ImageCherry: trả tiền theo lượt xem hình, kiếm tiền cực dễ. RB 0.1$!

cơ mà vẫn không hiểu cách làm bác ạ..mình lấy link nào trong chỗ fle upload.xong đưa lên 4rum vs cái thumbail ntn vậy

có bác nào còn $ trong pp ko ạ, cho e đổi vài $ mua domain được ko? các bác cỏ thể đổi lấy tiền or thẻ dt cũng được
p/s: 0,5$ cũng đổi nhé ( 0.5$ = thẻ 20k tất cả các mạng), bác nào muốn đổi thì inbox em nhé

Nhân tiện topic này cho mình hỏi . Mình up hình lên host ảnh sau đó up hình đó lên host anh 2 . Khi post chỉ vào link sẽ thấy tên của host ảnh 2 nhưng khi click vào link thì sẽ chuyển đến host ảnh 1 . bạn nào biết làm cái này có thể chỉ mình được không ? Sorry mình là newbie nên hơi ngu về cái này

chủ thớt kỳ quá, hướng dẫn chưa rõ ràng gì hết trơn, trang nào chủ thớt đã sử dụng imagecherry này thì cho xem thử

có bác nào còn $ trong pp ko ạ, cho e đổi vài $ mua domain được ko? các bác cỏ thể đổi lấy tiền or thẻ dt cũng được
p/s: 0,5$ cũng đổi nhé ( 0.5$ = thẻ 20k tất cả các mạng), bác nào muốn đổi thì inbox em nhé

ko ai có sao.................

Đầu tiên mời mọi người xem proof mới nhất của mình, để đảm bảo là mình đã nhận được tiền từ nó, không chỉ một lần mà rất nhiều lần.

nhìn mà thèm

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week