ImageCherry: trả tiền theo lượt xem hình, kiếm tiền cực dễ. RB 0.1$!

quyethtd

Junior
Reactions
101
MR
0.000
ID : quyethtd
PP : [email protected]
Chủ thớt có thể cho cái YH để dễ liên lạc được chứ.
Làm chủ guild thì bạn nên để lại thông tin liên lạc để các mem chưa rõ cách làm bạn còn hướng dẫn chứ,làm chủ guild phải nghĩ đến cái lợi của thành viên trước thì mình tất yếu được lợi

vovantuong

Banned
Reactions
380
MR
0.000
Lấy thumbnail kiểu này vỡ mặt đấy bạn ạ. Cái đó là lấy hot link img của nó rồi nó ban nick đấy bạn stop ngay. Lấy kiểu đó thì người ta chỉ cần load cái thumbnail đó là nó tính lượt view cho mình luôn ko cần click vào.
Không hiểu lắm thumbnail cũng của imagecherry và link direct cũng của imagecherry
còn chỉ load thumb mà tính view luôn thì thực sự ko hiểu :p

Bạn lấy kiểu đó thì có phải lấy thumnail của nó đâu =.=. Ví dụ bạn up lên 1 hình thì cái thumnail đi kèm trong code forum mới là thumnail còn bạn vào link hình rồi phải chuột chọn view image link cái đó gọi là hot link rồi. Và admin imagecherry có lần gửi mail cho mình về vấn đề này rồi nếu cậu làm vậy mà nhận dc tiền thì cứ làm.
Ví dụ cho dễ hiểu sử dụng link như vầy là bị cấmView attachment 10984. Mình chỉ khuyên cậu vậy thôi còn nếu cậu làm dc thì cứ làm.
p/s Còn mình khi cần điều chỉnh kích thước thumb mình lấy thumb bên imagehyper =)) ( lấy thumbnail nhé ko phải lấy hotkink đâu =.=)
Cũng hiểu sơ sơ rồi thanks cậu, hóa ra là admin imagecherry cấm à :D chắc phải chơi host khác vì site này tạo thumb to quá bọn nó nhìn rồi chẳng thèm bấm :D

thongcr

Senior
Reactions
133
MR
0.000
Liên lạc mà không thấy chủ thớt trả lời. Cái này có bạn nào hướng dẫn cụ thể giúp mình không, mình sẽ làm ref. pm yahoo dưới chữ ký

hopthurac

Newbie
Reactions
90
MR
0.039
Chủ thớt cho xin $ :Username : songoku200794
PP : [email protected]
Đã hơn 1$ nhá

Bạn ơi, bạn đã request và nhận tiền từ ImageCherry chưa? Mình theo dõi thấy bạn mới kiếm được 0.193$, nếu đã nhận được tiền thì bạn post proof lên để mình RB nghen, thanks!

songoku200794 | 2012-05-19 09:40:44 | $0.193

Chủ thớt ơi,có thể hướng dẫn rõ hơn về cách chơi ko?Nếu được cho mình xin cái YM với

Cách chơi đơn giản lắm bạn à, chỉ cần up hình lên, sau đó share link cho bạn bè, người khác vào xem ảnh bạn sẽ nhận được tiền. Có gì không hiểu cứ hỏi trên này, mình sẽ trả lời cho nhiều người cùng biết nghen bạn!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,497
Latest member
thematrixpremiu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week