Inadpros - www.inadpros.com. Custom design, Bonus 5$. Thiết kế vô cùng độc đáo.

Minh se ref site nay, nhung minh muon hoi: Your Name dien ten hay ho va ten .Neu ban da mua goi 5$ thi minh muon hoi 1 ngay ban thu lai duoc bao nhieu $ vay? Bao nhieu ngay thi thu ve 7,5$?

Minh se ref site nay, nhung minh muon hoi: Your Name dien ten hay ho va ten .Neu ban da mua goi 5$ thi minh muon hoi 1 ngay ban thu lai duoc bao nhieu $ vay? Bao nhieu ngay thi thu ve 7,5$?

TEST PLAN - Description:0.0704% Hourly for 2160 hours(90 days)- Min-Max invest: $5-$100 - RC: 4%-2%-1% (7%)

Site mới ra nhưng đã có rất nhiều phản hồi trên MMG rồi nhé! Lại còn được Stick lên đầu của topic
HYIPs, Autosurfs, & Other High-Risk Opportunities » PTS and PTA
Ngoài việc mua quảng cáo ra có phải làm cái gì không vậy thớt, đã ref (Bluesea9)

Ngoài việc mua quảng cáo ra có phải làm cái gì không vậy thớt, đã ref (Bluesea9)
Với site này bạn chỉ việc mua quảng cáo, và sẽ nhận được chia sẻ 1 phần lợi nhuận từ admin của site. Ví dụ bạn đầu tư 10$ mua mua quảng cáo. Thì cứ 1 giờ bạn nhận được 0.0704% đến 0.1262% của 10$. Và đến khi bạn đủ minpay 3$ thì yêu cầu thanh toán.

Với site này bạn chỉ việc mua quảng cáo, và sẽ nhận được chia sẻ 1 phần lợi nhuận từ admin của site. Ví dụ bạn đầu tư 10$ mua mua quảng cáo. Thì cứ 1 giờ bạn nhận được 0.0704% đến 0.1262% của 10$. Và đến khi bạn đủ minpay 3$ thì yêu cầu thanh toán.
Vậy ai sẽ xem quảng cáo mình mua?

bài viết khá phong phú đó! chưa biết RCB thế nào nhưng cứ là ref cho bạn đã!

đã làm theo nhưng không cso $$$ để mai xem thế nào!

cái gói 5$ đó chắc sau 3 tháng nó mới thành 7,5 $ :rolleyes::D
Mình gần được 1$ rồi ạ. Minpay 3$ mà mới chơi được 6 ngày. Và không phải click ads hay gì cả. Chỉ đăng ký và sử dụng gói 5$ rồi kệ nó tự sinh lãi. Tất nhiên là nếu bạn có vốn và mua gói nhiều $ thì sẽ nhanh sinh lãi hơn.

Sau 1 ngày bạn mới nhận được thống kê lợi nhuận
không tức là 5$ tặng ấy! mình làm theo mà không thấy $$$ đâu!
nếu mai không thấy $$$ có j mình pm bạn acc mình bạn kiểm tra hộ nhé!

Ref theo bạn Dep zô có đc bonus gì k
Nếu bạn deo mình cũng không nhận được bất kỳ bonus nào bạn ah.

Thông tin ngắn gọn về InAdPros:

1- Sau khi đăng ký, chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn một gói tiền thưởng $ 5 cộng với 5,000 banner ad credits và 5,000 text ad credits.

2- Nếu giới thiệu (Ref) của bạn sử dụng số tiền thưởng $5, bạn sẽ không nhận được bất kỳ lợi nhuận nào từ họ, điều này rất quan trọng để duy trì sự ổn định của website .

3- Gía mỗi gói quảng cáo là $ 5,00 ( 2,500 Ad credits bao gồm: 2,500 banner ad credits + 2,500 text ad credits).

4- Số tiền tối thiểu các bạn có thể rút được là 3$ .

5- Lệ phí rút tiền: Tùy thuộc cổng thanh toán mà các bạn sử dung , thông thường lệ phí khoảng 3-4 % .

6- Phí đặt cọc là $0 + 0%

7- Tiền hoa hồng từ giới thiệu (Referral): Tùy thuộc vào Plan mà bạn đã mua của chúng tôi. Nhưng nó có thể nằm giữa 7-12%.

8- Tất cả các thành viên miễn phí cũng có thể kiếm được hoa hồng.

9- Chúng tôi chấp nhận các cổng thanh toán: Payza , Solidtrustpay , Perfect Money , Egopay & Payeer

10- Chính sách đầu tư lại / Mua lại: Với InAdPros bạn không thể đầu tư lại dựa vào tài khoản Balance của bạn, và bạn chỉ có thể rút toàn bộ tiền từ Balance, tuy nhiên bạn cũng có thể chi một phần tiền để tái đầu tư.

11- Bạn có thể yêu cầu thanh toán 3 lần / 1 ngày .

12- Tất cả thanh toán sẽ được xử lý trong vòng 24 giờ đến 72 giờ sau khi được yêu cầu

13- Mỗi giờ bạn có thể kiếm được 0,0704 % và lên đến 0,1262 %.

14- ROI: 152,10 % lên đến 272,70 %

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week