SCAM INCENCIA - incencia.com

ồ, site này bàn luận rôm rả quá. pro hieuchau vào cuộc rồi.
cái thằng mix này là người Nga, thường xuyên up newsite và post proff nên số lượng bài tăng như vậy là đúng rùi, he he...

hyip mà pro cái gì hả em egao,chủ yếu kiếm chút cháo thôi

- - - Updated - - -

Ngưng invest đi nhé anh em
Fake withdraw
T request 2 lần lần 1...4$ lần 2...1,12$ cách nhau 4 tiếng
2 lần vừa mới processed hết nhưng chỉ nhận đc 1,12$
Đang contact....chưa trả lời.
ID: hyipmonitor
:binhsua04:

mới chơi hyip hay sao mầ rung chim thế cậu,nó paid băng tay với lại hourly thì biết bao nhiêu người rút.đợi tiếp xem sao

Last edited by a moderator:
Dạ mới chơi được gần 1 năm hà anh...cũng có xíu kinh n
nhiều người rút mà nó mới trả có 2 người thôi trong đó có em
nói trả rồi mà chẳng thấy tiền đâu
contact email và facebook cả tiếng chưa trả lời á

Dạ mới chơi được gần 1 năm hà anh...cũng có xíu kinh n
nhiều người rút mà nó mới trả có 2 người thôi trong đó có em
nói trả rồi mà chẳng thấy tiền đâu
contact email và facebook cả tiếng chưa trả lời á
nó fake with giống 2 thằng mình nói ở trên đây. 2 thằng đó nó cũng mất dậy ghi là đã trả tiền nhưng thực ra nhận được đông c hó nào đâu

nó fake with giống 2 thằng mình nói ở trên đây. 2 thằng đó nó cũng mất dậy ghi là đã trả tiền nhưng thực ra nhận được đông c hó nào đâu
hì 2 thằng đó thì t ko có dính...nhìn thấy nghi nghi rồi nên ko dep
còn thằng này thì e tin tưởng Blacklotus communication...với lại có facebook cũng dễ contact

hì 2 thằng đó thì t ko có dính...nhìn thấy nghi nghi rồi nên ko dep
còn thằng này thì e tin tưởng Blacklotus communication...với lại có facebook cũng dễ contact
Fb mất acc này lập acc khác dễ mà . còn Blacklotus communication... có mình cũng chả tin. bản chất của HIYP là j? tạo lòng tin cho nhà đầu tư rồi hốt mẻ lớn. cái ji cang chắc chắn càng phaii ??????

thôi chảc hơi thể loại theo giờ! toàn ăn cam sớm! bữa hôm cũng dính 1 site tương tự! vào dep vào scam luôn :(

Fb mất acc này lập acc khác dễ mà . còn Blacklotus communication... có mình cũng chả tin. bản chất của HIYP là j? tạo lòng tin cho nhà đầu tư rồi hốt mẻ lớn. cái ji cang chắc chắn càng phaii ??????
Bác nói như đùa...e bó tay bác
mà thui tháng này chưa cam site nào...cũng phải trả nợ quỷ thần chứ :m178:

Bác nói như đùa...e bó tay bác
mà thui tháng này chưa cam site nào...cũng phải trả nợ quỷ thần chứ :m178:
:binhsua15: cậu chưa ăn cam quả nào tháng này nhưng mình thì ăn rùi. site càng ngon cam càng ngot mà. thảo luận thì nói thế thôi bác nào dep mình càng ủng hộ. đá lên cho 1 nền HIYP việt :binhsua02:nào

hyip mà pro cái gì hả em egao,chủ yếu kiếm chút cháo thôi

- - - Updated - - -

mới chơi hyip hay sao mầ rung chim thế cậu,nó paid băng tay với lại hourly thì biết bao nhiêu người rút.đợi tiếp xem sao

Bạn nói thế là không được rồi, bạn có bỏ tiền vào đâu mà bạn thấy sót hay là bạn có vấn đề gì với site này??? Còn về domain, DDos, SSL thì cũng như nhau thôi, nếu admin có vấn đề thì có cũng chẳng có tác dụng gì cả!!! Nhiều thằng đầy đủ hết đấy có chạy nổi vài ngày đâu, admin nó là tốt thì kể cả thiếu licensed nó cũng có thể chạy vài ngày đến cả tuần đấy.

Ví dụ: Thằng Uniqueinvestment kìa, mình thấy nó không đẩy đủ nên mình chỉ vào 1 ngày thôi, nhưng nó cũng chạy gần tuần rồi mà có sao đâu

- - - Updated - - -

:binhsua10::binhsua10::binhsua10::binhsua10:

Có gì đâu mà trông có vẻ ngạc nhiên thế, chẳng lẽ mình nói không đúng, nó là link của fastgrowing mà

Bạn nói thế là không được rồi, bạn có bỏ tiền vào đâu mà bạn thấy sót hay là bạn có vấn đề gì với site này??? Còn về domain, DDos, SSL thì cũng như nhau thôi, nếu admin có vấn đề thì có cũng chẳng có tác dụng gì cả!!! Nhiều thằng đầy đủ hết đấy có chạy nổi vài ngày đâu, admin nó là tốt thì kể cả thiếu licensed nó cũng có thể chạy vài ngày đến cả tuần đấy.

Ví dụ: Thằng Uniqueinvestment kìa, mình thấy nó không đẩy đủ nên mình chỉ vào 1 ngày thôi, nhưng nó cũng chạy gần tuần rồi mà có sao đâu

- - - Updated - - -

Có gì đâu mà trông có vẻ ngạc nhiên thế, chẳng lẽ mình nói không đúng, nó là link của fastgrowing mà

ý bạn nói bỏ tiền vào site rồi hãy nói chuyện ah,thế có cần dua dia chi cho bác xem ko?mình cũng chỉ là thảo luận cùng anh em xem tình hình thế nào,còn chơi hay ko chơi là do mỗi ngưới quyết định,dù sao cũng lớn hết rồi,cãi nhau cũng ko hay lắm.mình là mình chỉ thích nói chuyện với em sà ku ra thôi ah

I'm not admin.

New project: INCENCIA

Start May 19, 2013

Plans:

-We accept: Liberty Reserve / Perfect Money / EgoPay / SolidTrustPay
-Dedicated DDoS protected Server - Black Lotus
-SSL - COMODO CA Limited
-incencia.com is hosted on a dedicated server
-Referral commission: 5%
-Unique design
-License GC
-Manual Withdraw

Proof deposit:

Привет, ты там??? Когда вы в рассрочку доказательство здесь примите к сведению:

Многие вьетнамские сказать, что вы не должны создавать тему здесь, все должно быть создано мониторов и плакатов из Вьетнама
Сайт не проблема, но если это плохо, все будет нести на сайт!!!

English:

Hi, are you there????? When you post payment proof in here please note:

Many Vietnamese tell you that you shouldn't create topic in here, all should be created by monitors or posters from Vietnam

Site is not problem, but if it is bad, all will bear by poster!!!!!!!!

Ai cần Tiếng Việt cứ spam mình nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!

:binhsua15: cậu chưa ăn cam quả nào tháng này nhưng mình thì ăn rùi. site càng ngon cam càng ngot mà. thảo luận thì nói thế thôi bác nào dep mình càng ủng hộ. đá lên cho 1 nền HIYP việt :binhsua02:nào

nó trả tiền chua tungyds ,nhớ update thông tin để anh em biết với nhé

Многие вьетнамские сказать, что вы не должны создавать тему здесь, все должно быть создано мониторов и плакатов из Вьетнама
:binhsua04::binhsua04::binhsua04:

Сайт не проблема, но если это плохо, все будет нести на сайт!!!

English:

Hi, are you there????? When you post payment proof in here please note:

Many Vietnamese tell you that you shouldn't create topic in here, all should be created by monitors or posters from Vietnam

Site is not problem, but if it is bad, all will bear by poster!!!!!!!!

Ai cần Tiếng Việt cứ spam mình nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!

vãi lúa thế,nói thế khác nào cấm forum mmo4me ko cho nước ngoài vào,em cũng bó tay bó chân với cái bác monitor này luôn

vãi lúa thế,nói thế khác nào cấm forum mmo4me ko cho nước ngoài vào,em cũng bó tay bó chân với cái bác monitor này luôn
bác ấy đâu cấm. chỉ nói len nỗi lòng của các monitor việt thui mà. cang ngày càng vui rồi. đá lên tiếp:binhsua79:

Vẫn chưa có email phản hồi
Nghi là tiêu rồi bác ơi
Hồi giờ chỉ mới ăn scam của Black Lotus site
money-factory.biz hùi tháng 3 thui còn lại đều qua đc 1 tua hết nên tin Black Lotus chứ
Các bạn vào chia sẻ kinh để chúng ta ngày càng có nghiệm chiến HYIP
Mong các bác giữ hòa khí, cần thì cafe chém gió, e quận 5 tp hcm đây.
Chào thân ái và quyết thắng
:binhsua11:

Bạn nên chú ý, Shouldn't nghĩa là nên cân nhắc nhé, mình chỉ bảo nó là lên cân nhắc trước khi tạo topic thôi, còn việc tạo topic là tự do mà, cứ theo luật forum mà làm, ai cấm được đâu!!!!!!!!!!

Chỉ hy vọng đừng ai đổ tội người tạo topic khi site có vấn đề!!!!!!!!!!!

Vẫn chưa có email phản hồi
Nghi là tiêu rồi bác ơi
Hồi giờ chỉ mới ăn scam của Black Lotus site
money-factory.biz hùi tháng 3 thui còn lại đều qua đc 1 tua hết nên tin Black Lotus chứ
Các bạn vào chia sẻ kinh để chúng ta ngày càng có nghiệm chiến HYIP
Mong các bác giữ hòa khí, cần thì cafe chém gió, e quận 5 tp hcm đây.
Chào thân ái và quyết thắng
:binhsua11:
99% là bán cam rùi. nó chỉ trả cho moniter để câu khách thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week