếu bác đú thì em theo :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,114
173,194
Latest member
kakabanana

Most viewed of week