I'm VICGIAP

Status
Not open for further replies.

HyipNo1

Banned
Reactions
174
MR
0.000
Thật xui xẻo, từ thứ 2 đến h toàn bị scam, bjo thì thiệt là khó đỡ quá đi, mình đang rất bối rối, có cái proof cho anh em làm tin, chứ mình k biết làm gì hơn, hôm nay mình đi thi, ra phòng thi thì thấy tn của takhanhlinh báo là anh có mua lr thì vào mualr.com mua, mình cũng k hiểu tại sao nữa, log vào yh=đt cũng k đc, nên đã nt cho rin, lee88dung report hộ là mình bị hack...đây là lịch thi

Các tk lr của mình khi gd : U9777767, U8497777 cái này có ttt123 làm chứng nhá, vì cho bác ấy mượn nhiều, cũng đóng phí hội ***, cái này rin biết, mượn LR của sharingtb nữa... :((
mình chỉ nghĩ đc từng này thôi.

mình cũng chả biết nói gì nữa :) các bạn có thể tin or k tin lời mình nói nhưng đúng là mình k gd vs vic = cái LR mà các bạn đưa trong topic report bao giờ :) Vic đã giúp đỡ minh rất nhiều , mình k đưa cái này ra để chứng minh là vic k scam nhưng mong các bạn bình tĩnh lại mà suy xét mọi việc , nhìn lại những việc vic đã làm từ trước đến nay :) Mỗi người sẽ có kết luận của riêng mình !
@duyquang555: mình vẫn giữ lời mình hứa , mong bạn post proof nhé .

Sự thật vẫn là sự thât. Cứ yên tâm, nếu trong trắng thì police không hại đời bạn, không làm bạn trong đen đâu! :binhsua146:

Mình học cùng trường với cậu này (khóa ĐH22), xác nhận là hôm nay cậu ý thi nên ko có online được. (Có thể) cậu ý chỉ đưa các loại account của cậu ấy để người khác làm giúp vụ này thôi.
chung trường à, có thi chung lớp k đó, đm làm bài k đc lại còn gặp cái hạch này nữa chứ, khó đỡ rồi.

nói sao dc thi thì cỏ thể bỏ thi :) mùa euro mak cùng quẫn làm liều nhiều lắm.... ta thấy vô số rùi

Tội phạm công nghệ cao.... bằng chứng ngoại phạm xác đáng... cần Interpol điều tra thêm :binhsua07:

cậu thi trong bao lâu?

CNMLN cùng làm 90p.... thấp lắm 45p 8-} Có thể bỏ thi lần 1 để thi lần 2 do lần 1 chưa ôn bài đc kỹ ^_^ hoặc đang nợ học phí nên đc miễn thi :binhsua12:

Mình học cùng trường với cậu này (khóa ĐH22), xác nhận là hôm nay cậu ý thi nên ko có online được. (Có thể) cậu ý chỉ đưa các loại account của cậu ấy để người khác làm giúp vụ này thôi.

úi dời tưởng bác nào làm chứng hộ ai dè nick bác thế này nói ai tin .e cũng ko tin vicgiap scam đâu nhưng nick bác chưa đủ thuyết phục mọi người

(Có thể) cậu ý chỉ đưa các loại account của cậu ấy để người khác làm giúp vụ này thôi.
cái này thì giúp gì, bàn ý còn đang bảo cóp tòng phạn kia kìa
ko tin con Vic scam lắm dù dời thì chuyện gì cg có thể xẩu ra.

Cứ cho là thế
Nhưng mình giao dịch bằng chính yahoo và nick 4rum của bạn
Giờ bạn bảo bị hack
Thông cảm cho bạn thì ai thông cảm cho mình
Công sức cả năm trời của mình chứ ít ỏi gì

Vụ này khó thật:

Bị hack nick hay người thân nào đó thực hiện!!

Trường hợp là mình thì cũng không có ai đủ tin tưởng để bảo thực hiện việc giao dịch hộ(scam hộ) vì lo nó không làm nổi :)) - ý kiến riêng!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,531
174,814
Latest member
LongTu92

Most viewed of week

Most viewed of week