I'm VICGIAP

Status
Not open for further replies.
mình cũng chả biết nói gì nữa :) các bạn có thể tin or k tin lời mình nói nhưng đúng là mình k gd vs vic = cái LR mà các bạn đưa trong topic report bao giờ :) Vic đã giúp đỡ minh rất nhiều , mình k đưa cái này ra để chứng minh là vic k scam nhưng mong các bạn bình tĩnh lại mà suy xét mọi việc , nhìn lại những việc vic đã làm từ trước đến nay :) Mỗi người sẽ có kết luận của riêng mình !
@duyquang555: mình vẫn giữ lời mình hứa , mong bạn post proof nhé .
bạn cần thì mình post proof đây * *, bây h lại thế này thì mình chả hiểu mmo

Cứ cho là thế
Nhưng mình giao dịch bằng chính yahoo và nick 4rum của bạn
Giờ bạn bảo bị hack
Thông cảm cho bạn thì ai thông cảm cho mình
Công sức cả năm trời của mình chứ ít ỏi gì
Cả năm thì cũng chịu chứ, mình có làm đâu mà bắt mình chịu.

Vụ này phức tạp đây! thấy ông vicgiap này trên mmo cũng nhiều mà hôm nay gặp cảnh này! bằng chứng ngoại phạm này có vẻ không thuyết phục! vì lịch là thế còn người ở đâu mới quan trọng!!! ai bị mất $ mà không xót cơ chứ!!!

các bác cứ giao cho CA, bảo đảm tra khảo vài câu là ra ngay, nhưng bác ở đó huấn luyện rất chuyên nghiệp, nhưng thằng trọc đầu, dữ dan còn phải khai ra nữa mà. Hãy thử 1 lần đi, các bạn se dc hài lòng

bạn cần thì mình post proof đây * *, bây h lại thế này thì mình chả hiểu mmo
Yahoo và id 4rum bị hack thì sao nói đc nữa, đặc điểm chát của mình là chữ màu xanh và luôn gõ dấu, cái này mấy men trong list chat có thể làm chứng nhá.

Phạm Bá Duy Quang.... <=== Vic scan chứng minh + thẻ sv lên coi cái tên + mã Số TK ngân hàng VCB lên coi phát :binhsua12:

Vụ này phức tạp đây! thấy ông vicgiap này trên mmo cũng nhiều mà hôm nay gặp cảnh này! bằng chứng ngoại phạm này có vẻ không thuyết phục! vì lịch là thế còn người ở đâu mới quan trọng!!! ai bị mất $ mà không xót cơ chứ!!!
Nếu đúng mình scam mình xin chịu hoàn toàn trách nhiệm nhé, còn viêc đi thi hả, đợi xem số tiền scam là bao nhiêu để mình lên trường xin xác nhận là mình có đi thi nhá.

Yahoo và id 4rum bị hack thì sao nói đc nữa, đặc điểm chát của mình là chữ màu xanh và luôn gõ dấu, cái này mấy men trong list chat có thể làm chứng nhá.

Làm chứng gì chứ. thử hỏi nếu bạn Scam thì bạn có mún người ta nhận ra mình k??

Phạm Bá Duy Quang.... <=== Vic scan chứng minh + thẻ sv lên coi cái tên + mã Số TK ngân hàng VCB lên coi phát :binhsua12:
cái này là tài khoản ngân hàng tôi mà cậu * *

cậu nói thế thì cũng chịu chứ style chat mình đâu biết được * *

Nếu thi thì có kết quả thi mà. Vấn đề là thời gian đợi kết quả thi thôi.
Nếu muốn nhanh chóng thì chỉ còn 1 cách là mình phải lên trường xin cái xác nhận là hôm đó đi thi thôi, đang ở hcm, nhờ mod nào đi cùng cho chắc kèo,
địa chỉ trường ở tôn thất đạm, q1

Nếu như cậu lên kêu OAN 1 câu rồi xong thì sau này thử hỏi còn ai dám nói đến 2 chứ UY TÍN nữa. Uh thì uy tín 1 thời gian, xong sau đó nick đó ôm 1 đống tiền với lý do "HACK HACK" và cho rằng mình vô tội; vậy thì uy tín cái nick yahoo hay 4rum chỉ là ảo thôi
Vì chỉ cần đưa ra lý do nào đó, như HACK chẳng hạn thì lại là vô tội, và người mất tiền vẫn mất trắng hết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,531
174,814
Latest member
LongTu92

Most viewed of week

Most viewed of week