SCAM incomes-hourly - incomes-hourly.com

Status
Not open for further replies.

Giàu

Senior
Reactions
207
MR
0.052
Chat with me via Skype
Lạ lùng thật tự dưng chiều nay đến giờ em vào site nầy không được! Thử fake IP vẫn không vào được??? Em xài 3G Vinaphone có ai bị tình trạng như em không? Bày em cách khắc phục nào! Làm sao mà rút tiền bi giờ? :m099:

talegas

Hero
Kindness
Reactions
940
MR
0.007
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Lạ lùng thật tự dưng chiều nay đến giờ em vào site nầy không được! Thử fake IP vẫn không vào được??? Em xài 3G Vinaphone có ai bị tình trạng như em không? Bày em cách khắc phục nào! Làm sao mà rút tiền bi giờ? :m099:
:m053: DDOS không có gì là lạ cả :D Triệu chứng dư vitamin C đây mà :D

Nó pending khoảng vài phút mà đồng chí...
Cho em hỏi cái tình trạng mà site đang pay Instant tự dưng chuyển qua pending 1 vài phút như bác nói thì có phải là điềm gở không ạ? Theo như trong phần Paid out thì từ 4:30 chiều giờ Việt Nam cho đến bây giờ nó chưa paid cho bất cứ ai cả? Chả lẽ site mới ra 1 ngày mà đã chuyển sang kinh doanh cam??? :m131:

Vừa mới reinvest thêm cọc 12$! Site này rất ngon nhưng em nghĩ làm ra cũng chỉ để scam mà thôi chớ cũng chả phải huy động vốn làm ăn gì cái mặt thằng nài! Anh em có chút kinh nghiệm gì với mấy site hourly loại này để chia sẻ không vậy?? Chừng nào thì nên rút? Ví dụ như cho số tiền thông thường mà tụi nó ôm được là chạy! Hoặc thời gian sống thông thường là bao nhiêu ngày để em còn có phương án!?? Em deposit đây là lần thứ 3 rồi! :m186:

juiwiunor

Senior
Reactions
299
MR
0.000
Giờ nghỉ được rồi đó. rút hết vốn về đi.

Vừa mới reinvest thêm cọc 12$! Site này rất ngon nhưng em nghĩ làm ra cũng chỉ để scam mà thôi chớ cũng chả phải huy động vốn làm ăn gì cái mặt thằng nài! Anh em có chút kinh nghiệm gì với mấy site hourly loại này để chia sẻ không vậy?? Chừng nào thì nên rút? Ví dụ như cho số tiền thông thường mà tụi nó ôm được là chạy! Hoặc thời gian sống thông thường là bao nhiêu ngày để em còn có phương án!?? Em deposit đây là lần thứ 3 rồi! :m186:

Đối với hourly thì không có bất kỳ 1 quy tắc nào lúc nó cho mình xơi Vitamin hết. Chỉ có 1 số điểm đáng chú ý sau :
1/ SEO của nó tốt thì thời gian lộ bản mặt nó càng nhanh !
2/ Tiền invest quá 500k là bắt đầu những site quy mô nhỏ sinh bệnh (DDOS, pending...)
3/ Trên 1 triệu là kiếm chuyện theo kiểu member hoặc big investor (người nhiều tiền nhưng ít quan trọng) > Những site này hoạt động cực kỳ thâm độc và xảo quyệt

Còn kinh nghiệm chiến đấu thì tự trải tiền ra mua cam vài lần là có, không ai dạy cho đc :D :binhsua26:

Và bây giờ xin thông báo cho toàn thể huynh đệ được biết! Em Vừ request thêm lần nữa lúc 13:00 PM ngay sau bác Vinh trên kia và nó đang Pending! cho đến bây giờ là 15:11 PM vẫn chưa thấy động tĩnh gì? Anh em để ý sẽ thấy nó đã gỡ cái mục Payout, Top 10 investor và Last 10 investor xuống hết rồi?? Giờ chỉ còn có ngồi cầu nguyện thôi! Bố khỉ còn gần 8$ chưa rút toi bu nó bữa cà phê! :m099:

Đối với hourly thì không có bất kỳ 1 quy tắc nào lúc nó cho mình xơi Vitamin hết. Chỉ có 1 số điểm đáng chú ý sau :1/ SEO của nó tốt thì thời gian lộ bản mặt nó càng nhanh !2/ Tiền invest quá 500k là bắt đầu những site quy mô nhỏ sinh bệnh (DDOS, pending...)3/ Trên 1 triệu là kiếm chuyện theo kiểu member hoặc big investor (người nhiều tiền nhưng ít quan trọng) > Những site này hoạt động cực kỳ thâm độc và xảo quyệt

Trời ơi bác nói vu vơ mấy câu nhưng em được khai sáng ra biết bao nhiêu điều??? Đa tạ bác lắm lắm! :m107:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,272
175,624
Latest member
hienga77

Most viewed of week