SCAM Incrasebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Royal ơi bạn rb cho mình nhé đủ 50 kick rùi đấy rb vào LR hộ mình nhé đang cần lr!
50 click không tính 3 ngày đầu click bạn nhé.tức là phải đủ 65 click.vui lòng đọc kỹ rule :binhsua06: Các bạn yên tâm,ai đủ click là mình sẽ rb tự động...trừ khi là mình bận không rb được cho các bạn ngay lúc ấy thôi.Điều mình cần nhất ở các bạn là thi thoảng các bạn vào up giúp mình và sự nhiệt tình từ phía các bạn.
Một điều nữa là mình không có LR,không rb qua LR.Chủ yếu là PP,những ai không có PP thì mình mới rb qua AP cho các bạn.
Có vài bạn click đều đều mà không để lại PP để mình báo đáp...vui ghê :)) Chắc định làm quả 1$ rùi mới báo đây mà :binhsua53:

---------- Post added at 01:05 AM ---------- Previous post was at 01:04 AM ----------

đã được 65 click,bác bn cho e nhé
id:qbon123
PP:[email protected]
Ok đã xác nhận và rb 0.3$.Chúc bạn vui vẻ,mạnh khỏe để tiếp tục :)

up cho bác ^^ trưa vv ^^ tiện thể onl thì rb em nhá vào ap dưới chữ kí ấy ^^!
Đang rb đây mà quên mất cách send ít hơn 1$,đang tìm lại bài viết :))

---------- Post added at 10:23 PM ---------- Previous post was at 10:15 PM ----------

Đã xong nhé,bạn xác nhận lại giúp mình :binhsua06:

:( bạn ơi cho hỏi kick ads ở chỗ nào thế ấn vào nó ko cho kick là sao @@!
Hôm nay mình đã vào và click được rồi.nó mới chép scrip sang nên vẫn hơi lag 1 chút.
Cách click dùng giống như mở khóa của I phone,bạn giữ chuột và kéo đến cuối nó sẽ hiện ra chấm tròn to,lúc này chắc bạn sẽ biết phải làm gì rôi.

Giờ nó ko cho login nó hiện ra
Warning: include(themes/GeN4/login.php) [function.include]: failed to open stream: No such file or directory in /home/billbux/public_html/login.php on line 23

Warning: include(themes/GeN4/login.php) [function.include]: failed to open stream: No such file or directory in /home/billbux/public_html/login.php on line 23

Warning: include() [function.include]: Failed opening 'themes/GeN4/login.php' for inclusion (include_path='.:/usr/lib/php:/usr/local/lib/php') in /home/billbux/public_html/login.php on line 23
@@! bác nào giúp với !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,249
Latest member
nguyenphat666888

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week